ดู: 1495|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฟิลเลอร์ใต้ตา สวยส่งได้ แบบไม่ต้องรอ แบบ ผึ้ง ต้องหมอโบ เดอโบคลินิกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฟิลเลอร์ใต้ตา สวยส่งได้ แบบไม่ต้องรอ เดอโบคลินิกเลยค่ะ

ก่อนเติมฟิลเลอร์ ดูจิใต้ตาดำมาก

อีกรูปเดียวไม่เชื่อ ว่าดำจิง คนหรือแพนด้า
    สวัสดีค่ะผึ้งค่ะ  เป็นคนไข้ของ หมอโบ นะค่ะ ที่ เดอโบคลินิก ค่ะ วันนี้ ผึ้งได้เติมฟิลเลอร์ไป
เพราะได้ยินมาว่าฟิลเลอร์จะสามารถเติมเต็มใต้ตาได้ ทำให้หน้าไม่ดูป่วย เลยลองไปถามเพื่อนๆว่าที่เดอโบ คลินิก เป็นยังไงเพือนบอกว่า ดีและแนะนำ ให้ผึ้งเข้าไปปรึกษาดู เป็นคลินิกที่มีชื่อเสียงและมีประสบการณ์  และที่สำคัญมั่นใจได้ว่าปลอดภัย

หลังเติมจ้า เติมเสร็จเทียวเลย
พอรู้แบบนี้ก็ไม่ลังเลที่จะเข้ามาที่เดอโบ คลินิกเลยค่ะ ได้มีโอกาสปรึกษาคุณหมอ คุณหมอโบน่ารักมากๆ ให้คำปรึกษาดี คุณหมอแนะนำให้ผึ้งเติมฟิลเลอร์

อัน นี้หน้าสดนะค่ะ
คุณหมอโบบอกว่า จะเติมอะไรลงใบหน้าต้องเลือกดีๆๆ เพราะว่าฟิลเลอร์ปลอมแยอะมาก  แต่ตัวที่ คลินิกใช้คุณหมอโบบอกว่ารับรอง ฟิลเลอร์ตัวนี้ มีความปลอดภัย มีประสิทธิภาพสูง อยู่ได้นาน 1 ปี เลยทีเดียวค่ะ

ตอนแรกไม่เชื่อว่าฟิลเลอร์จะปรับหน้าให้ดูสวยตาสดใสได้จริง แต่อยากจะบอกว่า มันจิงไปแล้ววว… มาดู ภาพกันเองเลยจ้า ว่า เป็นแบบไหน

สวยไหมจ้า

และที่สำคัญ เวลา เติม ฟิลเลอร์ คุณหมอจะมีเทคนิค พิเศษ ของหมอโบเท่านั้นนะค่ะ คุณหมอจะค่อยๆๆ เติมฟิลเลอร์ ลงไปที่ใต้ตาอย่าง ช้า ๆ และจะชวนคุยตลอดเวลา ไม่ให้เราเคลียด หลังเติมเสร็จเดินออกมาหาแฟนที่นั่งรออยู่ แฟนบอกว่า หน้าเด็กลงแยอะเลย สวยขึ้นด้วย ผึ้งก็แอบยิ้มเลยค่ะ

แบบ ประมาณว่า จ่ายตังไปไม่เสียด้าย และหลังจากกับบ้าน มาก็มีพี่เจ้าหน้าที่ ค่อยติดตามผลตลอด ไม่ปล่อยทิ้ง บอกเลย ว่าที่นี้ บริการดีประทับใจ ไม่ทิ้งคนไข้ ด้วยขอบอกเลย

ใครสนใจ ผึ้งบอกเลยว่า ที่นี้บริการดี มากและใช้ของแท้ไม่ต้องกลัวค่ะ ความสวยไม่ใช่หวยนะคะสาวๆๆ จะต้องมารอลุ้นว่าจะสวยหรือป่าว ผึ้งบอกเลยว่า ที่เดอโบ คลินิกนี้ ดีงามจริง
ผึ้งC/F ค่ะ*_*

1920334_837989799561585_768923156_n.jpg (196.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้