ดู: 548|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก ลูกชาย ธราธร เมดิคอล คลีนิค หล่อทุกคนคับ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคับก่อนอื่นนะครับ ผอขอแนะนำตัว ผมชื่อ แมน นะครับ
มารีวิวเสริมจมูกที่ ธราธร เมดิคอล คลีนิค https://www.facebook.com/tharatornclinic/

ผมทำมาได้ 3 เดือนแล้วคับ ไม่มีปัญหาอะไรเลยคับ มีแต่คนชมว่าหล่อขึ้นหน้ามีมิติมากขึ้นอันนี้ผมไม่เถียงครับ55555
เพราะก่อนทำผมแทบจะไม่มีโครงจมูกเลยครับหรือภาษาบ้านผมเค้าเรียกเเมบครับ  เพราะสาเหตุนี้เเหละครับผมถึงเลือกที่จะเสริมจมูก
ผมก็หาข้อมูลทางเฟสบ้าง ทางเน็ต อื่นๆบ้าง นั่งดูรีวิวแต่ล่ะที่จนผมตาลาย เลยคับ จนผมมาสดุดคำว่า แพทย์พลาสติกโดยตรง ของธราธรเมดิคอลคลีนิคคับ ผมก้งงงงงงๆๆว่าแพทยื พลาสติกคืออะไรส่วนมากผมจะเจอแต่แพทย์ศัลยกรรม เลยลองหาข้อมูลทางเน็ต ผมเลยกระจ่างเลยครับแพทย์พลาสติก คือแพทย์ที่จบมาทางด้านศัลยกรรมตกแต่งโดยตรง ผมเลยตัดสินใจทำที่นี้เลยครับ โดยไม่รีรอเลย คับ วันมาทำอาจารย์แพทย์ใจดีมากเลยครับพนักงานดุแลให้คำปรึกษาดีมากเลยครับ ถ้าไม่ดีจริงผมไม่มารีวิวแน่นนอนครับ ผมไม่ได้พูดให้เชื่อนะครับอยากรู้ว่าดีจริงหรือไม่จริงต้องลองครับ แล้วเพื่อนๆจะหลงรัก ธราธร เมดิคอล คลีนิค เหมือนที่ผมรักครับ

3เดือน กับชีวิตใหม่ที่ดีกว่าเดิม ขอบคุณ ธราธร มากๆครับที่ดูแลใส่ใจผมมาตลอด

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้