ดู: 1588|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากได้หน้าเรียวๆเลี้ยวไปที่ไหนไม่ได้ ต้อง “เลอลักษณ์”ที่เดียว

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมคาง

เปิดวาปด้วยรูปก่อนทำคางที่เลอลักษณ์ ก่อนอื่นต้องกล่าวสวัสดีทักทายเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาอ่านด้วยนะคะ เราชื่อนก(แต่ไม่นกสมชื่อนะจ๊ะ) วันนี้จะมารีวิวคางค่ะ ไปเสริมมาไม่เท่าไหร่ก็หน้าเรียวสวยสมใจอิแป้นแล้วจ้าาาา 5555 ก่อนจะเม้าแอนด์ดูรูปหลังทำก็ต้องเม้าก่อนทำกันหน่อย ก่อนทำก็ตามรูปด้านบนเลยค่ะ หน้ารีๆไข่ๆ สวยแบบบอกไม่ถูกเลยเนอะว่ามั้ยคะ?555 ด้วยความหน้ารูปไข่เช่นนี้เวลาเห็นคนที่เค้าหน้าเรียวๆก็อยากจะได้บ้าง เลยไปเสาะหาว่าเค้าทำยังไงแอนด์ทำที่ไหนกัน ดีค่ะที่มีเพื่อนสนใจเรื่องนี้นางก็เลยแนะนำให้ทำคาง ก็แนะที่เลอลักษณ์เนี่ยแหละค่ะ นางบอกว่าคนมาทำเยอะ นางก็ทำ สวยด้วยนะ หน้านางเรียวกว่าเดิม อีกคนก็ทำจมูกสวยเหมือนกัน เราก็เลยมีความหวังว่า ถ้าชั้นทำมาชั้นต้องสวยเหมือนเพื่อนสิเนอะ 5555 มีความมารร้ายซ่อนอยู่ อิอิ

หลังจากที่นัดวันทำ(ไวมาก)เสร็จถึงวันทำก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ ก็ได้นั่งคุกับผู้เชี่ยวชาญอยู่สักพักนึงก็ทำประวัติแล้วขึ้นไปจ่ายเงินด้านบนพร้อมรับยาด้วย แล้วก็นั่งรอเข้าห้องผ่าตัดตามคิวเลยค่ะ ตอนใกล้จะถึงคิวอะยอมรับเลยว่าตื่นเต้นมากๆ พอได้เข้าไปล้างหน้าเปลี่ยนชุดแล้วเข้าไปพบหมอก็รู้สึกดีขึ้น เพราะเค้าจะช่วยพูดให้เราผ่อนคลายไม่เกร็งอะค่ะ จากนั้นก็ฉีดยานอนหลับให้แล้วก็ผ่าตัดยาวไปๆจ้าาาา

นี่เลยๆหลังทำทันที หน้าเรียวยาวขึ้นมาทันตาเห็น ดูไว้ค่ะ เพราะเวลาเข้าที่ก็จะแบบนี้เลยหมอบอก อิอิ

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 3 วัน.

หลังทำ 5 วัน

เราเลือกทำแบบแผลนอกค่ะ จะได้ดูแลง่ายๆ แต่ถ้าทำแผลในก็จะไม่มีแผลเป็น แต่เวลาจะกินอะไรก็จะยากนิดนึง...เราดูแลด้วยการกินยาตามที่หมอสั่งค่ะ นอนหมอนสูง1อาทิตย์ งดกินอาหารแสลง คอยประคบเย็นบ่อยๆค่ะ อันนี้เราทำคางกับหมอปวลินค่ะ หมอใจดีด้วย...

และตอนนี้ก็โอเคเป๊ะปังมาก หน้าเรียวยาวกว่าเดิมเยอะเลย ตอนนี้จะไม่เป็นหน้ารีหน้าไข่แล้วค่าาา ชอบมากๆอยากให้เพื่อนมาชอบกับเราด้วย 5555 มาได้มาเลยค่าาา

หน้าเรียวสวย คางสวย
หน้าเรียวสวยขึ้น
หน้าเรียวสวยมาก
สวยๆ หน้าเรียวสวย
หน้าเด็กลงสวยค่ะ
หน้าเรียวสวยหวานมากเลยคับ
หน้าเรียวสวยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้