ดู: 24675|ตอบกลับ: 77
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] หาเพื่อนแชร์ฉีดBotoxที่สถาบันโรคผิวหนังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-7-31 18:49:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งไปฉีดมา เลือกหมอประภาวรรณหรือเปล่าค่ะ

เราเลือกหมอประภาวรรณ ค่ะ

พี่ๆ พยาบาลที่สถาบันเค้าคอนเฟิร์มกันทุกคนว่า

หมอประภาวรรณ เซียนที่สุดค่ะ

หมอใจดีมากค่ะ สวยด้วย ผิวดี ข๊าว ขาว

อิจฉาหมออย่างเเรง
2#
โพสต์ 2009-8-2 20:12:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฉีดมาแล้วเป็นไงบ้างคะ ได้ผลรึป่าว อยากรู้จ้า อย่าลืมมารีวิวนะคะ

คิววันจันทร์ที่จองน่าจะไม่ใช่คุณหมอป ...
ต้นฉบับโพสโดย little_m เมื่อ 2009-8-1 00:01

ลืมเค้ามาตอบเรยอะ

ก้อหมอลงปฏิบัติ วันอังคาร ออกตรวจวันพุธเท่านั้น เเต่เราเลือกในเวลาราชการนะค่ะ

เพราะนอกเวลาราชการ  เเพงค่ะ

ไม่เอาดีกว่า

ตอนนี้ผ่านไป ห้าวัน ก้อเมื่อยนะ เวลาเคี้ยว เเต่ก้อพยายามจะไม่เคี้ยว

เเต่กล้ามเนื้อกรามที่เปนก้อนตอนนี้ ค่อยๆหายไป จากก้อนใหญ่จนตอนนี้ไม่เปนก้อนเเต่ไม่เปนเนื้อเหลวนะค่ะ

หมอบอกรอ หนึ่งเดือนค่ะ จะเหนผลดีที่สุด เราก้อลุ้นอะค่ะ อาจะไม่เปลี่ยนเเปลงไรมาก เเต่ก้อน่าจะช่วยได้

เพราะเรามีกรามข้างเดียว อีกข้างแทบไม่มี เพราะเราเคี้ยวข้าวข้างเดียว

เดวรอทำจมูกก่อนนะค่ะ จะเอามาวิวให้หมดเรยย
3#
โพสต์ 2009-8-2 20:15:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนๆคนไหนสงสัยจะ pm มาถามก้อได้ค่ะ
4#
โพสต์ 2009-8-4 10:34:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Kuromi เมื่อ 2009-8-4 10:35

ที่สถาบันโรคผิวหนัง  ไม่มีผสมค่ะ เพียวๆๆเรย เปิดขวดปุ๊บ หมอจุ่มเข็มทันทีเรย *-*

มั่นใจค่ะ ว่า เเท้เเน่นอน เราเรยมาเลือกที่นี่ เพราะน่าเชื่อถือค่ะ เเต่ไม่ได้หมายความว่าที่อื่นไม่ดีนะค่ะ

คือความสบายใจส่วนตัวค่ะ เราไปกับน้องคนนึงในบอร์ดเหมือนกัน ไปหารกันค่ะ เพราะ หมอกลัวฉีดไม่หมดถ้าไปคนเดียว เเต่ใครอยากจะเหมาคนเดียวทั้งขวดก้อได้เเต่ก้อต้อง ฉีด ยกคิ้ว ริ้วรอยรอบตัวดวงตาก้อได้นะค่ะ ^ ^ เเบบว่าขี้เกียจหาเพื่อนไปด้วยอะ
เพราะจะได้ฉีดให้หมด 1 ขวดไปเรย เหลืออะ มันน่าเสียดาย ถ้าจะไปคนเดียว
+++++++

ตอบ คุณ berry99 : ทำกะคุงหมอเฉลิมค่ะ วันที่ 12 อาทิตหน้านี้เเร้ว ยังลังเลอยู่เรยว่าจะทำเเบบไหน

คิดไม่ตก เเบบนั้นก้อสวย เเบบนี้ก้อ ... เวิ่น เว้อ อยู่คนเดียว *-* เดวพอถึงวัน ก้อคงคิดได้เองว่าจะเอาเเบบไหน

....................................

สรุปว่าคุณ little_m  ได้ไปฉีดหรือยังค่ะ  เพราะ นัดหมอดูหน้า กว่าจะได้คิวฉีดก้อ นานอะ เราประมาน 1 เดือนอะ

ยังไง มาเล่าให้ฟังบ้างนะค่ะ
5#
โพสต์ 2009-8-4 16:57:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณ Kuromi ยังม่ะได้ฉีดเลยค่ะ รอพุ่งนี้วันพุธไปให้คุณหมอประภาวรรณตรวจแล้วก็นัดคิวค่ะ ต้องรออีกเดือนเลยหรอ ...
ต้นฉบับโพสโดย little_m เมื่อ 2009-8-4 11:27

---------------------------

มันจะเข้ากะเราไหมอะค่ะ

เดวไว้ทำเเล้วจะเอามาวิวให้ดู *-*

พอใกล้ๆวันทำ เราคงตัดสินใจได้ *-*
เรื่องคิวฉีดนี่นานพอสมควรเรย ทำใจไปก่อนเรยนะค่ะ *-*
6#
โพสต์ 2009-8-6 09:57:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ไปหาหมอกลับมาแล้วจ้า หมอนัดให้ฉีดพุ่งนี้เลย ไม่ต้องมีคู่ไปด้วยค่ะ แอบรวดเร็วจนน่าตกใจ ถ้าได้ผลยั ...
ต้นฉบับโพสโดย little_m เมื่อ 2009-8-5 13:52

ดีจังไมเร็วขนาดนี้เรย อิจฉา ฉีดที่ไหนมั่งเนี่ย

อิอิ เราหมอนัดดูผล 28 เดือน สิงหานี้อะ

เเล้วเราคงจะคุยกะหมอ เรื่องฉีดครั้งต่อไปด้วยค่ะ *-*

ขอให้เรียวสวยนะค่ะ
7#
โพสต์ 2009-8-14 12:53:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ปลา หน้าเล็กเเร้วววววววววววววววว

ลองกัดฟัน เเล้วเอามือไปจับตรงกรามอะค่ะ กล้ามเนื้อมันหย่ายมากไหม

เวลายิ้มมันบานมากไหม ถ้าไม่เยอะ ก้ออย่าเรย เสียดายตังอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้