ดู: 1229|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เปลี่ยนหน้าหลุม เป็นหน้าหล่อ ด้วย “smootblink” จาก Amed clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Krietrat เมื่อ 2018-3-27 14:25

หวัดดีครับ ผมอยากมารีวิวการทำ Smootblink ให้ได้ลองอ่านกันครับ ผมได้ไปลองใช้บริการโปรแกรมนี้ที่
Amed Clinic
มาครับ คือโปรแกรมนี้ ช่วยให้หลุมสิวตื้นขึ้นครับ โดยจะมีเทคนิคเฉพาะที่ Amed Clinic ที่ใช้ในการรักษาหลุมสิว
โดยการใช้เทคโนโลยี Micro Needle Therapy จนให้เกิดแผลจากรอยเข็มเล็กๆ
เพื่อช่วยกระตุ้นให้เกิดการซ่อมแซมและสร้างคอลลาเจนใหม่ขึ้นมาครับ ก่อนที่คุณหมอจะทำ
คุณหมอให้ความรู้แนะนำวิธีการรักษาอย่างละเอียดเลยครับ น่ารักมาก รู้สึกตื่นเต้นมากครับ กลัวว่าจะเจ็บมั้ย?
แล้วผลจะออกมาเป็นอย่างไร? แต่ผมก็เชื่อมือเชื่อใจคุณหมอว่าต้องออกมาดีแน่นอนครับ

อันนี้คือรูปตอนที่ทำนะครับ ผมขอให้เพื่อนเข้าไปด้วย เพราะผมอยากเห็นวิธีทำของคุณหมอครับ
(เลือดมันจะแดงๆ หน่อย)5555555 แล้วจะมีพี่ผู้ช่วยอีกคนที่คอยเช็ดเลือดให้เป็นระยะๆ
หลังจากทำเสร็จหน้าจะตึงๆ เพราะยาชาหน่อยครับ ลืมบอกไปว่าก่อนทำจะมาส์กยาชาประมาณครึ่งชั่วโมงนะครับ ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บเลย คุณหมอมือเบามาก หลังจากทำแล้วหน้าจะตกสะเก็ดหน่อยๆ ครับ ประมาณ 1 สัปดาห์ สะเก็ดจะค่อยๆ หลุดออกครับ พอสะเก็ดหลุดหมด หน้าก็ใสเลย ในช่วงแรกให้  ทาครีมที่คุณหมอแนะนำครับ งดออกแดด ล้างหน้าด้วยน้ำสะอาด แล้วก็ห้ามขัด ถู หน้าแรงๆ เด็ดขาดครับ ทำแล้วมันเห็นผลตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำเลยครับ คือหลุมสิวมันดูตื้นขึ้นแบบเห็นได้ชัดเลยครับ แต่คุณหมอก็นัดให้ผมไปทำซ้ำอีกครั้งนะครับ        
เพื่อผลลัพธ์ที่เห็นชัดขึ้น โดยจะเว้นระยะห่างประมาณ 3 สัปดาห์ ถึง  1 เดือนครับ

ถึงวันนัดครั้งที่ 2 ครั้งนี้ผมไม่กลัวแล้วครับ คิดอยู่อย่างเดียวคือ
อยากเห็นตอนทำเสร็จเร็วๆ ครับอยากรู้ว่าหน้าจะ ดีขึ้นได้ขนาดไหน
หลังทำเสร็จก็ดูแลเหมือนเดิมเลยครับ แต่ว่ารอบนี้หน้าดูขาวกระจ่างใสมากขึ้นกว่าเดิม
และแถมรูขุมขนก็เล็กลงกว่าเดิมมากด้วยครับ

ผมไม่เคยคิดว่า หน้าผมจะเปลี่ยนแปลงไปได้ขนาดนี้ จากหน้าหลุมสิวอุกกาบาต ตอนนี้ตื้นขึ้น ใสขึ้นมากครับ ไปทำงานเจอใครๆ ก็ต่างทักว่า หน้าไปทำอะไรมา ดีขึ้นมาก ผมรู้สึกดีมากครับ ต้องขอบคุณเพื่อนที่แนะนำผมให้มาใช้บริการโปรแกรม Smootblink ที่ Amed Clinic ครับ ขอบคุณมากจริงๆ ที่ทำให้ผมได้ผิวหน้าที่ดูดีขึ้นและความมั่นใจที่เพิ่มมากขึ้นด้วย ส่งผลให้ผมได้งานเยอะขึ้นด้วยครับ ใครที่มีปัญหาแบบผม ลองมาปรึกษาคุณหมอดูได้นะครับ คุณหมอใจดีมากๆ ครับ ผมแนะนำเลย ดีจริง คอนเฟิร์ม !!

ต้องทำกี่ครั้งค่ะถึงได้ขนาดนี้   ราคาเท่าไรค่ะ   แล้ว รูขุมขนมันชิด หรือเปล่าค่ะ เห็นรูปแล้ว ผิวแบบไม่เห้นรูขุมขนเลยดีมากเลยค่ะ หรือเพราะ กล้องค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-2 15:02:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเรา 5 ครั้งครับ เห็นผลชัดเลย ประมาน 8000 ครับ มีโปรโมชั่นรายเดือนพอดี
ยังไงก็ลองถามทางหน้าเพจดูนะครับ ราคาต่อเดือนไม่เท่ากันแต่ว่า ผลลัพท์ชัดเจนแน่นอน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-3 12:18:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สอบถามได้เน้อออออ
ปัจจุบันเป็นอย่างไรบ้างเอ่ย กลับมาเหมือนเดิมมั้ย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-23 12:14:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่นะครับ ก็หน้าดีขึ้น ธรรมชาติ ไม่กลับมาเป็นร่องรอยเหมือนเดิม
คลินิกอยู่ตรงไหนจ๊ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-26 17:28:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตึก fifty ทองหล่อจ๊ะ
อ่อออ ไม่ไกลเลยเนอะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-30 14:48:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Krietrat เมื่อ 2018-4-30 14:51
kedsinee ตอบกลับเมื่อ 2018-4-27 11:19
อ่อออ ไม่ไกลเลยเนอะ

ไม่ไกลๆ ครับ ใจกลางเมืองเลยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้