เจ้าของ: Wannida29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่สั้นเหมือนน้องหมาและแบนเหมือนรถทับให้ออกมาเป็นธรรมชาติที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ทำนานไหมคร้า มียาชาไหมคร้า
มีชื่อทรงไหมค่ะ
5555น่ารักค่ะ ข้อมูลดีมากเลย
โด่งดูดีมากเลย
น่ารักค่ะ รีวิวอ่านง่ายดี
สวยมากเลยคร้าา
มีชื่อทรงไหมคร้าา เอาไปให้าหมอดูได้ไหม
รับประกันยังไงค่ะ สนใจ

เเล้วถ้าเราเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมค่ะ
สวยมาก ทำนานไหมค่ะ จัดสรรเวลาก่อน
สนใจอยากเสริมค่ะ ขอรายละเอียดหน่อยค่ะ มีราคามีโปรโมชั่นไหมค่ะ

ทรงดูสวยดูธรรมชาติมากเลยค่ะ

ถ้าเราอยากทำจมูกกับปากกระจับพร้อมกันเลยได้ไหมคะ
มีผ่อนจ่ายไหมค่ะ

ทำออกมาได้เนียนเข้ากับใบหน้ามากเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมค่าา

มีรุปก่อนทำอีกไหม อยากดูเพื่อตัดสินใจ
ทรงดูธรรมชาติมาก เราว่าดูปลอดภัยดี มีราคาไหมค่ะ
เนียนมาก เหมือนจมูกแม่ให้มาเลย
บวมกี่วันค่ะ
สวยจังเลยค่ะะะปลายดูไม่เชิดเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ทำมาแพงไหมคะ
จมูกหวานละมุนมากเลยค่ะ มีชื่อทรงไหมค่ะ
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ เป็นภูมิแพ้สามารถทำได้ไหมค่ะ และต้องปรึกษาคุณหมอก่อนไหมค่ะ
ว้าวๆสวยจังเลยค่ะแพงรึเปล่าคะ
ว้าวๆหน้าหวานขึ้นเลยค่ะ แพงไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้