ดู: 2973|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนนม'แฟบ' ให้เป็นนม'แซ่บ!!' กับดรีมคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวเสริมหน้าอกกับคุณหมอทรงยศ ที่ดรีมคลีนิคนะคะ ต้องบอกก่อนว่าเราเป็นคนผอมมาก ตัวเล็กมาก เนื้อก็น้อย สูง 158 หนัก 42 อายุ 29  ใส่เสื้อผ้าชุดไหนก็ไม่สวย ปาร์ตี้แต่ละทีเพื่อนๆตู้มๆกันทั้งนั้น เรานี่ไม้กระดานเลย 55555

เราติดตามดูรีวิวเสริมหน้าอกที่ดรีมคลีนิคมาเกือบปี จนตัดสินใจนัดคิวเข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอวัดไซส์ละเอียดมาก พี่ๆทุกคนที่นั่นก็บริการดีมาก เป็นกันเอง ยิ้มแย้มแจ่มใส จากที่เราลังเลเรื่องซิลิโคน พี่ๆก็ช่วยแนะนำเรา จนเราตัดสินใจเลือกซิลิโคน mentor ultra high profile 350 cc หลังจากปรึกษาคุณหมอเสร็จก็ตรวจเลือดและนัดวันผ่าเลยค่ะ

เราผ่าวันที่ 23/11/2560 จะบอกว่าตื่นเต้นมากก่อนเข้าห้องผ่าตัด แต่ทุกอย่างก็ผ่านมาด้วยดี ฟื้นมามีนมแล้วจ้าาาา

12.jpg 14.jpg

ที่คลินิกจะให้ใส่ซัพพอร์ตบรา กับสายรัดหน้าอกแบบในรูป ประมาณ 3เดือนแรก นะคะ

รูปนี้เป็นตอนที่เราแปะแผ่นซิลิโคน กับใส่ยาลดรอยแผลเป็นตามที่คุณหมอบอกมา จะช่วยเรื่องรอยแผลเป็นมากๆค่ะ

1.jpg 2.jpg

ตอนนี้ครบ3เดือนแล้ว แผลสวยมากๆค่ะ สาเหตุที่แผลสวย หลักๆมี 2ข้อ คือ1.ฝีมือคุณหมอ 2.การดูแลแผลด้วยตัวเราค่ะ

สรุปคือ ประทับใจทุกอย่างที่ดรีมคลีนิคค่ะ คุณหมอใจดี ใส่ใจ พี่ๆทุกคนน่ารักไม่วีนไม่เหวี่ยง ติดตามถามไถ่ตลอด ถ้าเพื่อนๆคนไหนกำลังคิดจะเสริมหน้าอก เราแนะนำที่ดรีมคลีนิคเลยจ้าาา ไม่โป๊ะ ไม่เป็นบล็อก ทรงเป็นธรรมชาติมาก เราปลื้มที่สุดค่ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-20 13:00:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด

อัพเดตรูปปัจจุบันค่ะ ทางคลินิกถ่ายรูปให้ ใจดีมากๆค่ะ ทำให้รู้สึกว่าหลังทำแล้วเราเปลี่ยนไปจริงๆ ดูดีขึ้น มั่นใจขึ้นกว่าเมื่อก่อนมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้