ดู: 16985|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิกกับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wanida.poo เมื่อ 2018-3-12 18:25

สวัสดีค่ะ ชื่อปูนะคะ จะมาบอกความรู้สึกที่มาเสริมจมูกที่ดีมอร์ คลินิกค่ะ
ปูอยากจะบอกว่าอยากทำจมูกมานานมากแล้ว และก็เห็นคนทำจมูกกันเยอะมาก
ใครทำมาก็สวยหมด เลยศึกษาดูจากอินเตอร์เน็ตหลายๆคลินิก
ดูรีวิวเยอะมาก ดูมาเป็นปีๆก็ว่าได้ 555 อีกอย่างปูจัดฟันด้วย
หมอฟันไม่แนะนำให้ทำจมูก ให้จัดฟันเสร็จก่อนค่อยทำจมูก (รอจ้าจนเสร็จ )
จากนั้นก็มาสะดุดตา “ดีมอร์คลินิก” รีวิวเยอะมีแต่คนสวยๆทั้งนั้น
ชอบในความเป็นธรรมชาติ (เหมือนแม่ให้มา)คือเหมือนไม่ได้ทำ
แต่ดูมีอะไร มีมิติขึ้น ถ่ายรูปสวยขึ้น มั่นใจขึ้น คุณหมอตุ๊ก ปาลิดา ใจดี น่ารักมาก
พี่ๆเลขาทุกคนก็น่ารัก ดูแลเป็นอย่างดี ประทับใจมากๆ
คุณหมอตุ๊กดูโหงวเฮ้งให้เราด้วย มือเบา ทำจมูกได้ทรงจมูกตรงตามที่เราต้องการ
ดูเข้ากับหน้าเรามากเป็นธรรมชาติมากค่ะ ชอบไลค์รัวๆ

มาดูรูปก่อนทำกันนะคะ

รุปหลังทำ1เดือน

รูปตอนเดือนครึ่งนะคะ

เดี๋ยวรอสามเดือนหกเดือนจะมาอัพเดทให้ชมใหม่นะคะ.
นี่เดือนเดียวยังบวมอยู่เลยนะคะ แต่ก้ดูทรงรู้แล้วว่าถ้ายุบบวมสวยแน่นอนค่ะ

สวัสดีค่ะ บอกราคาได้ไหมคะ อิๆ
ค่าใช้จ่ายเป็นยังไงบ้างคะ แล้วรับประกันกี่เดือนคะ
สวยเลยค่ะ ทำงานที่ไหนคะ
มีรูปอัพเดทไหมคะ อยากเห็นๆค่ะ
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมคะ มีค่าใช้จ่ายหรือป่าวคะ ตอบเค้าด้วยน้าาาา
ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ จองคิวนานไหมค่ะ
จมูกดูสวยขึ้นเลย ราคาแพงไหมคะ
มีรูปอัพเดทอีกไหมค่ะ ชอบมากเลย
จมูกดูธรรมชาติดีค่ะ สวยปังมาก
สนใจอยากไปทําด้วยจังเลยค่ะมีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ
ดูแล้วเป็นธรรมชาติมากค่ะ เลือกทรงได้ไหมคะ
สวยมากค่า มีรูปตอนบวมไหมค่า
สวยมากเลยค่ะ ถ้าใช้กระดูกอ่อนหลังหูราคาเท่าไหร่ค่ะ
คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
ต้องจองคิวไหมค่ะ
คลินิกอยู่ตรงรัชดา 36 ใช่ไหมคะ
มีรายละเอียดเพิ่มเติมไหมคะราคาเท่าไหร่ประกันกี่เดือนค่ะ
รอรอมาอัพเดทเพิ่มนะคะ
ที่นี่รับประกันกี่เดือน
โด่งดูดี และเป็นธรรมชาติมากเลย จองคิวนานไหมค่ะ
ราคาเท่าไหร่หรอคะทรงนี้
จองคิวนานไหมค่ะ สนใจที่นี้มาก
คุณหมอทำออกมาธรรมชาติมากเลย สุดยอดค่ะ
ดูดีเป็นธรรมชาติ รอมาอัพเดทนะค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้