ดู: 1449|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อันยอง! แก้จมูกให้เหมือนสาวโคเรียสไตล์ จัดโดยหมอไทยไม่ต้องบินไกลถึงต่างประเทศ By DRK

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีค่าทุกคน กั้งนะคะ มีเรื่องจะมาเม้าส์มอย เรื่องของเรื่องคือไปแก้จมูกมาใหม่ค่ะ สดๆ ร้อนๆ งานนี้แก้ที่ DRK Beauty Clinic

เอกมัย ซอย3 ขอตั้งชื่อจมูกทรงนี้ว่า โคเรียอันยอง นะคะ 5555555 เพราะมันสวยละมุนมากๆๆๆ เหมือนจมูกของสาวๆ เกาหลีเลย  

อิอิ เดี๋ยวจะหาว่าเว่อร์

มาดูรูปจมูกก่อนแก้กันดีกว่า

นี่ค่า จมูกก่อนแก้ของกั้ง คือแบบ ตรงทื่ออะไรเบอร์นี้! งงมากทรงอะไรเอ่ย ความสโลปอยู่ตรงไหนคะ ?

เพราะจมูกเก่าคือไม่โอเคอย่างแรง ทำให้หน้าดูแข็งทื่อไปหมด ยิ่งมุมข้างๆ คือแบบจบกัน เลยตัดสินจแก้ด่วนๆ เลยค่ะ

อยากสวย อยากละมุมขึ้น และเทรนด์จมูกตอนนี้ก็ต้อง เกาหลีสไตล์เท่านั้นค่ะ ตอนแรกก็อยากจะไปทำที่เกาหลีนะ

แต่คิดไปคิดมา หมอไทยก็ทำได้อะ เราจะเสียเงินเยอะแยะไปทำต่างประเทศทำไม หมอไทยเก่งๆ มีเพียบ ก็ไม่คิดเยอะค่ะ

เลือกแก้ที่ DRK นี่แหละ

มาและค่ะ หลังแก้จมูกทันที! โนเขียว โนช้ำเลยนะ ขนาดเคสแก้ ดีงามไปอีก

วันที่ 1 ค่ะ ก็กลับมาพักผ่อนกายา ก็ยังคงดีงามไปอีก ไม่ช้ำไม่เขียว เออแอบงงเหมือนกันนะ ตอนแรกเตรียมใจไว้ว่า

อวตาลแน่ๆ จมูกต้องบวมหน้าต้องบวมเบอร์สิแน่ แต่นี่อะไร ไม่มีช้ำหรือบวมใดๆ งงใจมากกกก

วันที่สอง เห้ย! คือเริ่ดอะ งงมากไม่บวม ไม่ช้ำจริงๆ โอ้ยเลิฟคุณหมอมากกก มือเบาแบบสุดๆ คือทำออกมาไม่เขียว

ไม่ช้ำเลยอะคิดดูววว นี่เคสแก้นะ ย้ำเลยเคสแก้!

วันที่ 4 แกะพลาสเตอร์ที่จมูกออกเรียบร้อย คือโล่งมากที่สุด ก็มีบวมนิดๆ นิดเดียวเลย ถ้าเมคอัพที ก็คือไม่มีใครรู้แน่ๆ ว่าไปแก้จมูกมา

มาดูกันที่มุมข้างบ้างงง เป็นยังไงคะ กี่คะแนนดีจมูกทรงนี้ สวยงามตาแตกสุด ดีมาก ละมุนมากกก ชอบมาก

ความสโลปให้เลย 10 ขนาดแค่ 4 วันเองนะ ยังสวยละมุนขนาดนี้แล้วถ้าเข้าที่คือจะปังขนาดไหน

จมูกครบ 2 สัปดาห์  แต่งหน้าจัดเต็มได้แล้ว สวยกรุบๆ มากกกกกกกกกกกกกกกกกก ชอบมาก ใครเห็นสิ่งแรกที่ชมคือจมูก

ความสโลป ความปลายพุ่ง ความหยดน้ำ คุณหมอให้มาหมดแบบไม่กั๊กเลยจริงจริ๊งงงง กราบคุณหมองามๆ เลยอะ เสียเงินไม่ถึงครึ่งแสน

แต่คือได้จมูกงานเทียบเท่าแสนกว่าบาท คุ้มขนาดไหน งานนี้โนกระดูกหลังหู โนสิ่งแปลกปลอมอื่นๆ นะคะ

ใส่แค่ซิลิโคนอเมริกาเท่านั้น! และใช้ซิลิโคนเหลาแบบบุคคลด้วยนะจ้ะ มีมูลค่ามากดั้งอันนี้ ที่สำคัญย้ำเลยหมอไทยจ้ะ

ที่ DRK Beauty Clinic เอกมัย ซอย3 อยากได้จมูกสวยๆ แบบนี้เซฟภาพเราไปได้เลย ทรงโคเรียอันยองแบบกั้ง 55555

คุณหมอจัดให้ได้แน่อน

จมูกปังๆ แบบนี้ ติดต่อไปได้ที่ Line : @drkbeautyclinic นะจ้ะ อย่าคิดเยอะ! สวยจริง! นี่ริวิวให้หมดแล้ว

เอาภาพมาเทียบสักนิด ของดีเป็นยังไงดูได้จากในรูปเลยจ้ะ 5555555 ไม้ต้องพูด ไม่ต้องอวยไรเยอะ คุณภาพเห็นๆ กันอยู่

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้