เจ้าของ: Wannida29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่สั้นเหมือนน้องหมาและแบนเหมือนรถทับให้ออกมาเป็นธรรมชาติที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ระยะเวลาพักฟื้นนานไหมค่ะ
จองคิวนานไหมค่าา
โด่งเนียนมากเลย มีสาขา ตจว ไหมค่ะ
ทำแล้วดูดีมากค่ะ ของน้องทรงอะไรค่ะ
คุณหมอเหลาให้ด้วยหรอค่ะ ดูดีมาก

ที่นี้รับแก้จมูกด้วยไหมค่ะ
จองคิวนานไหมคะอยากทำบ้างจังเลย
ดูดีมากเลยค่ะ
คุณหมอมือเบาไหมคะ
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
คิดค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ มีรายละเอียดไหมค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมเอ่ย
ดูดีเป็นธรรมชาติสุดยอดมากค่ะ
ดัดฟันทำได้ไหมค่ะ
ต้องมัดจำเท่าไหร่คะ
สอบถามหน่อยคร้า มีกี่สาขาคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ จะเก็บเงินไปทำบ้าง
น่ารักมากเลยค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทรงสวยธรรมชาติมากค่ะ
มีราคาไหมคะ
มีราคาไหมจ้า
สวยธรรมชาติมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้