ดู: 1312|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] บอกลาหัวนมคล้ำ ด้วยสีออร์แกนิคจากธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ชาว Dungdong ทุกคนนะครับ กระทู้นี้ถือว่าเป็นกระทู้แรกของผมเลยครับ เนื่องจากได้ Gift Voucher จากทาง Lewis Center ให้ลองทำคอร์สฝังสีหัวนมชมพู (Nipple Repigmentation) ซึ่งเป็นการลงสีออร์แกนิคเพียวๆ จากธรรมชาติ ผมเลยอยากจะขอรีวิวเพื่อเป็นแนวทางให้เพื่อนที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ได้ดูกันว่าเดียวนี้ผู้ชายดูแลตัวเองกันมากขึ้นไม่แพ้ผู้หญิงเลย และเนื่องจากหัวนมที่ดำมาจากกรรมพันธุ์ ไม่ค่อยมั่นใจ ชอบโดนเพื่อนล้อว่าหัวนมดำอยู่บ่อยๆ ผมก็อยากจะแก้ไขให้ดูดียิ่งขึ้นครับ

ขั้นตอนแรกนะครับเป็นการลงยาชาก่อน แปะทิ้งไว้นมทั้ง 2 ข้าง รอยาชาซึมและออกฤทธิ์ ประมาณ 30 นาทีหลังจากนั้นก็เริ่มบรรเลงฝังสีหัวนม ความรู้สึกตอนทำจั้กกะจี้หน่อยๆ ไม่เจ็บเพราะมียาชาช่วยครับ ใครกลัวเจ็บหายกังวลได้เลยนะ ใช้เวลาทำประมาณ 40 นาทีครับ

2-3 วันแรก อาจจะมีอาการบวมนิดๆ สำหรับบางคนนะครับ ไม่ต้องกังวลครับ ไม่เกินอาทิตย์ก็จะหายเป็นปกติ
ผิวหนังบริเวณนมมีการพลัดเซลล์ผิวเป็นปกติ สามารถใช้ผ้าชุบน้ำอุ่นประคบแล้วเช็ดออกเบาๆ ได้เลยครับ
ช่วงนี้ก็ต้องหลีกเลี่ยงการกระทบบริเวณนมเป็นพิเศษ และทำตามคำแนะนำของอาจารย์ครับ

หลังทำ 15 วัน

ผ่านไป 15 วัน ตอนนี้นมดูอมชมพูมากขึ้น สีเป็นธรรมชาติ ไม่ดูหลอก ที่สำคัญปลอดภัยจากสารเคมี หายห่วงจากการแพ้และเคมีสะสมก่อให้เกิดโรคผิวหนังที่สามารถเกิดขึ้นในอนาคตได้ ที่สำคัญมีความมั่นใจขึ้นมากครับ และช่วงนี้เขายังมีโปรเติมสีฟรีอีก 1 ครั้งด้วยนะ เพื่อจะได้ขาวอมชมพูมากกว่าเดิม เพื่อนๆ คนไหนสนใจ ผมแนะนำที่ Lewis Center สาขาแฟชั่นไอส์แลนด์ ชั้น 2 ได้เลยครับ
.. ไว้เจอกันกระทู้หน้านะครับ บ๊ายบาย ..

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้