ดู: 1745|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] รอดหรือร่วง! ตาแบบนี้ จะทำตา 2 ชั้น และเปิดหัวตา

[คัดลอกลิงก์]
ทำได้ค่ะ ลองปรึกษาโรงพยาบาลศัลยกรรมTLดูก่อนมั้ยค่ะ
ที่นี่ทำออกมาเป็นธรรมชาติดีค่ะ
ถ้าต้องการสอบถามข้อมูลหรือต้องการปรึกษาติดต่อได้ที่
Line: tlpsthai ค่ะ
ดูแล้วน่าจะรอดอยู่นะคะ แต่อาจจะต้องทำมากกว่านี้ก็ได้ คงต้องไปปรึกษาแล้วให้หมอวิเคราะห์ดูก่อนแหละ เพราะตอนเราไปทำตาสองชั้นที่ Lovely eye clinic เราก็ปรึกษาหมอก่อน มันก็จะมีอะไรที่ยิบย่อยกว่าที่เราคิดเยอะเลย
ทำเลย เราว่ารอด แต่อาจจะต้องดูดไขมันด้วยมั้ง ให้เห็นชั้นตาชัดๆหน่อย ลองไปดูที่ lovely eye clinic ค่ะ ที่นี่ทำตาสองชั้นสวยมาก
รอดนะ ดูดไขมันแล้วก็กรีดชั้นตาเพิ่มสักหน่อย เราว่าโอเคเลย แต่คงต้องไปถามหมอก่อนนะ เผื่อทำอย่างอื่นเพิ่มแล้วจะได้สวยกว่าเดิม เราก็เป็นคนตาชั้นเดียวเหมือนกัน ไปทำตาสองชั้นมาที่อัครา คลินิกอะ หมอเค้าก็ช่วยดูให้ก่อนอยู่นะ เราก็ได้ดูดไขมัน แล้วก็กรีดชั้นตาเพิ่ม ได้ตาสองชั้นมา ถือว่ารอดเลยอะ หน้าดูเปลี่ยนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้