ดู: 1254|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เปลี่ยนความหมวยเป็นลุคสาวสวยน่าเจี๊ยะ by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ สวัสดีเพื่อนๆทุกคนที่แวะเข้ามาหรือผ่านเข้ามาอ่านรีวิวของบีบี วันนี้เราก็จะเอาประสบการณ์สุดชิคแห่งการทำศัลยกรรมมาแชร์ให้เพื่อนๆได้อ่านกัน ....
        เรื่องมีอยู่ว่าด้วยความที่ตัวเองเป็นคนตาชั้นเดียว ตาตี่ๆแต่ก็ไม่มากหรอก ก่อนหน้าไม่เคยสนใจเรื่องศัลยกรรมเลยเพราะว่ากลัว อีกอย่างคิดว่าสวยแบบที่แม่ให้มาเนี่ยแหละว้ายั่งยืนสุดๆละ แต่ มันมีสตอรี่ คือวันนั้นเข้าไปดูรีวิวศัลยกรรมกับเพื่อนแบบว่าสวยๆทั้งนั้นเลย แล้วมีผู้หญิงคนหนึ่งผ่านมาสวยมากๆ แต่คือดูรู้ว่าเค้าศัลมา แต่ถ้าศัลมาแล้วสวยแบบนี้ก็เอาวะ เพื่อนๆเลยท้ากันว่าถ้าหากใครกล้าทำเพื่อนก็จะเลี้ยงข้าว 3 มื้อ ส่วนใครไม่กล้าคนนั้นเลี้ยงเพื่อนทุกคน อะอ้าวววว แบบนี้ไม่ยอมแพ้ค่ะ อย่างที่บอกว่าเป็นคนตาชั้นเดียว ก็เลยคิดว่าถ้าทำก็ไม่ได้เสียหายอะไรแถมยังสวยขึ้นอีกต่างหาก แต่เอาจริงๆใจเราคิดจะทำตั้งนานแล้วแหละ หาดูรีวิวมาก็เยอะ เลยคิดว่า เอ้อรับคำท้าซะเลยยังไงก็จะทำอยู่แล้วอีกอย่างคือได้กินข้าวฟรีด้วย อิอิ
        วันรุ่งขึ้นก็มาโผล่ที่รพ.เลยค่ะ เช็คอินเรียบร้อย เพื่อนถึงกับต้องไลน์มา 5555 เข้าไปก็ไปติดต่อเลยค่ะแล้วก็ได้คุยกับเจ้าหน้าที่เรื่องทำตาทำอะไร ต่างๆนาๆ เสร็จกิจทุกอย่างก็รอผ่าตัด

ก่อนทำก็จะแนวๆนี้แหละค่ะ ตาชั้นเดียวเปงอาหมวยเยยย 5555 ตอนเข้าไปคุยกับหมอนะเกร็งมาก แอบกลัวแต่หมอใจดี พูดเพราะ ทำให้มั่นใจและผ่อนคลายมากขึ้น จากนั้นก็หลับ ตื่นมาอีกทีคือเสร็จพร้อมกลับบ้าน

หลังทำ 1 วันจ้าาา

หลังทำ 3 วัน

มีความบวมเกิดขึ้น แต่ลดน้อยลงกว่าวันแรกค่ะ เพราะเราประคบเย็นและกินยาตามที่หมอบอกค่ะ แล้วก็ไม่ทานพวกอาหารแสลง ของหมักดอง และอาหารทะเลทั้งหลายแหล่ กะลังจะสวยแย้วววว

หลังทำ 7 วัน เริ่มดีจึ้นแล้วนะเนี่ยยยย

หลังทำ 14 วัน

1 เดือนเต็มมมม

มีความสวยงามเกิดขึ้นกับดวงตา ชั้นตาชัดเป๊ะเว่อร์ ม่ายร่ายเปงอาหมวยเหมือนแต่ก่องแล้วนะฮ้าฟฟฟฟ ส่วนเพื่อนก็ เลี้ยงข้ามตามระเบียบ และเราก็อิ่มไปตามระเบียบค่าาาา 5555 โดยรวมแล้วชอบมากๆเลยค่ะ ดีใจที่ได้รู้สึกเลอลักษณ์และคุณหมอวรรณา ขอบคุณมากๆเลยค่ะหมอ.

ก่อนทำและหลังทำ มีความต่าง จบปิ๊ง.5555

ชั้นตาสวยยย ตาหวานเลยค่าาา
ตาหวาน ชั้นตาสวย
สวยมาก ชั้นตาสวย หน้าเปลี่ยนด้วย
สวย ดูดีมากค่ะ
ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ นานมั้ยคะกว่าจะเข้าที่เลย??
กลายเป็นหน้าหวานไปเลยย
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ตาหวานขึ้น ชั้นตาสวยยย
ชั้นตาสวยมาก หมอกรีดตาสวย
ดูเด็กลงเลยอ่ะ
ชั้นตาสวยมากค่ะะ
สวยหวานครับ
ชั้นตาดูชัดขึ้นครับ
ชั้นตาสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้