เจ้าของ: nan.rujira
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกครั้งแรกและครั้งเดียว ที่ Dmor clinic by คุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
ทำสองอย่าง เริ่ดมาก
ทำพร้อมกันเลยได้หรอค่ะ
เนียนมากกก อยากทำเลย
เราเนื้อน้อย จะได้แลบนี้ไหม
อยากทำ 2 อย่าง แล้วให้เป๊ะแบบนี้บ้างจัง
มีราคาไหมค่ะ
ทำสองอย่างพร้อมกันได้หรอค่ะ
เนียนมาก หมอมีกี่เทคนิคค่ะ
ทำแค่ 2 อย่าง สวยๆ ดูมีมิติขึ้นเยอะ^^
ทำสองอย่าง ทรงดูสวยดูธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยมากเลยคร้าา
สวยมากเลย มีราคาไหมค่ะ
เนียนจริง ทำยากนะทำหลายอย่างและเนียนแบบนี้
ไม่อยากแก้หลายรอบเหมือนกัน
สวยมาก ไม่โป๊ะเลย ธรรมชาติสุดๆ
คุณหมอทำออกมาธรรมชาติมากเลย สุดยอดค่ะ
เห็นรูปเทียบแล้วดูต่างมากเลย อย่างกับคนละคน 55555 แต่ดูออกมาไม่เวอร์นะดูธรรมชาติมากทั้งที่ทำตั้ง2อย่าง
ทำสองอย่างดูดีมาก
สวยมากเลยค่าา เพื่งเห็นรีวิวในเพจ สวยหรูมากค่าา
ตอนเราไปทำจมูกที่อัครา คลินิก เราก็ทำครั้งเดียวเสร็จเรียบร้อยเลย เพราะว่าก่อนหน้านี้เราได้ไปปรึกษากับหมอก่อนแล้ว พอทำออกมาเลยไม่ต้องมาแก้อีก
จมูกธรรมชาติ หวานละมุนมากๆเลย เจ็บไหมค่ะ
จองแล้วได้ทำเลยไหมค่ะ
โอ้ววว สวยมากค่ะ มีแรงบัลดาลใจอยากทำบ้างค่ะ
สวยๆ น่ารักจังเลยค่ะ
ทำ2อย่างดูดีขึ้นมากกก ไม่โป๊ะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้