ดู: 425|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] คางสวย by tharatorn clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสาวๆ วันนี้จะมาขอรีวิวเสริมคาง #ลูกสาวธราธรคลินิกนะคะ เราเป็นคนคางสั้นปรับยังไงหน้าก็ดูสั้นกลมถ่ายรูปไม่ได้มุมไม่สวย ศึกษาหาข้อมูลอยู่หลายที่เลย เราอยากได้เป็นแผลข้างนอกเพราะจะดูแลแผลได้ง่ายกว่าลดการเสี่ยงติดเชื้อได้มากกว่าแผลข้างใน

ศึกษาหารายละเอียดอยู่นานพอสมควรค่ะ เพราะตัดสินใจทำแล้วก็อยากได้สิ่งที่ดีที่สุดให้กับตัวเอง แล้วเราก็ตตัดสินใจเลือกที่...#ธราธรคลินิกค่ะ คือเรามีรูปแบบที่อยากได้แล้วลองปรึกษาคุณหมอแล้ว คุณหมอบอกว่ารูปหน้าเราสามารถทำแบบที่เราต้องการได้ ราคาโปร 7,990 ราคาก็โดนไม่แรงเกินไป บริการดีใส่ใจในรายละเอียดชองลูกค้า เราเลยแฮปปี้ไม่ลังเลที่จะตัดสินใจทำ

อยากให้หน้าหวานขึ้น ดูหน้าหวานขึ้น เพื่อเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง ความสวยกับผู้หญิงเราเป็นของคู่กันเนอะ

งั้นมาดูแบบหลังทำทันทีกันเลยดีกว่าค่ะ หลังออกจากห้องผ่าตัดยังยิ้มได้อยู่

หลังตัดไหม 14 วันค่ะ

โดยรวมแล้วพอใจมากเลยค่ะ ทำมามีแต่คนชมว่าหน้าดูหวานดูสวยขึ้น มั่นใจในตัวเองขึ้นมาอีกเยอะเลยค่ะ แผลตอนนี้ไม่เจ็บแล้วค่ะ แต่ยังไม่หายดีเท่าไหร่ ใช้ชีวิตประจำวันได้ตามปกติ

ฝากไว้เป็นอีก 1 ทางเลือกสำหรับคนที่คิดจะเสริมคางเสริมความมั่นใจให้กับตัวเอง #ธราธรเมดิคอลคลินิกตรงข้ามบิ๊กซีเอ็กตร้า แล้วจะมาอัพเดทให้ดูกันเรื่อยๆนะค่ะ  http://line.me/ti/p/@tharatornclinic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้