ดู: 709|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] สวยเร็ว ไม่ต้องพักฟื้นต้องฟิลเลอร์เลยค่ะ จุ๊บแจงขอฝาก หมอโบสวยจริงไม่ต้องพึ่งดวง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JuJUDE12 เมื่อ 2018-3-3 18:00

สวยเร็ว ไม่ต้องพักฟื้นต้องฟิลเลอร์เลยค่ะ จุ๊บแจงขอฝาก หมอโบสวยจริงไม่ต้องพึ่งดวง

ก่อน เติม หน้าสดรับไม่ได้อย่างมาก

ไปไหน ต้องคอยใสเเว่นตา ตลอด แอบอายหน้าตัวเอง
จุ๊บแจง ขอแชร์การฉีดฟิลเลอร์ที่หน้านะค่ะ เล่าสู่กันฟังแล้วกันนะค่ะเพื่อนๆ ทุกคนได้เก็บไว้เป็นข้อมูล เข้าเรื่องกันเลย ที่จุ๊บแจงตัดสินใจฉีดฟิลเลอร์เพราะว่า จุ๊บแจงมีปัญหาใต้คล้ำ ทำให้หน้าดูโทรม เชื่อว่าผู้หญิงทุกคนรักสวยรักงาม ต้องหาวิธี หรือ หาทางทุกอย่างเพื่อให้เรานั้นดูดีขึ้นอยู่แล้ว จริงมะ

หลังเติม 2วัน ก็สวยออกเทียวได้เลยจ้า

แต่ขนาดเดียวกันนั้นจุ๊บแจงก่อนที่จุ๊บแจงจะฉีดฟิลเลอร์ นั่นก็ต้องอาศัยความเชี่ยวชาญและประสบการณ์จากคุณหมอที่ฉีด คลินิกที่น่าเชื่อถือได้ และผลิตภัณฑ์ที่เป็นของแท้ เพื่อความปลอดภัย มาดูใต้ตาจุ๊บแจงกันเห็นชัดมาก สงสารตัวเอง จะหน้า แก่ไร เบอร์ นี้ ซึ่งจุ๊บแจงเลือกฉีดกับคุณหมอโบ เดอโบ คลินิก  ก็เลยมาปรึกษากับคุณหมอโบ

คุณหมอโบน่ารักมากให้คำปรึกษาได้ดีมาก มาถึงตอนฉีด ก่อนฉีดจะมีการฉีดยาชาเพื่อบรรเทาความเจ็บปวดของจุ๊บแจง ใช้เวลาในการฉีดยาชาไม่นาน

จุ๊บแจงใช้ฟิลเลอร์ขอ Restylane ฉีดทั้งหมด 2 cc ค่ะใต้ตา บอกเลยแค่ 2 cc ก็สวยได้ แนะนำเลยนะคะ สำคนไหนอยากสวยเร็ว ไม่ต้องพักฟื้นต้องฟิลเลอร์เลยค่ะ

จุ๊บแจงขอฝากไว้สำหรับทุกคนที่อยากฉีดฟิลเลอร์นะคะ ควรเลือกคลินิกที่มีความน่าเชื่อถือ และคุณหมอที่มีความเชี่ยวชาญมีประสบการณ์ในการฉีดจุ๊บแจงไว้ใจเดอโบ คลินิกค่ะ

หมอโบ บอกเลยว่า สวยไม่ต้อง มากลัวว่า หลังฉีดไปแล้วจะมีปัญหาภายหลัง รับรอง ของที่หมอโบ ใช้สลาย ตามธรรมชาติ 100% นะค่ะ เพื่อน เพื่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้