ดู: 1839|ตอบกลับ: 0

[ขอรีวิว] สอบถามเรื่องคุนหมอในการเสริมจมูกหน่อยค่าาา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ แอดมินและสมาชิกทุกคน เรามีเรื่องอยากสอบถามกันหน่อยค่ะ
คือเราจะเสริมจมูกแล้วกำลังตัดสินใจเลือกคุณหมออยู่ค่ะ คือเราลังเลระหว่างหมอเฉลิม ฟอร์จูน กับคุณหมอเชาว์ showtime clinic รังสิตค่ะ

เราอยากได้แบบที่สวยธรรมชาติมากที่สุดอะค่ะ แล้วเราเคยเข้าไปคุยกับทั้งสองท่านมาแล้วนะคะ แต่ล่าสุดคือคุณหมอเฉลิม ซึ่งโอเคกับทั้งสองท่าน เลยมาหาข้อมูล รีวิวอ่านเพิ่มอีก

จากที่หาข้อมูลมาเยอะมากก แล้วเริ่มลังเลค่ะ รู้มาว่าคุณหมอเฉลิมขึ้นชื่อเรื่องการเหลาจมูกมาก ได้ทรงสวย ธรรมชาติและประสบการณ์เยอะแบบไม่ต้องพูดถึงเลยค่า แต่ แต่ แต่!!!ก็รู้มาว่ามีรีวิวเรื่องเคสทำเสริมเอียง ค่อนข้างเยอะอยู่อ่าาา ว่ากันว่าเอียงซ้ายนั่นนี่ เลยเริ่มกลัวแล้วค่ะ

ในส่วนของคุณหมอเชาว์ ได้ยินมาว่าดังมากในช่วงปัจจุบันอะค่ะ คุณหมอก็ใจดี ตามใจคนไข้ อันนี้ดีจริงๆค่ะ เคสรีวิวก็เยอะค่ะ แต่ก็ยังรู้สึกว่าทรงยังดูชัดอะค่ะ (อันนี้ไม่รู้ว่าคนไข้รีเควสรึเปล่างะ) คือเชื่อว่าหมอเฉลิมเหลาทรงสวย อาจะดูธรรมชาติกว่าคุณหมอเชาว์ รึเปล่า แต่กลัวเรื่องการเอียงนี่ละค่าาา

ใครมีข้อมูล มีประสบการณ์ หรือคำแนะนำรบกวนทีนะคะ ตอนนี้สับสนมากเลยค่าา

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้