เจ้าของ: little_m
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] หาเพื่อนแชร์ฉีดBotoxที่สถาบันโรคผิวหนังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครยังไม่มีคู่เมลมาน้า gloy_liya@hotmail.com จ้า สนใจฉีดกับหมอประภาวรรณเหมือนกันนค่า
มาของลงชื่อหาคู่ด้วยคน badbadz_7@hotmail.com นะค่ะ
มาของลงชื่อหาคู่ด้วยคน badbadz_7@hotmail.com นะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย badbadz_7 เมื่อ 2009-8-13 22:53

หืม........หน้าเรียวสวยกิ๊กเเล้วยังฉีดอีกหราจ๊ะ
ฉานยางอยากฉีดเร้ยยยยยย{:13_876:}
พี่ปลา หน้าเล็กเเร้วววววววววววววววว

ลองกัดฟัน เเล้วเอามือไปจับตรงกรามอะค่ะ กล้ามเนื้อมันหย่ายมากไหม

เวลายิ้มมันบานมากไหม ถ้าไม่เยอะ ก้ออย่าเรย เสียดายตังอะ
หาคู่ด้วยอ่ะ สนใจหมอประภาวรรณค่ะ siwaaon_fang@hotmail.com ไม่กล้าเมลล์ไปหาก่อนกลัวเค้ามีคู่กันหมดแล้วใครยังไม่มีเมลล์มาได้นะเราจะรอ
two_yoshi@hotmail.com อยากมีคู่ไปสวยค๊า
หาคู่ไปฉีดด้วยคนค่ะ  
ใครยังไม่มีคู่แอดมานะ
piggy_mumoo@hotmail.com  รออยู่น๊า
59#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 01:54:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไปนานเลยจ้า จะมาบอกเพื่อนๆน่ะค่ะ ถ้าไปทำในเวลาราชการนี่ไม่ต้องหาคู่ก็ได้นะคะ ไปเดี่ยวๆได้เลย แต่ต้องไปหาหมอตรวจก่อน แค่นั้นหละค่ะ
อยากฉีด มากๆค่ะ แต่ no money อะดิ
ยุ้ยก้ออยากฉีดเหมือนกันอ่ะค่ะ พอดี หาคนหารอยุ่เหมือนกัน แต่ไม่รู้ว่าต้องทำยังงัยบ้าง ไม่เคยปัยฉีดอ่ะ
คัยยังไม่มีคุ่ คุยกับยุ้ยด้ายนะ yuiyui_bkk@hotmail.com
yuiyui_bkk@hotmail.com สนจัยแอดมาด่วนนะค่ะ ฝากเบอไว้ก้อได้ เพราะเราอยากฉีดด่วนๆอ่ะ
สนใจค่ะ แชร์ค่ะ  thecalla@hotmail.com หรือ 0874607607 ค่ะ
เอาเป็นว่ามีใคร จะไปบ้าง  นัดเป็นคู่ๆไปเลยดีมั้ยค่ะ  อยากฉีด ไม่เยอะ หาคนแชร์เหมือนกันค่ะ  thecalla@hotmail.com  แอด คุยได้ค่ะ  ถ้าแชร์กัน จำเป็นมั้ยที่จะต้องไปฉีดเฉพาะ ที่สถาบันผิวหนังเท่านั้นที่อื่น เค้ารับฉีด ให้ 2 คนบ้างมั้ย  ใครรู้บอกที
ตอบกลับ 24# Hoongie

ขอไปด้วยคนค่า..สนใจอย่างแรง
เดี๋ยวนี้ไม่ต้องหาคู่แล้วมั้งค่ะ
เพิ่งไปรพ.สถาบันโรคผิวหนังมาค่ะ
ฉายเดี่ยวเลยค่ะ ราคาค่ายา 6 พัน ไม่รวมค่าฉีดค่ะ
ไม่เคยทำ แต่สนใจอ่าคะ  ว่าทำแล้วเป้นยังไงบ้าง ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
@ puinasii ]So we don't have to find pair to go there? Sorry ka no Thai fonts in iPad.
สนใจคร้า  ไปฉีดรึยังง่ะอยากฉีดอ่ะค่ะพอดีว่าหน้ากลม ^^
อยากฉีดเหมือนกัน
ตอบกลับ 1# little_m
ที่สถาบันโรคผิวหนังฉีดกับหมอประภาวรรณ ไม่ต้องหาเพื่อนหารครับ ฉีดครึ่งขวดได้เลย
เพิ่งไปฉีดมา เลือกหมอประภาวรรณหรือเปล่าค่ะ

เราเลือกหมอประภาวรรณ ค่ะ

พี่ๆ พยาบาลที่สถาบันเค้าคอนเฟิร์ ...
ขอเบอร์โทรหน่อยได้ไหมค่ะ ที่สถาบันโรคผิวหนังอ่ะค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ
แวะเข้ามาตอนดึกค่ะเคยฉีดมาแล้ว เหมือนกันไปฉีดที่สถาบันโรคผิวหนัง ศูนย์เลเซอร์ คนไข้เยอะมากๆๆ เราได้ฉีดกับคุณหมอประภาวรรณ  หน้าเรียวลงจริงๆค่ะ มีพี่คนหนึ่งที่ทำงานที่ศูนย์เลเซอร์ เค้าก็ฉีดเหมือนกัน
พี่เค้าไม่ได้ตั้งจะเล่าให้ฟังหรอกค่ะ แต่บังเอิญเราเป็นคนช่างถาม ช่างสงสัย ก็ถามเรื่องการฉีดว่า เจ็บหรือเปล่า เป้นยังไงบ้าง จริงๆเป็นคนกลัวเข็มมากๆๆๆๆๆๆ พี่เค้าบอกว่า ไม่เจ็บเลย คุณหมอ มือเบามากๆๆ
พี่เค้าไม่มีรูปให้ดูเราเลยให้เมลล์พี่เค้าไว้ แล้วพี่เค้าก้ไปเอารุปก่อนฉีดกะหลังฉีด ส่งมาให้เรา ต่างกันเยอะมาก ไม่น่าเชื่อว่าBotox จะได้ผลขนาดนี้ ตอนนี้เราต้องหาเงินไปฉีด เพราะไม่อยากหน้าใหญ่
           ตอนนี้ไม่ต้องหาคู่แล้วค่ะ เพราะมีคนไข้เยอะ เตรียมแค่เงินไปก็พอ
ตอบกระทู้ kapooklove ตั้งกระทู้

หมออยู่แถวไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้