ดู: 13706|ตอบกลับ: 106
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่สั้นเหมือนน้องหมาและแบนเหมือนรถทับให้ออกมาเป็นธรรมชาติที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wannida29 เมื่อ 2018-3-15 22:25

สวัสดีค่ะเพื่อนๆที่น่ารักก  ขอเกิ่นนิดนึงนะคะ เราเป็นคนชอบถ่ายรูปมาก ไม่ว่าจะที่ไหนก็ต้องถ่ายเก็บไว้สักรูปค่ะ แต่จะเสียเวลาตรงที่หามุมจมูกไม่มีเลย (แอบเสียใจ) อยากทำจมูกมากค่ะแต่ไม่กล้า กลัวเบี้ยว กลัวทะลุ บราๆๆ พอมาช่วงเวลานึงเราได้ขอคุณแม่ แล้วคุณแม่ก็อนุญาตค่ะ เราเลยได้หาคลินิกต่างๆเยอะแยะมากมายค่ะ ทั้งเฟสบุ๊ค ไอจี หาจนปวดหัวค่ะจะทำดีหรือไม่ทำดี จนมาเจอ Dmor Clinic ค่ะ เข้ามาดูรีวิวแล้วอ่านลายละเอียดต่างๆ ค่ะ คืออ่านจบแล้วเราอยากจะทำที่คลินิกนี้เลยค่ะเพราะว่า ที่ Dmor clinic by คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา นั้นได้มีการวางซิลิโคนแบบใต้เยื่อหุ้มกระดูก ซึ่งเป็นวิธีช่วยให้ซิลิโคนไม่ให้เบี้ยวหรือเอียงง่ายค่ะ และที่สำคัญคือคุณหมอเหลาซิลิโคน เคสต่อเคส ฟังแล้วคือมันต้องดีแน่ๆอ่ะ เลยตัดสินใจแอดไลน์ของทางคลินิกไปค่ะ ทักไปคุยรายละเอียดต่างๆ ก็นัดวันเลยค่ะ รีบร้อนมาก 55555
พอไปถึงวันที่ต้องผ่าตัดบอกเลยว่าตื่นเต้นมากแอบกลัวด้วยค่ะ รอไม่นานพี่เลขาก็พาไปพบคุณหมอ คุณหมอบอกเราจมูกสั้นมากและเนื้อน้อยสุดๆ แอบเสียใจอีกแล้ว ต้องตะไบอัมพ์ด้วยค่ะ หลังจากนั้นไม่นานก็ได้เข้าห้องผ่าตัด พี่ๆผู้ช่วยทำความสะอาดรูจมูกจนสะอาดคุณหมอก็เข้ามาทำหน้าที่ต่อโดนการฉีดยาชา ชอบมากที่สุดคือคุณหมอได้ฉีดแก้มเพื่อที่ตอนฉีดจมูกจะได้ไม่เจ็บมาก ดีย์เวอร์!! จากนั้นคุณหมอก็ทำการเหลาซิลิโคนค่ะ เหลาแล้วเหลาอีกบอกเลยค่ะว่าคุณหมอตุ๊กของเราละเอียดมากๆจริงๆค่ะ จากนั้นก็ผ่าตัดไม่เจ็บเลยค่ะ นอนหลับได้ชิวๆ สบายเล้ยย มือเบาสุดๆ และได้มีการให้ลุกส่องกระจกเพื่อให้ดูว่าเราชอบไหม ก่อนจะเย็บปิดแผล บอกได้คำเดียวค่ะว่าเลือกไม่ผิดจริงๆที่มา Dmor clinic by คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา

ต่อไปเรามารูปดูก่อน-หลังกันเลยดีกว่าค่ะ

ขอเริ่มจากรูปก่อนทำจมูกค่ะไปดูความสั้นและความเนื้อน้อยกันเล้ยยย55555555555

หลังจากเสริมจมูกวันแรกออกมาจากคลินิคสดๆเลยค่ะ

วันที่2 (อวตาร แงงงง)

วันที่ 3 (เริ่มลดบวมค่ะ ไม่ช้ำเลยค่ะ ชอบปลายจมูกมากก)

หลังจากนั้นก็พักตัวยาวๆค่ะ ตัดมาที่ 1 เดือนเลยนะคะ

หน้าตรงบ้างงง

ต่อมาก็รูป 2 เดือนค่ะ (สวยมากค่ะ ถ่ายมุมไหนก็มีมิติไปหมด)

ต่อเลยค่ะเดือนล่าสุดกันเล้ยยย เวลา 3 เดือนเต็มเลยค่ะ เข้าที่มาก สวยมาก ชอบมากกกกกก

เป็นไงกันบ้างค่ะ ทรงจมูกจะเริ่มรัดแกรนที่ 6 เดือนนะค้า เพราะฉะนั้นเราต้องอดทน รอ ร้อ รอ ค่ะ ไม่มีอะไรที่ได้มาง่ายๆ555555   หวังว่ารีวิวนี้จะมีประโยชน์กับเพื่อนๆและคนที่มาอ่านนะคะเพื่อนเป็นเกร็ดความรู้และประสบการณ์ทำจมูกค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆที่เช้ามาอ่านกันนะค้าาา

1.jpg (433.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 69)

3.jpg (646.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 61)

2.jpg (1.52 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 75)

1.jpg (433.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 65)

ที่นี่มีหมอนรองคอให้ด้วยหรอคะ ดีจัง
หน้าหวานขึ้นมาก ชอบๆ
เราสนใจเสริมจมูกที่นี่นะคะดูมาซักพักแล้ว ที่ดีมอร์รับประกันกี่เดือนนะคะ
อยากพาเพื่อนไปทำจังเลย
ที่นี้รับแก้จมูกด้วยไหมค่ะ
จมูกดูธรรมชาติมากเลยค่าา ทำตาด้วยหีือเปล่าค่ะ
หมอตุ๊กทำจมูกสวยมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ จมูกเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
โด่งเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ต้องจองคิวก่อนไหมคะ
เข้าไปปรึกษาก่อน หรือทำได้เลยไหมค่ะ
ชอบมากเลย ที่นี่ประกันกี่เดือนคะ
ดัดฟันทำได้ไหมคะ
ต้องจองคิวก่อนไหมคะอยากเข้าไปทำกับคุณหมอนะคะ
คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
สวยยยยยยยย ชอบจังค่ะ
ช้ำนานไหมค่ะ
จองคิวนานไหมคะอยากทำบ้าง
สนใจที่นี่เหมือนกัน มีบริการดูดไขมันหรือเปล่าคะ
มายืนยันอีกเสียงค่ะ ที่นี่เขาบริการดีมากเลย
จมูกโด่งเนียนมาก ดูเกาหลีไปเลย มีชื่อทรงไหมค่ะ
ทำออกมาแล้วดูธรรมชาติ สนใจอยากทำบ้างค่ะ
ดูดีมากค่ะ ทำตาด้วยหรือเปล่าค่ะ
รีวิวดีมากค่ะ อยากทำจังเลย
โด่งเนียนมากคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้