เจ้าของ: little_m
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] หาเพื่อนแชร์ฉีดBotoxที่สถาบันโรคผิวหนังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-2 14:19:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาไม่ทันอีกเช่นเดิม ไครสนไจอีกมาคู่กันนะค้า

แต่ไม่เคยฉีดจะไปที่ไหนก็เอาหาคนแชค่า^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย chaseau เมื่อ 2009-8-2 12:16

ยังทันอยู่น้า ตลาดยังม่ะวาย เดี๋ยวPM ไปหาน้า
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-2 14:21:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แอบโง่ค่ะ PM คือไรคะ??
ปล. อยากฉีดด้วยอ่า แต่เข้ามาช้าไป ..มีใครอยากฉีดอีกปะคะ?? ...
ต้นฉบับโพสโดย Hoongie เมื่อ 2009-8-2 13:17

PM = Prime minister 555 ล้อเล่งจ้า PM ก้อคือ Personal Message (ข้อความส่วนตัว)อ่ะค่ะ
เรายังหาคนไปด้วยม่ะได้เลยน้า ถ้าสนใจก็PM มาหาได้เลยจ้า
ยังม่ะได้คู่เลยจ้า แงแง
ต้นฉบับโพสโดย little_m เมื่อ 2009-8-2 14:19

เอ๋ นึกว่าได้คู่แร้นน๊า เห็น PM หลายคนเลย
ถ้ายังไม่ได้ก็สนค่ะ PM มาได้ (ว่าแต่ไม่รู้ว่า PM คือไร?? เหอเหอ)
เมล์มาล่ะกันค่ะ pawarisa.k@gmail.com
ว่าแต่ฉีดกะ "หมอประภาวรรณ" หรือป่าวคะ??
ฉีดมาแล้วเป็นไงบ้างคะ ได้ผลรึป่าว อยากรู้จ้า อย่าลืมมารีวิวนะคะ

คิววันจันทร์ที่จองน่าจะไม่ใช่คุณหมอป ...
ต้นฉบับโพสโดย little_m เมื่อ 2009-8-1 00:01

ลืมเค้ามาตอบเรยอะ

ก้อหมอลงปฏิบัติ วันอังคาร ออกตรวจวันพุธเท่านั้น เเต่เราเลือกในเวลาราชการนะค่ะ

เพราะนอกเวลาราชการ  เเพงค่ะ

ไม่เอาดีกว่า

ตอนนี้ผ่านไป ห้าวัน ก้อเมื่อยนะ เวลาเคี้ยว เเต่ก้อพยายามจะไม่เคี้ยว

เเต่กล้ามเนื้อกรามที่เปนก้อนตอนนี้ ค่อยๆหายไป จากก้อนใหญ่จนตอนนี้ไม่เปนก้อนเเต่ไม่เปนเนื้อเหลวนะค่ะ

หมอบอกรอ หนึ่งเดือนค่ะ จะเหนผลดีที่สุด เราก้อลุ้นอะค่ะ อาจะไม่เปลี่ยนเเปลงไรมาก เเต่ก้อน่าจะช่วยได้

เพราะเรามีกรามข้างเดียว อีกข้างแทบไม่มี เพราะเราเคี้ยวข้าวข้างเดียว

เดวรอทำจมูกก่อนนะค่ะ จะเอามาวิวให้หมดเรยย
เพื่อนๆคนไหนสงสัยจะ pm มาถามก้อได้ค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-2 20:20:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ Kuromi มาตอบแร้น ^ ^

เราก็ว่าพุ่งนี้จะโทรไปเลื่อนนัดเป็นวันพฤหัสเหมือนกันจ้า อยากฉีดกะหมอประภาวรรณมั่ง แต่ยังหาบัดดี้ไปฉีดไม่ได้เลย เซ็งจอร์จเจรงๆ คุณ Kuromi ไปฉีดนี่มีเพื่อนไปหารด้วยป่าวคะ ถ้าไม่มีคนไปหารด้วยก็คือต้องรอหมอนัดให้อีกทีใช่ป่าวเอ่ย

ยังไงก็มาอัพเดทให้ฟังด้วยนะคะ ถ้าครบเดือนแล้ว อยากเห็นอ่า
คือเราอยากฉีดที่สถาบันผิวหนังด้วยค่ะ ยังหาคู๋ฉีดไม่ได้เรยค่ะ

ติดต่อมาน๊า เเนะนำหมอคนไหนดีค่ะ เรานัดคุณหมอดูหน้าวันจัน ก้อคือพรุ่งนี้เเล้วค่ะ bebe_balloon@hotmail.com
คุณ Kuromi  จะทำจมูกที่ไหนค่ะ

หนูก้อจาทำน๊า ทำที่หมอบุญถิ่นอ่าค่ะ
งามเป็นคุ่ๆ เลยน่ะครับเนี่ย อิอิ

อยากฉีดเหมือนกันน่ะครับ เวลาถ่ายรุปหน้าจะได้ไม่บวม ห้าๆ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-2 20:41:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือเราอยากฉีดที่สถาบันผิวหนังด้วยค่ะ ยังหาคู๋ฉีดไม่ได้เรยค่ะ

ติดต่อมาน๊า เเนะนำหมอคนไหนดีค่ะ เรานัดคุ ...
ต้นฉบับโพสโดย berry99 เมื่อ 2009-8-2 20:34

คุณ Berry ขออนุญาตแอดเอมได้มั้ยคะ จาได้คุยกัน
เเอดมาโลดดดด
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-2 20:43:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งามเป็นคุ่ๆ เลยน่ะครับเนี่ย อิอิ

อยากฉีดเหมือนกันน่ะครับ เวลาถ่ายรุปหน้าจะได้ไม่บวม ห้าๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย septies เมื่อ 2009-8-2 20:39

แอบดู Avatar จมูกสวยโคตรๆเลยค่ะคุณSepties
ถ้าฉีด Botoxอีกนี่จะหล่อไปหนายคะ อิอิ
เเอดมายังจ๊ะ รออยุ่น๊า
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-2 23:31:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากฉีดบ้าง
ต้นฉบับโพสโดย shane เมื่อ 2009-8-2 23:17

สนป่าววคะ
รบกวนคนที่กำลังจะไปฉีดที่นี้ถามคุณหมอให้ที่สิคับว่า ผสมเกลือบริสุทธิ์ 1cc ต่อ1 ขวดรึป่าว

ที่ผมไปทำมาใช้ อัตราส่วนเท่านี้ ถ้าเข้มข้นกว่าจะได้ย้ายมาทำที่นี้ด้วยคนนะคับ คือถ้ายิ่งเข้มข้นจะยิ่งได้ผลหนะคับ

ขอบคุณคับ ^^
แก้ไขล่าสุด Kuromi เมื่อ 2009-8-4 10:35

ที่สถาบันโรคผิวหนัง  ไม่มีผสมค่ะ เพียวๆๆเรย เปิดขวดปุ๊บ หมอจุ่มเข็มทันทีเรย *-*

มั่นใจค่ะ ว่า เเท้เเน่นอน เราเรยมาเลือกที่นี่ เพราะน่าเชื่อถือค่ะ เเต่ไม่ได้หมายความว่าที่อื่นไม่ดีนะค่ะ

คือความสบายใจส่วนตัวค่ะ เราไปกับน้องคนนึงในบอร์ดเหมือนกัน ไปหารกันค่ะ เพราะ หมอกลัวฉีดไม่หมดถ้าไปคนเดียว เเต่ใครอยากจะเหมาคนเดียวทั้งขวดก้อได้เเต่ก้อต้อง ฉีด ยกคิ้ว ริ้วรอยรอบตัวดวงตาก้อได้นะค่ะ ^ ^ เเบบว่าขี้เกียจหาเพื่อนไปด้วยอะ
เพราะจะได้ฉีดให้หมด 1 ขวดไปเรย เหลืออะ มันน่าเสียดาย ถ้าจะไปคนเดียว
+++++++

ตอบ คุณ berry99 : ทำกะคุงหมอเฉลิมค่ะ วันที่ 12 อาทิตหน้านี้เเร้ว ยังลังเลอยู่เรยว่าจะทำเเบบไหน

คิดไม่ตก เเบบนั้นก้อสวย เเบบนี้ก้อ ... เวิ่น เว้อ อยู่คนเดียว *-* เดวพอถึงวัน ก้อคงคิดได้เองว่าจะเอาเเบบไหน

....................................

สรุปว่าคุณ little_m  ได้ไปฉีดหรือยังค่ะ  เพราะ นัดหมอดูหน้า กว่าจะได้คิวฉีดก้อ นานอะ เราประมาน 1 เดือนอะ

ยังไง มาเล่าให้ฟังบ้างนะค่ะ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-4 11:27:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ Kuromi ยังม่ะได้ฉีดเลยค่ะ รอพุ่งนี้วันพุธไปให้คุณหมอประภาวรรณตรวจแล้วก็นัดคิวค่ะ ต้องรออีกเดือนเลยหรอคะ นานจัง

ทำจมูกวันที่12แล้วหรอคะ ขอให้สวยๆน้า อย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ นี่เราก็เข้ามาอ่านในบอร์ดจนเริ่มเกิดกิเลสอยากทำมั่งแล้วเนี่ย อิอิ

จมูกแบบใน Avatar ก็สวยดีนะคะ เอาแบบนั้นก็โออยู่นะ ^ ^
อยากฉีดบ้างงงงอะคับ

ไงฉีดแล้วอย่าลืมมาแชร์ให้ฟังด้วยนะครับ
จะรอติดตาม{:13_923:}
คุณ Kuromi ยังม่ะได้ฉีดเลยค่ะ รอพุ่งนี้วันพุธไปให้คุณหมอประภาวรรณตรวจแล้วก็นัดคิวค่ะ ต้องรออีกเดือนเลยหรอ ...
ต้นฉบับโพสโดย little_m เมื่อ 2009-8-4 11:27

---------------------------

มันจะเข้ากะเราไหมอะค่ะ

เดวไว้ทำเเล้วจะเอามาวิวให้ดู *-*

พอใกล้ๆวันทำ เราคงตัดสินใจได้ *-*
เรื่องคิวฉีดนี่นานพอสมควรเรย ทำใจไปก่อนเรยนะค่ะ *-*
ที่สถาบันโรคผิวหนัง  ไม่มีผสมค่ะ เพียวๆๆเรย เปิดขวดปุ๊บ หมอจุ่มเข็มทันทีเรย *-*

มั่นใจค่ะ ว่า เเท้เเน่นอน  ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-8-4 10:34

โบท๊อคของเเท้จากเมกา นี้มันมาเป็นผงนะคับ เวลาใช้งานจริงจะผสม normal saline ก่อนใช้ทุกครั้งนะคับ

เพราะไม่สามารถฉีดเเบบผงเข้าไปได้ ที่นี้เเต่ละที่ก็จะมีสูตรของหมอเเต่ละท่านหนะคับ มีทั้งเเบบ 1 2.5 รือ 4 ml

เข้าใจว่าที่คุณเห็นน่าจะผสมมาเเล้วเรียบร้อย ถ้าผสมน้อยก็จะเข็มข้นมากทำให้ยุบได้มากขึ้น ถ้าผสมมากกอาจจะทำ

ให้กระจายตัวไปบริเวณข้างเคียงได้ง่ายหนะคับ หรือข้อมูลผมผิดไปรบกวนมาบอกกล่าวด้วยนะคับ หมอที่ผมบอกมาอย่างนี้อ่าจ้า ^^
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-5 13:52:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ไปหาหมอกลับมาแล้วจ้า หมอนัดให้ฉีดพุ่งนี้เลย ไม่ต้องมีคู่ไปด้วยค่ะ แอบรวดเร็วจนน่าตกใจ ถ้าได้ผลยังไงจะมาเล่าให้ฟังนะคะ

คุณ Kuromi หมอเฉลิมน่าจะโปรมากๆเลย เราว่าหมอเค้าต้องแนะนำให้เข้ากับหน้าที่สุด สวยแน่ๆ สู้ๆจ้า

คุณ Monman พุ่งนี้จะถามหมอมาให้นะคะ เรื่องการผสมโบทอกซ์
ขอบคุณคับ ถ้าผสมเเบบเข็มข้น จะย้ายที่ทันทีเลยจ้า ^^
วันนี้ไปหาหมอกลับมาแล้วจ้า หมอนัดให้ฉีดพุ่งนี้เลย ไม่ต้องมีคู่ไปด้วยค่ะ แอบรวดเร็วจนน่าตกใจ ถ้าได้ผลยั ...
ต้นฉบับโพสโดย little_m เมื่อ 2009-8-5 13:52

ดีจังไมเร็วขนาดนี้เรย อิจฉา ฉีดที่ไหนมั่งเนี่ย

อิอิ เราหมอนัดดูผล 28 เดือน สิงหานี้อะ

เเล้วเราคงจะคุยกะหมอ เรื่องฉีดครั้งต่อไปด้วยค่ะ *-*

ขอให้เรียวสวยนะค่ะ
อยากฉีดด้วยคนค่า ใครยังไม่มีคู่มั่งค้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้