ดู: 1353|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ชีวิตดี๊ดี หลังเติมไขมันหน้าครบ 1 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าพ่อแม่พี่น้อง ตั๊กกี้นะคะ ตั๊กเติมไขมันหน้ามาได้ 1 เดือนแล้ว ชีวิตก็ดีขึ้นเรื่อยๆ งานเข้าเงินเข้าจนเพื่อนๆทักไปทำไรมาถึงสวยขึ้น ถามบ่อยมาก ซึ่งตั๊กก็ตอบจนเหนื่อย 55555 เลยขอมาตอบไ้ว้ในทู้นี้ทีเดียว เผื่อมีคนรู้จักผ่านมาอ่านจะได้รู้ว่าตั๊กไปทำไรมาและจะได้ไม่ต้องมาถามอีก 5555555

ตั๊กไปเติมไขมันหน้ามาค่ะ เพื่อให้หน้าฟูๆ ดูอิ่มเอิบ ดูเด็กลงนิดนึงด้วย โหมงานหนักเท่าไหร่ก็ไม่โทรมอีกต่อไป  นี่รูปล่าสุดเลยค่ะ เดือนนึงพอดี ไขมันกำลังเข้าที่สวยเลย แต่จุดนี้ขอย้อนกลับสมัยไปก่อนทำแปป จะเล่าให้ครบทุกเม็ดเลย กว่าตั๊กกี้จะมาถึงวันนี้ 5555555

เผยโฉมหน้าที่แท้จริง 555555 เดือนก่อนตั๊กทำงานหนักมากค่ะ รับงานรัวๆ ตั๊กเป็นคนหน้าตอบอยู่แล้ว ใต้ตาดำด้วย ช่วงโทรมก็ยิ่งเห็นชัด ขนาดแต่งหน้าแล้วยังปิดความโทรมไม่มิดเลยตัดสินใจไปฉีดไขมันหน้าค่ะ

ตั๊กทำที่ธีระธรฌ์คลินิกนะคะ อยู่แถวห้วยขวาง เดินทางสะดวก มีที่จอดรถให้ข้างหน้าคลินิกเลยหรือใครไม่มีรถจะมา MRT ก็ได้ เดินสามก้าวถึง

ตั๊กเติมแบบใช้ไขมันจากต้นขาตัวเอง ปลอดภัยแน่นอน เพราะไม่ใช่สิ่งแปลกปลอม นี่คือไขมันที่คุณหมอดูดมา เห็นแล้วจะเป็นลม เยอะมากกกก มีเลือดผสมออกมาด้วย ใครกลัวเลือด แนะนำให้นอนหลับไปเลยค่ะ อย่าแอบลืมตาขึ้นมาดู 5555555

ความรู้สึกหลังเติมเสร็จ คือ ดึงเหมือนจะระเบิด 555555555 แอบจับที่หน้าผากตัวเองเบาๆ มันดึ๋งดั๋งมาก 55555 หมอกันน์บอกว่าหมอต้องฉีดให้เยอะกว่าความจำเป็น เพราะไขมันที่ไม่ดีจะสลายไปเอง เหลือแต่ไขมันดีแล้วมันจะพอดีกับหน้าเราเองค่ะ

หลังจากทำเสร็จ ตั๊กก็ลางานพักฟื้นสองสามวัน เพราะยังไม่อยากแต่งหน้าหน้าค่ะที่สังเกตุตัวเองมาก็ยุบบวมเร็วอยู่นะ สงสัยคุณหมอมือเบา

ส่วนนี่วันที่ 7 ค่ะ ไปตัดไหมที่คลินิก แต่งหน้าสวยๆได้แล้ว

หลังตัดไหม ตั๊กก็กลับมาใช้ชีวิตเอ็กซ์ตรีมเหมือนเดิม รับงานรัวๆเช้าจรดค่ำ แถมงานเข้ามากกว่าแต่ก่อนอีก ขอขอบคุณความสวยนี้จากหมอกันน์ค่า

สองอาทิตย์

สามอาทิตย์

ปัจจุบันค่า หน้าผากมา โหนกมา สัดส่วนใบหน้าเป๊ะขึ้น รับกับส่วนอื่นๆ ถูกใจตั๊กมากค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้