ดู: 3157|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] พลีชีพจริงๆค่ะ นาทีนี้เพลิน อยากจะเล่าประสบการเติมฟิลเลอร์ใต้ตาหมอโบ เดอโบ ให้ฟังกันนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พลีชีพจริงๆค่ะ นาทีนี้เพลิน อยากจะเล่าประสบการให้ฟังกันนะค่ะ

ใต้ตาดำมากกกกขนาดผ่านแอป นะค่ะ

หน้าใส บ่ ได้เลย เเอบเศร้า
เพลินเชื่อว่าสาวๆหลายๆคน ต้องมีจุดบกพร่องบนใบหน้า ทั้งปัญหาใบหน้าไม่เท่ากัน ริ้วรอยต่างๆ ทำให้ผู้หญิงทุกคนอาจไม่แฮปปี้เพราะรูปหน้าไม่เป๊ะ  วันนี้เพลินจะพาไปเจาะลึกเบื้องหลังความสวยว่าจากผู้หญิงหน้าโทรม ตาดำ น่าเกลียด หน้าดูแก่ เพลินตาดูโบ๋ ตาเศร้า ดูไม่สดชื่น แต่เพลินในวันนี้ ทำไมถึงสวยขึ้นได้มาดูกันเลยค่ะและเพลินกล้าพูดค่ะว่านอกจากศัลแล้ว อีกหนึ่งตัวช่วยที่สำคัญเลยคือ “ฟิลเลอร์” ค่ะ ที่จะทำให้หน้าสาวๆ เปลื่ยนไปเป็นสวยขึ้นได้ในทันตาเห็นเพลินมาฉีดฟิลเลอร์กับอาจารย์แพทย์เลยนะค่ะวันนี้ นั่นคือคุณหมอโบ

หลังเติมเสร็จ 2 วันออกงานแบ๋ววว

เดอโบ คลินิกค่ะ บอกเลยผลงานคุณหมอโบ ผ่านมาแล้วหลายเคส คิวยาวทุกวันค่ะถ้าไม่จองคิวกันเข้ามาก่อนรับรองเลยว่า ต้องรอหน่อยนะค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน แต่เพลินดีใจมากๆค่ะ ที่มีโอกาสได้มาเติมฟิลเลอร์ที่นี้ ที่เพลินกล้าพูดได้เต็มปากเลยค่ะว่าทำสวยที่นี้รับรองไม่ผิดหวังได้รับการบริการที่ดีและประทับใจกับพี่ๆ พนักงานดีสุดๆคุณหมอโบก็น่ารักเป็นกันเองสุดๆ พอถึงเวลาที่ฉีดฟิลเลอร์ บอกเลยว่าตื่นเต้นมากกกกก  นี่เป็นการฉีดฟิลเลอร์ครั้งแรกของเพลินค่ะ แต่บอกเลยไม่มีความกลัวใดๆ เพราะเดอโบ คลินิกคุณหมอเก่ง ตัวยามีคุณภาพ การบริการก็ดีมากกก เพลินไม่กังวลเลย พร้อมสวยแล้วววว

สวยมะค่ะ

หลายๆคนสงสัยว่าเพลินมีปัญหาอะไรบ้าง ส่วนไหน มาดูกันเลยยย  ต้องบอกก่อนนะคะว่าก่อนฉีดฟิลเลอร์เพลินไม่ได้ศัลยกรรมอะไรมาก่อนเลย ค่ะ แต่เพลินนำรูปก่อนทำมาให้ดูจริงเพราะว่าจะได้เห็นความแตกต่างอย่างชัดเจนค่ะเพลินใช้เวลาไม่ยาวนานเท่าไรคุณหมอโบ เติมฟิลเลอร์ใต้ตาคุณหมอจะค่อยๆ เติมจนกว่าจะสวยและไม่รีบ เหมือนที่อื่นนะค่ะอันนี้รับประกัน ในการเติมเต็มจุดบกพร่องของใบหน้า  มาดูกันว่า เพลินจะสวยเปลี่ยนด้วยฟิลเลอร์ไปได้ขนาดไหนดูกันเองเลยค่ะ

หน้าเติมมาก

หลังฉีด คุณหมอได้ใช้ฟิลเลอร์เติมในส่วนที่มีปัญหา : ทำให้หน้าสวยได้รูป ดูมีน้ำมีนวล หน้ามีมิติมากขึ้น ประทับใจกับผลลัพธ์หลังฉีดมากๆค่ะ แถมหน้าเพลิน ดูเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นก้อน

หลังฉีดเพลินประทับใจมาก เพราะจากใบหน้าที่ดูห่อเหี่ยว มีจุดบกพร่องบริเวณใบหน้าเยอะ คุณหมอสามารถแก้ปัญหาให้กับเพลินได้อย่างถูกจุด ช่วยเปลี่ยนชีวิตของผู้หญิงคนนึงให้ใช้ชีวิตได้อย่างมั่นใจค่ะการฉีดฟิลเลอร์ในครั้งนี้ นับว่าเป็นการฉีดฟิลเลอร์ครั้งที่ประทับใจจริงๆ และเพลินขอบคุณเดอโบ คลินิกมากๆค่ะ

ที่ให้โอกาสเพลินในการเปลี่ยนชีวิตด้วยฟิลเลอร์ กับคุณหมอโบ แพทย์ผู้เชี่ยวชาญ ฝากถึงเพื่อนๆ ก่อนฉีดฟิลเลอร์อยากให้ศึกษาข้อมูลคลินิกก่อนฉีดฟิลเลอร์ ควรเลือกคลินิกที่ปลอดภัย ฉีดโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเท่านั้นนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้