ดู: 2281|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แนะนำคุณหมอที่เหลาจมูกสวยหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆคนไหนพอจะรู้ไหมคะว่าคุณหมอคนไหน เหลาและแต่งจมูกสวยบ้างค่ะ
คือพอดีเรามีดั้งแล้วอ่ะค่ะแต่ทรงมันไม่สวย อยากทำให้มันดูเล็กลงและสวยกว่านี้
มีเพื่อนเราบอกว่า คุณหมอทุกท่านเค้าแบบเหลาจมูกได้หมด
เลยลองไปsearch หา ข้อมูลดูแต่ไม่ค่อยเจอคนเหลาจมูกเอารูปมาลงเลย
เราเลยไม่รู้จะไปทำที่ไหน
หมอบุญถิ่นดีไหมค่ะ หรือหมอกมล ทาว์อินทาวดีค่ะ
แล้วโรงพยาบาล บางมดหมออะไรทำจมูกสวยหรอค่ะ
อยากรู้บ้างค่ะหายากจิง
ไม่รุ้เหมือนกันนะ แต่เราไปทำที่ ณรวี อะ่
ต้นฉบับโพสต์โดย pinky_sha เมื่อ 2011-4-26 02:01
ไม่รุ้เหมือนกันนะ แต่เราไปทำที่ ณรวี อะ่  ...

ผลเป็นเป็นไงบ้างค่ะเราก็มีปัญหาเหมือนกัน ค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้