ดู: 1299|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางที่เลอลักษณ์กับหมอณัทธร สวยแน่นอนถามใจเทอดู๊วววว

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  เราชื่อแต๋วน้า  วันนี้ก็จะมารีวิวเสริมคางที่ รพ.เลอลักษณ์  สำหรับสาวๆ คนไหนที่มีปัญหาน่าบาน  คางสั้น บลาๆทั้งหลาย  มาๆ เดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟัง อิอิ

นี่เป็นรูปก่อนทำของเค้าเองงง  ความจริงเราก็มีคางอยู่นะ5555 แต่ในใจอยากให้มันเรียวกว่านี้ ดูน่ายาว มีมิติอะค่ะ  พอดีเราเคยเข้ามาใช้บริการที่ รพ.บ้างแล้ว เลยแอบๆถามพี่ๆเจ้าหน้าที่สนใจเสริมคางเพราะไม่อยากเสียเงินบ่อยๆไปฉีดโบ55555 แล้วมั่นใจกับมาตรฐานของที่นี่ดี สะอาด ปลอดภัยค่ะ
        พี่เค้าเลยแนะนำคุณหมอณัทธรเลย  มาแรงทำสวย  แต่รีวิวของหมอท่านนี้จะน้อยหน่อยหาดูไม่ค่อยเจอ5555แต่งานสวยโอเคบ่งตง  วันนี้ได้ฤกษ์งานยามดี เลยถือโอกาสมาแชร์ต่อเพื่อนๆที่สนใจกัน  จากนั้นเราก็ต้องลงค่ะ เพราะอยากทำอยู่แล้ว พี่เค้าก็จะทำประวัติให้ จ่ายเงิน-รับยา คือบอกเลยว่าเรื่องราคาที่นี่ไม่โหดเลยย ตัดสินใจง่ายมาก55555

วันนี้ได้คิวพบหมอค่ะ   ผ่าตัดเลย  ฮิฮิ เราก็รีเควสว่าอยากได้น่าเรียวๆ วีๆหน่อย น่าเรามันดูบานไม่มีมิติ แต่ไม่ขอแหลมนะ5555เดี๋ยวจะเป็นแม่มดพอดี  หลังจากนั้นเราก็เปลี่ยนชุดเลย ล้างหน้า  นั่งรอเรียกผ่าตัดที่หน้าห้องค่ะ

ก่อนทำอีกสักรูป555555เดี๋ยวจะมาอัพเดตให้ดู อดใจรอสักครู่

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ จะบวมๆหน่อย แต่สังเกตได้ว่าน่ายาวขึ้น

วันที่ 6 ค่ะเริ่มยุบแล้วค่ะ  วิธีดูแลของเรา หมอจะสั่งลดบวมมาให้ ควบคู่กับประคบเย็น

ปัจจุบันค่ะ ประมาณ 4 เดือนได้แล้ว น่าดูเรียวมีมิติมากขึ้น ถ่ายรูปได้สบายไม่ต้องหันข้าง หาองศาที่ดูสวย เพราะสวยทุกมุม5555 ที่สำคัญไม่ต้องง้อฉีดโบให้เสียเงินบ่อยๆ ด้วย  ที่เดียวจบค่ะ
สวยนะ หน้าเรียวขึ้น
หน้าเรียว สวยๆ
หน้าเรียวสวยยย
หน้าเรียวกว่าเดิมมาก สวยค่ะๆ
สวยๆ ดูเป็นธรรมชาติมากกก
หน้าเรียวยาวขึ้น สวยเลยยย
ทรงสวยดูดีมากค่ะ
หน้าวีเข้ารูปเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้