ดู: 569|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] หน้าเปลี่ยนเพราะ เสริมจมูก ซิลิโคนเกรดพรีเมี่ยมที่มาสเตอร์พีซ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า ชื่อจูนนะคะ ประมาณ 2 อาทิตย์ที่แล้วจูนเพิ่งไปเสริมจมูกกับคุณหมออาร์มที่มาสเตอร์พีซค่ะ ตื่นเต้นมาก ที่ได้เสริมจมูกเพราะเล่นกิจกรรมประกวดนางนพมาศในเพจ Masterpiece clinic by Dr.Sae ไม่คิดเหมือนกันว่าคนหน้าบ้านๆ จะได้เป็นผู้โชคดีกับเค้าด้วย 5555 บ้านแค่ไหนดูรูปสิคะ

เห็นแบบนี้เราก็เป็นเด็กกิจกรรมอยู่นะ (ถึงได้รางวัลเพจมาสเตอร์พีซนี่ไง อิอิ) เราไม่เคยมองว่าตัวเองมีปมด้อย ต้องหน้าเป๊ะแบบดาราเกาหลี แต่เวลาเอียงข้างหรือถ่ายรูปหน้าตรงหน้ายังดูไม่มีมิติ เพราะจมูกไม่ค่อยโด่งค่ะ ตอนเด็กๆ ก็ไม่ได้มองว่าขัดใจหรอก แต่พอโตแล้วก็เริ่มดูแลตัวเองมากขึ้น อยากดูดีขึ้น

เริ่มรู้จักดูแลผิวตัวผิวหน้ามากขึ้น ทาโลชั่น ครีมบำรุง ศึกษาวิธีใช้จากเพื่อนบ้าง แต่ส่วนใหญ่จะได้เทคนิคจากคุณแม่

ช่วงที่อยู่มหาวิทยาลัยก็มีเพื่อนในกลุ่มเสริมจมูก เราก็สนใจอยู่นิดหน่อยละ ขนาดเอียงข้างแบบนี้ยังดูไม่ค่อยมีสันเลย

เราแปะสติกเกอร์อยู่ 5 วัน ช่วงนั้นก็จะใส่หน้ากากอนามัยช่วยกันฝุ่นหรือสิ่งสกปรกด้วย แต่บวมช้ำน้อยมากค่ะ ตอนทำจมูกกับคุณหมออาร์มเราบอกเลยค่ะว่าขอโด่งๆ ให้ดูรู้ว่าทำจมูกมาเลยก็ได้ 5555 คุณหมอบอกว่าได้แต่จะไม่ทำออกมาให้ดูปลอมมากเนอะ จะให้ยังดูเหมาะกับหน้าเดิมเราอยู่ ใช้ซิลิโคนเกาหลีเกรดพรีเมี่ยม ผลที่ได้ก็ตามภาพเลยค่ะ เรามีดั้งแล้ว จมูกโด่งมีมิติแล้วค่า เย้ๆๆๆ

หลงรักมาสเตอร์พีซ คลินิกตั้งแต่ได้เข้ามาใช้บริการครั้งแรกเลย ผลลัพธ์หลังเสริมจมูกก็ออกมาดีเกินคาด สวยโด่งอย่างที่อยากได้ (นิ่มและบิดได้) ตอนทำคุณหมอก็มือเบามากค่ะ ศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตพูดเลยว่าชิว!! ใครที่สนใจอยากเสริมจมูกและยังไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนแบบเรา อยากให้มาที่มาสเตอร์พีซ คลินิกเลยค่ะ นี่ขนาดจมูกเรายังไม่ครบเดือนนะ ลองตามเพจ Masterpiece clinic by Dr.Sae เดี๋ยวรู้เลยว่ามีโปรโมชั่นและกิจกรรมเยอะมาก หรือถามจากเราก่อนได้ค่า พร้อมตอบเสมอค่า ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2018-2-26 11:06:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าดูคมขึ้นมาเลยค่ะ
โพสต์ 2018-2-26 11:14:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่จ๊ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-27 16:16:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
nof5216 ตอบกลับเมื่อ 2018-2-26 11:06
หน้าดูคมขึ้นมาเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-27 16:17:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ลองปรึกษาคุณหมอดูค่ะ แต่ละเคสปัญหาต่างกัน ราคาจะไม่เท่ากัน
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-27 16:17:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้