ดู: 882|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ปั้นหน้าให้อิ่มฟูและดูเด็ก ด้วยไขมันตัวเองจร้าา!!

[คัดลอกลิงก์]

เซย์ไฮจร้าทุกคนน.. เรื่องกังวลของสาวๆตอนที่เราอายุมากขึ้นก็คือ กลัวแก่! เป็นผู้หญิงอย่างเราๆก็อยากดูสวย ดูแบ๊วและดูเด็กอยู่ตลอดใช่มั้ยล่ะคะ? แต่ก่อนรุ้งก็หนักใจเหมือนกันเรื่องเบ้าหน้าและอายุที่เพิ่มขึ้นทู๊กวันทุกวันน กลัวใจว่าเราจะไม่สวยเหมือนแต่ก่อน แล้วเรายิ่งทำอาชีพที่ต้องใช้หน้าตาทำมาหากินด้วย ก็ต้องดูแลตัวเองเป็นพิเศษนิสนุง

รุ้งอยากสตาฟหน้าเด็กไม่ให้ดูป้า เลยพุ่งตรงเข้าปรึกษาคุณหมอเลยจร้าา เรื่องความสวยความงามของอย่างงี้บำรุงอย่างเดียวคงไม่รอด ไปขอคำแนะนำจากคุณหมอที่เค้าเชี่ยวชาญจริงๆจะดีที่สุดค่ะ

วันปรึกษาก็พกดังโงะมาเพิ่มความแบ๊ว แต่บางทีก็แบ๊วไม่ขึ้น คุณหมอช่วยหน่อยจร้าา

เรามีคอนเซ็ปต์ว่าจะทำสวยไปเรื่อยๆๆๆ...จนกว่าจะได้ปั๋ววว

คุณหมอเบ๊นซ์แนะนำให้เรา ฉีดไขมัน ทั่วหน้า (Fat transfer) เป็นการ ฉีดไขมัน เติมเต็มใบหน้าให้อิ่มฟู ดูเด็ก แบ๊วเป็นสาวเกาหลีค่ะ จะช่วยแก้ปัญหาหน้าตอบและเติมเต็มให้หน้าผากโหนกนูนรับกับจมูกและคางของเรา

ก่อน ฉีดไขมัน ทั่วหน้า หน้าไม่มีมิติ หน้าผากแบนมากๆเลยค่ะ พูดแล้วเศร้า ขอขึ้นเขียงเลยได้มั้ยย..

ก่อน ฉีดไขมัน ขอเซลฟี่อำลาหน้าเก่าหน่อยจร้าา

หลัง ฉีดไขมัน ทั่วหน้าเสร็จทันที หน้าไม่มีรอยช้ำเลย มีแต่ความแบ๊วเอิบอิ่มเป็นธรรมชาติมากเว่อร์

วันมาตัดไหม หน้าแบ๊วๆหวานๆขึ้นเยอะ มีคนทักว่าหน้าเด็กขึ้นด้วยปลื้มเลยจร้าา

มาชมผลงานมุมข้างกันบ้างค่ะ หน้าผากนูน S ไลน์ แบ๊วสไตล์เกาหลีฝุดๆ

ใครอยากเพิ่มความแบ๊วให้หน้าสวยฉ่ำวาว เราแนะนำให้ ฉีดไขมัน ที่มาสเตอร์พีซคลินิกเลยจร้า สำหรับเราคิดว่าหน้าเด็กขึ้นมากๆเลยค่ะ ถ่ายรูปมุมไหนก็ดูดีมีมิติ มั่นใจขึ้นเยอะเพราะหน้าอิ่มฟูเป๊ะมากเว่อร์  ไม่เชื่อก็ลองดูจร้า!!

จะบอกว่าตอนเรานัดคิวปรึกษาก็ทักไลน์คลินิกไปง่ายมากๆค่ะ ใครสนใจก็แอดไลน์ไปสอบถามข้อมูลเพิ่มได้เลยจร้า @masterpiececlinic

ดูหน้าเด็กลงจริงๆค่ะ
เอาไขมันมาฉีดหน้าด้วย  ดูเด็กลงอ่า  
ริ้วรอยหายด้วยมั้ยคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-29 10:32:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Lylyparichatt ตอบกลับเมื่อ 2018-3-28 12:28
ดูหน้าเด็กลงจริงๆค่ะ

อิอิ  เป็นเยี่ยงนั้น
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-29 10:32:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
zomwinkzzk ตอบกลับเมื่อ 2018-3-28 12:36
เอาไขมันมาฉีดหน้าด้วย  ดูเด็กลงอ่า

ใช่ค่าาา  
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-29 10:33:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
auygotgot ตอบกลับเมื่อ 2018-3-28 12:46
ริ้วรอยหายด้วยมั้ยคะ

หายนะคะ  มันเลยดูเด็กลง อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้