ดู: 1552|ตอบกลับ: 13

[เสริมคาง] อัพหน้าเรียว แบบวัยรุ่นใสๆ by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
น้ำ ไอดี nlp8341 หลังทำ30วัน (6).jpg

อันยองอาเซโยวววววว เราชื่อน้ำนะคะ วันนี้จะมารีวิวคางของตัวเองที่ไปเสริมกับ “รพ.เลอลักษณ์” ไม่คิดไม่ฝันเหมือนกันค่ะว่าวันหนึ่งเราต้องมาทำศัลยกรรม ไม่ใช่เพราะมั่นหน้ามั่นใจว่าตัวเองสวยนะ แต่เป็นคนขี้กลัวมากๆค่ะ แต่พอถึงเวลาจะทำสวยเท่านั้นแหละ กล้าไปหมดซะทุกอย่างเลย แต่เอาจริงๆตอนใกล้ๆจะทำก็มีแอบกลัวนะคะ กลัวทั้งเจ็บแล้วก็กลัวออกมาไม่ประสบความสำเร็จ เราเองเลยพยายามเลือกที่ทำที่ดีที่สุดเพื่อไม่ให้มันเกิดปัญหาภายหลัง

สุดท้ายเราเลือกทำกับรพ.เลอลักษณ์เพราะว่าเพื่อนไปทำมาเลยแนะนำ แล้วก็ดูรีวิวมาอยู่แล้วด้วย ดูอยู่นานมากๆแล้วกว่าจะตัดสินใจทำ พอถึงเวลาแล้วก็เลือกซะง่ายๆ แต่มั่นใจว่าที่นี่ดีที่สุด ปลอดภัยที่สุด และพอถึงวันทำก็เข้าไปคุยกับผู้เชี่ยวชาญก่อนพบคุณหมอค่ะ ก็เลือกทรงเลือกซิลิโคนอะไรเสร็จเรียบร้อย แล้วก็ทำประวัติ จ่ายเงินและรับยาด้วยเลย แล้วก็นั่งรอคิววนไป รอไม่นานเจ้าหน้าที่ก็เรียกให้ไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้าก่อน เสร็จแล้วก็เข้าไปพบหมอโลดดด เราได้เสริมคางกับหมอวีรวุฒิค่ะ ตื่นเต้นๆ แต่หมอใจดีนะบอกก่อน อิ้อิ้ คุยกับหมอเสร็จหมอก็ฉีดยานอนหลับให้และผ่าตัดโลดดดดด....

แต่แล้ว...ก่อนทำ คางมันก็จะสั้นๆหน่อย ดูสิ้หน้าจะกลมปายหนายยยยยยย ในใจคิดว่าเห้ยยยยนี่เราก็ส่องกระจกทุกวันไม่รู้เลยหรอว่าหน้าตัวเองกลมขนาดนี้ ทำไมไม่คิดทำตั้งนานแล้ว มัวกลัวหรืออะไรยู่วววว แต่ตอนนี้ก็ถือว่ายังไม่สายเพราะยังสวยได้เรื่อยๆ 5555

น้ำ ไอดี nlp8341 หลังทำ1วัน (1).jpg

หลังทำวันที่ 1

รูปนี้แบบว่าหน้ามึนมากกกก หลังจากทำไปก็เหมือนส่วนใหญ่อะค่ะ จะรู้สึกตึงๆที่คาง จะกินจะยิ้มจะหัวเราะอะไรก็จะลำบากนิดนึง

น้ำ ไอดี nlp8341 หลังทำ3วัน (1).jpg

หลังทำวันที่ 3

อาหารที่อยากกินก็กินไม่ได้เพราะเค้าให้งดอาหารทะเล อาหารแสลง ของหมักดอง แอลกอฮอล์ แล้วก็ต้องคอยประคบเย็นและกินยาตลอด แต่ก็สู้ค่ะ แค่นี้มันจิ๊บๆอยู่ละ

น้ำ ไอดี nlp8341 หลังทำ5วัน (2).jpg

หลังทำวันที่ 5

น้ำ ไอดี nlp8341 หลังทำ7วัน (3).jpg

หลังทำวันที่ 7

น้ำ ไอดี nlp8341 หลังทำ15วัน (1).jpg

หลังทำวันที่ 15 ก็มาจ้าาาา เริ่มดีมากกว่าเก่าละ หายบวมเยอะเลยค่ะ ก็ทำตามที่หมอบอกทุกอย่างไม่มีขาด มันก็เลยจะดูดีหน่อยๆ อิ้อิ้ 

น้ำ ไอดี nlp8341 หลังทำ30วัน (4).jpg

หลังทำครบ 1 เดือน

วะวะวะว้าวววว นี่ใครเนี่ยสวยจุงเบยยยยย งานชมตัวเองก็ต้องมานะคะบอกไว้เลย 5555 ก็คือว่าคางเริ่มเข้าที่แล้ว ก็เลยดูหน้าเรียวกว่าเดิมอี้กกกก ลาก่อยหน้ากลมมมม ต่อไปนี้จะดูแลน่าเรียวๆให้เป็นอย่างดี จากที่กลัวตั้งแต่แรกตอนนี้แฮปปี้มาก ถือว่าประสบผลสำเร็จในการศัลยกรรมครั้งแรก ขอบคุณคุณหมอมากเลยนะคะ ทั้งเก่งทั้งใจดี เริ่ดมากกก มาเถอะ “เลอลักษณ”

โพสต์ 2018-3-8 16:32:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย เปลี่ยนเลนค่ะ
โพสต์ 2018-3-12 09:08:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีอัพเดทอีกมั้ยคะ
โพสต์ 2018-3-30 09:22:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยน่ารักกกก
โพสต์ 2018-6-7 15:00:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวขึ้นนะคะ สวยๆ
โพสต์ 2018-6-27 09:08:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยน
โพสต์ 2018-9-10 15:46:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวยกำลังพอดีเลย
โพสต์ 2018-11-2 09:07:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียววว
โพสต์ 2018-12-12 09:36:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวเห็นชัดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้