เจ้าของ: nan.rujira
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกครั้งแรกและครั้งเดียว ที่ Dmor clinic by คุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
ทำสองอย่างพร้อมกันใช้เวลาพักฟื้นนานไหมคะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ทำสองอย่างแล้วมีโปรไหมค่ะ
ทั้งสองอย่างพร้อมกันเจ็บไหมคะ
ดูดีได้อีกคร้า
ทำสองอย่างสวยจังเลย
ทำทั้งคางและจมูกพร้อมกันได้หรอค่ะ ใช้เวลาพักฟื้นนานไหมคะ
คางสวยมากคะ เข้ากับหน้าดีนะคะ สวยอ่ะชอบๆๆๆ
ทำสองอย่างสุดยอดเลย
ตอนนี้ก็ยังเลือกไม่ถูกว่าจะทำอย่างเดียวหรือสองอย่างพร้อมกันเลยดี เห็นมีโปรทำสองอย่างในเพจอยู่
สวยค่ะ จมูก คางรับกับใบหน้ามาก
ทำ 2 อย่างตอนนี้มีโปรโมชั่นไหมคะ
สวยธรรมชาติมากเลย มีรายละเอียดไหมคร้า
สวยสวยมากเลยค่ะ
เริ่ดได้อีก
ทำสองอย่างเจ็บไหมคร้า
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลย มีเคล็ดลับในการดูแลตัวเองยังไงคร่า
สวยดูธรรมชาติมากเลย
สวยหรูดูแพงมาก
สุดยอดดด ทำตั่งสองอย่างแต่ไมโป๊ะเลย มีเคล็ดลับดูแลตัวเองไหมคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย weoliyaa เมื่อ 2019-1-10 14:56

อยากทำคางมากๆเลยค่ะ คุณหมอทำเเผลนอกหรือแผลในคะ
น่ารักทากเลยยน
หลังจากหายช้ำแล้ว ดูดีมากเลย ธรรมชาติสุดๆ มีเคล็ดลับในการดูแลตัวเองยังไงบ้างค่ะ
ทำ2อย่างเจ็บไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้