ดู: 2022|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ที่นี้ไม่ผิดหวังค่ะ tharatorn medical clinic

[คัดลอกลิงก์]
     สวัสดีค่า หลังจากตามอ่านของเพื่อนๆในดั้งโด่งมาพักใหญ่ วันนี้ถึงคราวมารีวิวให้เพื่อนๆดู ประกอบการตัดสินใจนะคะ

แนะนำตัวนะคะ เราชื่อพีพี เดิมทีเนี่ยไม่เคยคิดจะเสริมจมูกเลย ไม่เคยมีอยู่ในหัวเลย เพราะคิดว่าของเดิมมันก็ไม่แย่มาก มั่นไปอี๊กกก แต่บางครั้งก็มีแว๊ปเข้ามาในหัวบ้างว่า ถ้าปลายมันขึ้นอีกนิดน่าจะดีกว่าน้า ลองเอาคัตตอนบัทแหย่รูจมูกตัวเอง แล้วยกขึ้น เพื่อนๆหลายคนอาจจะเคยทำ เออ มันก็ดูโอเคขึ้นมานะ เอาไงดีอยากทำๆ เข้าเว็ปดั้งโด่งมาดูผลงานของคุณหมอหลายๆท่าน แล้วก็มาเจอหลายๆเคส ของ ธราธรเมดิคอล คลีนิค  tharatorn medical clinic ที่ดูแล้วเป็นธรรมชาติ ไม่โป๊ะ เหมือนที่อยากได้เลย เพราะส่วนตัวชอบแบบธรรมชาติ อยากให้เป๊ะขึ้นแค่นั้น เลยแอดไลน์ทางคลินิคไป   http://line.me/ti/p/@tharatornclinic
และนัดวันทำ

นี่คือรูปก่อนทำนะคะ นี่คือวันที่พีพีนัดเข้ามาทำคลินิคเลย สังเกตว่า ปลายจะตก และมีฮั้มพ์นิดๆตรงกลาง

หลังทำเสร็จทันทีนะคะ ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงในการทำ ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ  ตอนฉีดยาชาเราก็ไม่เจ็บนะคะ คุณหมอมือเบามาก คุณหมอจะถามตลอดว่าเจ็บไหม และชวนคุยผ่อนคลายบรรยากาศ แต่มันจะมีช่วงยาชากำลังหมดฤทธิ์เราก็ขอคุณหมอเติมค่ะ หลังทำเสร็จคุณหมอบอกว่าอย่านอยถ้ามันช้ำ เพราะเคสตะไบฮั้มเนี่ย ต้องช้ำอยู่แล้วอะค่ะ ขึ้นอยู่กับสภาพร่างกายแต่ละคนด้วย ช้ำมากหรือช้ำน้อย เราเองก็ชอบดูพวกรีวิวมาก่อนหน้านี้ จะเจอเคสที่ช้ำม่วงเขียว เราก็ทำใจไว้แล้วค่ะ ว่าถ้าช้ำ เดี๋ยวก็หาย กลับบ้่านมาประคบเย็นตลอดค่ะ พี่พนักงานคอยแนะนำว่าต้องทานอาหารอะไรบ้าง ไม่ควรทานอะไร เเนะนำวิธีดุแลตัวเอง พี่พนักงานน่ารักทุกคนมากๆเลยค่ะคอยให้คำแนะนำให้คำปรึกษาเราตลอดเลยค่ะ

วันที่สองตื่นมาลุ้นค่ะ จะบวมมากไหม แต่ก็ไม่เท่าที่คิดไว้ค่ะ ออกไปข้างนอกได้ แต่พยายามจะทำอะไรกระทบกระเทือนนะคะ แปลกมากที่ไม่เจ็บแผลเลย ตั้งแต่ทำเสร็จคือกินยาแก้ปวดแค่เม็ดเดียวหลังทำทันที แล้วก็ไม่ได้กินอีกเลย น้ำมะพร้าวนี่เราดื่มแทนน้ำเปล่าเลยค่ะ วันละหลายลูกมาก ส่วนถุงเจลเราเอาถุงมือมาใส่น้ำแล้วแช่ช่องฟรีสไว้ค่ะ ประหยัดๆเนอะ

ครบ 14 วันแล้วจร้า มาตัดไหมพี่พนักงานบอกแผลแห้งสนิทดี 555หายสักที ขอบคุณพี่พนักงานและ คุณหมอมากๆนะคะที่คอยดุแลให้คำปรึกษามาตลอด หลังจากเสริมแล้วพีพีก็มีความมั่นใจมากขึ้นค่ะ รู้สึกหน้าหวานขึ้นมาก เลยค่ะ

S__85655656.jpg (102.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้