เจ้าของ: Wanida.poo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิกกับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีแบบธรรมชาติ​มากเลยย​
ทำออกมาแล้วหน้าหวานขึ้นมากเลยค่ะ ก่อนทำเราต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างคะ // รอรูปอัพเดทสวยๆเพิ่ม เติมอยู่นะคะ
สวยดูดีแบบธรรมชาติมากก
ทำออกมาแล้วหน้าสวยหวาน สไตล์สาวเกาหลีเลยค่ะ ตอนทำคุณหมอใช้เวลานานไหมคะ
สไตล์ดูดี ธรรมชาติมากเลยค่ะ
เนียนธรรมชาติมาก คลินิกอยู่ไหนค่ะ
ราคาเท่าไหร่คร้า มีโปรไหม
อายุ18ทำได้ไหมค่า
สวยละมุนมาก ทำนานไหมค่ะ
ช่วงนี้มีโปรไหมค่ะ
มีชื่อทรงไหมจ้า
หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักมาก ใช้ยาชาไหมค่ะ
ดูเนียนมาก ธรรมชาติมากเลยค่ะ
รับประกันยังไงค่ะ

ดูดีเป็นธรรมชาติมากค่ะ ตัดสินใจเลือกดีมอร์เหมือนกันค่ะ
ดูธรรมชาติมากเลย
ธรรมชาติมากเลย ราคาธรรมชาติด้วยไหมค่ะ5555

ทำออกมาได้เนียนเข้ากับใบหน้ามากเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมค่าา
น่ารักมาก ตัดสินใจนานไหมค่ะ

เคยแค่โทไปถามราคา แต่เลขาคุณหมอแนะนำดีมาก รู้เลยว่าการเสริมจมูกต้องดูหลายๆอย่างประกอบกัน ข้อมูลต้องแน่น
สวยมากเลย ดูเนียนเหมือนแม่ให้มาเลย
ธรรมชาติมาก ไม่โป๊ะไม่เวอร์ไป
ธรรมชาติมากค่ะ ชอบๆๆๆ
สวยหวานละมุนมากๆๆเลยค่ะ จองคิวนานไหมคร้าา อยากทำมากๆๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้