ดู: 31137|ตอบกลับ: 147
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกครั้งแรกและครั้งเดียว ที่ Dmor clinic by คุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nan.rujira เมื่อ 2018-2-1 16:23

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นเราขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อแนนค่ะ เราจะมารีวิวจมูกใหม่
หลังทำมาครบ6 เดือนกับ คุณหมอตุ๊ก ที่ Dmor Clinic สาขากรุงเทพรัชดา36

ก่อนทำจมูก คิดแล้ว คิดอีก ว่าจะทำดีมั้ยน๊า ด้วยความที่เราเป็นช่างแต่งหน้าก็เองคิดว่า
คงไม่ต้องทำก็ได้มั้ง แค่ใช้เทคนิคเฉดดิ้งจมูกก็น่าจะพอ 555 ( แอบกลัวเจ็บ กลัวนู่น กลัวนี่ไปหมด )
จนเห็นจมูกเพื่อน ว๊ายยย!!! ทำไมสวยจัง ? ทำที่ไหนมาอ่ะ?  ดูธรรมชาติ ดั้งโด่ง แบบไม่โป๊ะ

ความคิดเราเริ่มเปลี่ยน เราอยากสวยบ้าง อยากหน้าเป้ะ เลยถามเพื่อนว่าทำที่ไหน
เพื่อนเลยแนะนำเลยว่าต้องทำที่นี่ Dmor Clinic กับคุณหมอตุ๊ก เลยจ้า

เราเริ่มดูรีวิวยิ่งดูมาก เราก็ยิ่งอยากทำมากขึ้น มากขึ้น เลยตัดสินใจเข้าไปคุยกับคุณหมอเลยค่ะ
คุณหมอก็วิเคราะห์ให้ว่าควรทำประมาณไหนถึงจะเข้ากับรูปหน้า ดูสวยในแบบของเราเอง และบอกว่า
“คุณหมอมั่นใจว่าต้องออกมาสวยแน่นอนค่ะ” เรายิ่งมั่นใจ  คุณหมอน่ารักมาก เราถามคุณหมอเยอะมากๆ
คุณหมอพร้อมตอบเราทุกคำถามด้วยความเต็มใจ และใบหน้ายิ้มแย้มกับเราตลอด
   เมื่อถึงวันที่นัดทำเราตื่นเต้นมาก พี่ฝนเลขาที่คลินิค ก็คอยดูแลตลอด คอยแนะนำว่าเราจะต้องทำอะไรบ้าง
เตรียมตัวยังไงบ้างก่อนการเข้าผ่าตัด และหลังการเข้าผ่าตัด

เอาละ...มาดูรูปก่อนทำกันเลยดีก่าาาา

........ตื่นเต้นมากๆ (ก็คนไม่เคยทำดั้งอ่ะเนาะ. อิอิ ) คุณหมอเข้ามาในห้องผ่าตัดแล้วทักทายชวนคุย
ก่อนที่จะผ่าตัดแบบละเอียด และมือเบามากๆ คุณหมอตุ๊กใช้เทคนิควางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้ม
และเป็นซิลิโคนเกรดอเมริกา คุณหมอจะเหลาซิลิโคนให้เราแบบเคสต่อเคสเลย
ดั้งนั้น เรามั่นใจได้ว่า จมูกเราเกรดพรีเมี่ยม และ ลิมิเตดอิดิชั่นแน่ๆ ถ้ายังไม่สวย
คุณหมอตุ๊กจะไม่ปล่อยให้เราออกมาจากห้องผ่าตัดจ้า
หลังผ่าตัดเสร็จนะคะ พี่ฝนก็อธิบายการดูแลตัวเองรวมถึงส่งข้อความมาถามไถ่อาการเราทุกระยะ คือดูแลดีมากๆ

เอาล่ะค่ะ เราพูดไปซะเยอะละ รีวิวรูปให้เพื่อนๆดูกันเลยดีกว่า
เราเป็นคนบวมง่าย ช้ำง่ายมาก

เดือนแรกผ่านมา มีแต่คนทักว่าหน้าเปลี่ยนไป ไปทำอะไรมา ทำไมสวยขึ้น บอกเลยว่าตัวลอยเลยค่ะ 555

พอครบ3 เดือน จมูกเราเริ่มเข้าที่แล้ว เห็นความสวยชัดเจนมากขึ้น

ครบ6เดือน จมูกเราเข้าที่แล้ว เรามั่นใจมากขึ้น ถ่ายรูปตังเองบ่อยมากๆ

ดีใจมากที่ตัดสินใจเป็นลูกสาวคุณหมอตุ๊ก ที่ Dmor Clinic
อ๋อ..!! ลืมบอกไปว่าเราทำคางกับทีมเเพทย์ดีมอร์ด้วยนะคะ
ไว้เดี๋ยวเราจะมาตั้งกระทู้เกี่ยวกับเรื่องการทำคางที่ดีมอร์ให้เพื่อนๆดูนะคะ
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านรีวิวของเเนนนะ ที่ดีมอร์คลินิกเเนนคอมเฟริมเลยค่ะ เปลี่ยนคุณให้ดูดีขึ้นเเน่นอน
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ คุณหมอตู๊กน่ารักใจดี ทำจมูกสวยทุกเคสจริงๆค่ะ
สวยมากค่ะ รอชมรีวิวคางนะคะ อยากทำคางพอดี
ทำสองอย่างสวยขึ้นเป็น 200% เลยนะคะเนี่ยย
สวยธรรมชาติมาก หน้าดูพอดีๆ ไม่เยอะไม่น้อย
สวยมากเลยนะคะ จมูกทรงธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
ทำแค่ 2 อย่าง แต่สวยขึ้นทุกอย่างเลยนะคะ
สวยละมุน ไม่ผิดหวังเลยนะคะ
จมูกดูธรรมชาติมากๆเลยนะคะ เสริมจมูกมาราคาเท่าไรนะคะ
น่าทำมากจมูกสวยมากๆๆเลยนะคะ
ดูไม่ออกว่าทำมา เนียนมากๆเลยค่ะ
เนียนมาก ทำมาเท่าไหร่คะ 2 อย่าง
ทำสองอย่างเลยหรอคะ ได้ราคาโปรไหมคะ
เก่งมากเลย นับถือ ทำ2อย่างรวดเดียว
น่ารักมากค่าาาา เขียนซะอยากไปทำด้วยเลย
จมูกเป็นธรรมชาติ ทำให้ดูหน้าเด็กลงเลยค่ะ คลินิก ตจว มีไหมคะอยากไปทำบ้างจังเลย
สนใจอยากทำบ้างจังเลย ต้องจองคิวไหมค่ะ
จมูกเริ่ดมากเลยค่ะ คลินิกอยู่แถวไหนครับสนใจอยากทำค่ะ
สวยมากค่ะ จองคิวนานไหมค่ะ
จมูกเข้ากับใบหน้ามากค่ะ ประกันกี่เดือนคะ
สวยเนียนธรรมชาติมาก คางดูไม่แหลมมาก
ทำสองอย่างพร้อมกันสุดยอดเลยค่า
อ่านแล้วอยากไปทำบ้างง่าา เก็บตังก่อน
ดูดีเป็นธรรมชาติมากค่ะ ตัดสินใจเลือกดีมอร์เหมือนกันค่ะ
ดูดีเป็นธรรมชาติสุดยอดมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้