ดู: 1116|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เพราะหน้าอกมันเล็กไป เลยต้องอัพไซส์ให้ใหญ่กว่าเดิม by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีน้าาาา ชื่อเบียร์ค่ะ แต่ไม่ใช่เบียร์เดอะว้อยเด้ออ 5555 วันนี้ก็จะมาแชร์ประสบการณ์อัพไซส์ของสาวไร้นมอย่างเบียร์ ขอพูดกันตามตรงเลยว่า ไม่มี นมอะไม่มีเล้ยยยย(เสียงสูงแบบนี้น่าจะเชื่อกันนะ555) หน้าอกเหมือนผช.มากๆ ก็เป็นแบบนี้แหละมาตั้งแต่เริ่มเป็นสาว จนเพื่อนๆล้อก็แล้วอะไรก็แล้ว แรกๆก็มีเคืองๆหลังชินละ แต่ก็คิดเสมอว่า อย่าให้ชั้นมีนมนะแกรรรร จะเอามายัดปากเอ้ยไม่ใช่ จะเอามาอวดให้ดู้ และแล้วเราก็รู้จักกับศัลยกรรม รู้จักที่จะเปลี่ยนแปลงปมด้อยของตัวเองให้เป็นจุดเด่น และนั่นคือจุดเริ่มต้นของเรื่องนี้ (จ้อจี้ไปอีกกก 5555)
เราก็ไปปรึกษาเพื่อนที่มันไปทำนมมาเหมือนกัน มันก็แนะนำดีค่ะแถมแนะนำที่ทำให้ด้วย มันบอกว่าให้ไป รพ.เลอลักษณ์ สะอาดปลอดภัยและบริการดี แถมมีนอนโรงบาลฟรี 1 คืนด้วย(ตามโปรโมชั่น) เราก็สนใจค่ะ ก็เลยถามต่อว่าจองยังไงอะไรยังไง มันก็บอกๆมา เราก็เลยโทรไปจองคิวไว้ คือต้องจองล่วงหน้านะคะเพราะหมอคิวทองก็จะนานหน่อยๆ แต่เราจองล่วงหน้าไว้ 1 เดือนค่ะ ถึงวันก็เข้าไปทำ ก็งดน้ำงดอาหารไป 8 ชม. ก็หิวนะแต่ก็ต้องอดทนนน พอไปถึงก็ติดต่อเจ้าหน้าที่ค่ะแล้วก็เข้าปรึกษากับผู้เชี่ยวชาญก่อน ก็คุยเรื่องซิลิโคน เราเลือกเป็นซิลิโคน allergan แล้วก็ใช้เทคนิคกาวพิเศษ Scarelessg ในการเย็บแผลเพราะมันจะช่วยให้แผลดูสวยเหมือนแค่เอาปากกาไปขีด ง้อวววว ความรู้เพียบพี่บอกเลย 5555

หลังจากที่เราฟื้นจากการผ่าตัดก็ลุกเข้าห้องน้ำเองได้อะไรได้ จะบอกว่าไม่เจ็บก็ดูโกหก ก็มีเจ็บบ้างไม่ได้หนักอะไรก็บอกพยาบาลที่คอยดูแลแล้วเค้าจะฉีดยาให้อะไรแบบนี้ รวมๆแล้วโอเคอยู่นะ ไม่ได้ทรมานเหมือนที่คนอื่นบอก พอเช้าอีกวันก็รอหมอเข้ามาด้วยแล้วก็กลับบ้านได้ ก็เกือบเที่ยงๆอะค่ะ จากนี้ก็ไปดูแลตัวเองต่อที่บ้าน สิ่งที่ห้ามคือ ห้ามอาหารแสลง อาหารทะเล อาหารหมักดอง ห้ามยกของ ห้ามใส่ชั้นในมีโครงให้ใส่สปอร์ตบราแทน เป็นเวลา 6 เดือน O M G !!

หลังทำ 1 วัน สตรองไปอีกกกกก

หลังทำ 5 วัน

ก็หลังจากครบ 5 วันต้องไปถอดผ้าพันหน้าอกที่โรงบาลค่ะ เค้าจะสอนนวดหน้าอก แล้วก็นวดแบบกระตุ้นไฟฟ้า ดีงามมาก และที่ดีอีกอย่างคือหมอกิตติศักดิ์มีเทคนิคการวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อทำให้หน้าอกเป็นทรงสวยธรรมชาติ ไม่เป็นบล้อก ซึ่งมันก็ดีมากๆด้วย ช๊อบชอบบบบ

หลังทำ 15 วัน

จากหญิงสาวที่ไม่มีหน้าอกเลยจนตอนนี้กลายเป็นคนมีหน้าอกแล้ว ถามว่าดีใจมั้ย ก็ต้องบอกเลยว่ามากกกก ไม่คิดไม่ฝันเลยทีเดียว รู้สึกมั่นใจเวลาใส่เสื้อผ้าทุกๆสไตล์มากขึ้น ตอนนี้ใครห้ามล้อแล้วนะจ๊ะๆ.

สวยเซ็กซี่ แถมแซ่บบบ
แซ่บหลายยยย
เซ็กซี่เรดี้มากค่าาา
หน้าอกดูสวยธรรมชาติ แซ่บบบ
ดูเซ็กซี่มากเลย สวยค่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้