ดู: 1594|ตอบกลับ: 5

[ทำตา/ถุงใต้ตา] กรีดตาสองชั้นแบบไหนเจ็บน้อยสุด จากคนที่แก้แล้วแก้อีก (ตามประสบการณ์ของเรา)

[คัดลอกลิงก์]
เราผ่านการทำตาสองชั้นมา 3 รอบแล้วค่ะ
* รอบแรกเจาะแบบ3จุด เย็บไหมธรรมดา เจ็บแผลประมาณ4วัน แล้วผลออกมาคือตะปุ่มตะป่ำ ตาก็แทบไม่เป็นสองชั้น > เราว่าเป็นเพราะหมอยังใหม่
* รอบสองเปลี่ยนคลินิก กรีดยาว เย็บไหมเล็ก หมอมือหนักมากกก เจ็บแผลเป็นอาทิตย์ ชั้นตาสองข้างก็ไม่เท่ากัน > ไม่เอาอีกแล้วหมอนี้ มีดีแค่คำรีวิวนี่หว่า
* รอบสามตัดใจแก้กับหมอดังๆเลยค่ะ เราเลือกธีรพรคลินิก ดารามาทำตาสองชั้นที่นี่เยอะ ฝ้าย แอมฟาย มิว นิษฐา นต เดอะสตาร์ บลาบลา หมอกรีดแบบยาว ดูดไขมันออกนิดหน่อย เย็บไหมเล็กพิเศษ แพงขึ้นมาอีกหน่อยนึงแต่คือเนี๊ยบจริง เราตึงๆอยู่2วัน แล้วก็ไม่รู้สึกอะไรเลย แผลแห้งเร็วมาก ชั้นตาสวยเป็นธรรมชาติแบบที่หวังไว้เลย

ถ้าสาวๆจะไปทำตาที่ไหนแนะนำให้เลือกคลิินิกที่มีไหมเล็กพิเศษนะคะ ^^ แล้วก็เลือกหมอดีๆดังๆไปเลย เดี๋ยวได้แก้หลายรอบเหมือนเราไม่คุ้มเลย
โพสต์ 2018-3-23 11:52:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากดูรูปจังค่ะ  อยากทำตาเหมือนกัน
โพสต์ 2018-3-23 14:44:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บวก1ให้ธีรพรด้วยคนค่ะ คุณหมอมือเบามากก ยิ่งเป็นไหมแบบเล็กพิเศษยิ่งเจ็บน้อย แต่เราปลื้มใจตรงที่คุณหมอโทรมาฟลอโล่อาการด้วยตัวเองเลยนี่แหละ ดูแลคนไข้ดีสุดอะไรสุด
โพสต์ 2018-4-2 21:31:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอบไปส่องตาฝ้ายแอมไฟ กับ มิวนิษฐามา งื้ออสวยจริง จาอาวแบบนี้ จขกท.พอจะกระซิบบอกราคาหน่อยได้มั้ยคะ จะได้เตรียมตัวเตรียมใจถูก

โพสต์ 2018-4-3 19:54:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อือหืออ ฝ้าย Amfine ปัจจุบันคือสวยมาก ตัดภาพไปสมัยก่อนที่ดังๆคือคนละคนเลย ทำเยอะเหมือนกันนะเนี่ย แต่คือสวยมากโดยเฉพาะตา
โพสต์ 2018-4-5 18:41:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อร้ายยน้องมิวน่ารักมากค่ะ เราชอบที่นางกล้ายอมรับตรงๆว่าทำตาสองชั้นมานี่แหละ ถึงจะเป็นระดับนางเอกแม่เหล็กช่อง3แต่ก็ไม่ได้มานั่งแอ๊บ
ขอบคุณ จขกท.มากนะค่ะที่เอามาแชร์ เดี๋ยวเราส่งให้เพื่อนสาวอ่าน นางกะลังเครซี่อยากทำตาสองชั้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้