ดู: 1461|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางสวยจากคุณหมอวรรณา ไม่ผิดหวังเลยจริงๆค่ะ by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า น้ำเองค่าาาา มีเวลาทั้งทีก็ขอมาเก็บความทรงจำเล็กๆน้อยๆในนี้หน่อยละกัน อิอิ ก็จะเป็นบันทึกเรื่องราวเกี่ยวกับศัลยกรรมที่เราไปทำมา ถือว่าเป็นรีวิวไปด้วยเลย แห่ะๆ

เรื่องมีอยู่ว่า...เป็นสาวคางสั้นหน้ากลมมาก่อนตอนนี้อยากเปลี่ยนลุคเลยไปเสริมคางเพิ่มความหน้าเรียวให้กับตัวเองค่ะ ซึ่งหลังทำนั้นมันดีมาก ผลตอบรับนี่เป็นปลื้ม เรียกได้ว่าประสบความสำเร็จทางด้านศัลยกรรมเลยก็ว่าได้ แต่แค่นี้ก็สวยแล้วอะ ทำแค่นี้พอเนอะ 5555 ก็ว่ากันไปค่ะ เราไปเสริมคางกับหมอวรรณาที่รพ.เลอลักษณ์ ติดตามรีวิวมานานมากๆ หมอทำคางสวย จมูกก็สวย คือแบบสวยธรรมชาติ ชอบมากๆเลยค่ะ ก็เลยติดต่อเข้าไปทำ วันทำเราก็เข้าไปคุยกับเจ้าหน้าที่เชี่ยวชาญ คุยเสร็จก็ต้องนั่งรอทำประวัติค่ะ แล้วก้ขึ้นไปจ่ายตังพร้อมกับรับยามาด้วย ระหว่างรอเข้าห้องผ่าตัดดันหิวขึ้นมา เลยไปหน้าอะไรกินก่อน ทำอะไรเสร็จก็ได้คิวผ่าตัดพอดี ก่อนเข้าไปก็เปลี่ยนชุด ใส่หมวก ล้างหน้า แล้วก็พบกับคุณหมอค่ะ หมอวรรณาใจดีมาก น่ารัก พูดเพราะ และจะบอกว่า มือเบาด้วย ทำไมรู้? เพราะว่าหลังจากทำคางเราไม่ค่อยบวมเลยค่าาา ดีงามพระราม 5 มะมะโลยยยย

ก่อนทำคาง

เม้าไปเยอะลืมเอารูปก่อนทำให้ดู เป็นไงค่ะ กลมมั้ย (คาง)สั้นมั้ยถามใจดูค่าาาา ที่บ้านแทบจำไม่ได้เล้ย 555 สวยขึ้นก็เงี้ย แห่ะๆ

หลังทำ 1 วัน หน้าก็จะสดมากๆอะนะค่ะ 5555

หลังทำ 3 วันก็มาจ้าาาา เห็นได้ชัดว่าหน้าเรียวยาวกว่าเดิมมากๆ นี่หมอบอกว่าให้คอยประคบบวมบ่อยๆ แต่อยากบอกหมอว่า ไม่ค่อยบวมเลยค่ะดีงามมากๆ นี่ก็กินยาตลอดๆ ไม่กินอาหารทะเล ตำปลาร้า อาหารแสลงทั้งหลายเลย กลัวมิฉวยยย 5555

หลังทำ 7 วัน ฟรุ้งฟริ้งไปอี้กกกกก

หลังทำ 16 วัน

สวยสะพรึ่งตะลึงกันไปทั้งตำบลเลยค่าาาา บอกแล้วว่าหมอเก่ง หมอทำสวย หมอช่วยหนูด้ายยยยย เลิฟเลย ปลื้มใจกับหน้าใหม่อันเรียวสวยมว้ากกกก เพื่อนๆทักกันตรึมเลย บอกสวยจังขอถีบเอ้ยจีบหน่อย 5555 เอาเป็นว่า มาเลยค่ะใครสนใจศัลยกรรม ที่รับรองว่าสวยจริงไม่ใช้สแตนอิน อิอิ

หน้าเรียวกว่าเดิมเยอะเลยคับ
หน้าสวยเป๊ะมากกก
หน้าเรียวดีคับ
หน้าเรียวสวยมากค่ะ
หน้าวี เรียวสวยยยย
เรียว สวยมากค่าาา
หน้าเรียวสวยมาก
หน้าเรียวขึ้นอ่า สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้