ดู: 11130|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีจมูกเป็นของตัวเองแล้วววว..ทำโดยคุณหมอตุ๊กที่ DMOR clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย looknam999 เมื่อ 2018-3-18 18:20

.................สวัสดีค่ะ
วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ ทำศัลยกรรมครั้งแรกนะคะ ศัลยกรรมครั้งแรกที่ลูกน้ำทำ ก็คือทำจมูก
เรื่องของเรื่องคือลูกน้ำสนใจทำจมูกมาซักพักใหญ่ๆแล้วค่ะ  หารีวิวอ่านเยอะพอสมควร
พยายามจะหาคลีนิคที่ทำแล้วไม่เสี่ยง เพราะว่าลูกน้ำเก็บเงินเองด้วย
กลัวมากที่จะต้องแก้หลายรอบ แล้ววันนึงคุณแม่ก็เอารูปรีวิวของดีมอร์คลินิกมาให้ดู
คือแบบจมูกดูเป็นธรรมชาติมาก ไม่โด่ง พุ่งเกินไป ลูกน้ำศึกษาอยู่ประมานสองเดือนค่ะ
จนมั่นใจว่าคลีนิคนี้แหละไม่เปลี่ยนใจแล้ว เลยตัดสินใจเข้าไปสอบถามข้อมูล
ก็ได้คุยกับพี่หญิงซึ่งเป็นเลขาคุณหมอตุ๊กตอนแรกที่เข้าไปปรึกษาที่ดีมอร์คลินิก
เจอพนักงานต้อนรับดีมากๆเลยค่ะ ยิ้มเก่ง พูดเพราะและเป็นกันเองมากค่ะ

พี่หญิงก็เข้ามาให้ข้อมูลและแนะนำเบื้องต้นก่อนว่าการเสริมจมูกมีกี่แบบ
แบบไหนเหมาะกับเรา  อธิบายละเอียดมากๆๆๆๆ และมีให้ทำข้อสอบก่อนเข้าพบคุณหมอด้วยนะคะ
ก่อนทำคุณหมอตุ๊ก เรียกเข้าไปคุยในห้อง คุณหมอน่ารักมาก ตัวเล็กดูใจดี
เป็นคนคุยเก่งพูดคุยแบบเป็นกันเองมาก ตอนที่ทำคุณหมอตุ๊กก็ค่อยๆทำ มือเบามากๆค่ะ
แทบจะไม่รู้สึกเจ็บเลยรู้สึกแค่ตอนฉีดยาชาจิ๊ดเดียวเอง คุณหมอใจเย็นมาก
เวลาในการทำไม่มีนะคะ คุณหมอบอกว่า ถ้าไม่สวยไม่ให้ออกมาพบชาวโลกค่ะ
ก่อนที่จะเย็บคุณหมอจะให้ดูกระจกก่อนเย็บนะคะว่าดูทรงออกไหม ชอบไหม
ใจลูกน้ำอยากได้โด่งๆค่ะ คุณหมอตุ๊กก็จัดให้โด่งสมใจ5555 แต่โด่งแบบรับกับรูปหน้าของเรานะคะ
เท่าที่จมูกเราจะรับได้ จมูกก็จะดูบวมนิดหน่อย แต่ก็พอใจมากแล้ว จากนั้นก็เย็บเลยค่ะ

มาดูรูปก่อนทำกันเลยดีกว่าค่ะ

รูปวันที่ไปทำจมูกที่ดีมอร์คลินิกนะคะ ก่อนเข้าห้องผ่าตัด

หลังออกมาจากห้องผ่าตัด

ดูตรงปลายเปลี่ยนมากกก ปลื้มๆๆๆ

ตอนนี้ทำมาได้ 1 เดือนเเล้วคร่าาาา

2 เดือนเเล้วเจ้าค่ะ ^^

3 เดือนเเล้ว อิอิ

เเละรูปปัจจุบัน ลูกน้ำทำมาได้ 5 เดือนกว่าเเล้วนะคะ

ขอบคุ๊ณที่...เข้ามาอ่านรีวิวของลูกน้ำนะคะ มีคำถามสงสัยตรงไหน
สอบถามมาได้เลยนะคะ ลูกน้ำจะเข้ามาตอบและจะเข้ามาอัพรูปบ่อยๆเลยจ้า

น่ารักมากเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยอ่า น่ารักมากเลยคะ อยากจะทำเหมือนกันแต่ไม่รู้ทำแล้วจะออกมาสวยเหมือนเจ้าของกระทู้หรือปล่าว

ตอนที่ไปทำจองคิวนานไหมค่ะ. อยากทำจังแต่ยังกลัว ดูรีวิวอยู่ด้วยนะคะ
จมูกสวยมากเลยนะคะ รับประกันกี่เดือนนะคะ
อยากไปทำจมูกกับณหมอตุ๊กจิงคิวนานไหมคะตัวเอง ตอบหน่อยย
ตอนที่ไปเสริมจมูกจองคิวนานไหมค่ะ ดูรีวิวอยู่ด้วยนะคะ และรับประกันกี่เดือนนะคะ
น่ารักอ่ะคนนี้ หน้าคุ้นๆ
ยิ่งนานยิ่งสวยค่ะ สนใจคลีนิคนี้เหมือนกันค่ะ
เสริมอย่างเดียวเลยหรือมีตะไบฮัมพ์ อะไรด้วยคะ
ขอศึกษาไปเรื่อยๆก่อนนะคะ พอเข้ามาอ่านพึ่งรู้ว่าการจะเสริมจมูก มีข้อมูลให้ศึกษาหลายเรื่องมาก
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้มั้ยคะ
จมูกสวยมากเลยค่ะ ต้องจองคิวไหมคะ
สวยค่ะ ได้ทำตาด้วยป่ะคะ
เราสนใจอยากทำเหมือนกันค่ะ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ
ตอนนี้มีโปรไหมค่ะ สนใจอยู่นะคะ
น่ารักมากค่ะ
มีโปรโมชั่นไหมคร้าตอนนี้
สวยจังเลย อยากทำบ้างแล้วววว
สวยน่ารักจังเลยค่ะ หลังทำดูเเลยากไหมค่ะ
คิวยาวไหมค่ะ
ไม่เคยเสริมจมูกมาเลยค่ะ พอแนะนำได้ไหมคะ ว่าควรเริ่มศึกษายังไงก่อนดี
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
กำลังเก็บตังไปเสริมจมูกที่นี่นะคะ ชอบฝีมือคุณหมอตุ๊กมากๆ
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ มีราคาไหมคะ
มีแพลนทำเมษา คิวหมอจะเหลือไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้