123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nan.rujira
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกครั้งแรกและครั้งเดียว ที่ Dmor clinic by คุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
ดูเป็นธรรมาชาติมากๆเลยค่ะ คลีนิคอยุ่แถวไหนค่ะ
ได้เลย หน้าเหมือนแอฟเลยค่ะ สวยมาก
อยากทำพร้อมกันบ้างค่ะ ดีงาม
สุดยอดเลยค่ะ ดูดีเป็นธรรมชาติมาก สนใจค่ะ
ทำจมูกกับคางเข้ากับใบหน้ามากเลยคร้า  ดูสวยและดูเด็กลงไปอีก  ต้องจองคิวนานไหมคะ
ชอบค่ะ สวยทั้งสองศัลยกรรมเลยค่ะ เห็นมีสาขาอุดรด้วย
สวยมากก เห็นเพจ dmor clinic อัพรูปปัจจุบันดูดีมาก ทำ2อย่างแบบนี้พร้อมกันได้ใช่ไหมค่ะ
สวยดูดี ไม่โป๊ะเลย
คางสวยมาก จมูกก็ดูเนียนดี
ทำสองอย่าง สวยขึ้นเยอะมากกก
สนใจค่ะ มีราคาไหมค่ะ
เนียนนะ สวยด้วย สวยมากๆเลย
หน้าเปลี่ยนค่ะ ดูสมส่วนละมุนๆ
ฮ๊อยย๊ะ หน้าเปลี่ยนเลย  
สวยมาก เหมือนนางแบบเลย
อ่านเเล้วอยากทำเลยค่ะ สวยอินเตอร์มากคร้า
ทรงจมูกเป็นธรรมชาติมากเลยคร้า อยากเข้าปรึกษาต้องทำอะไรบ้างค่ะ
ทรงเป็นธรรมชาติมากๆเลยคร้า ตอนนี้คุณหมอมีโปรอะไรบ้างไหมคร้า
หน้าหวานอยุ่แล้วหน้าหวานเข้าไปอีกนะค่ะ สวยมากๆเลยคร้า
สวยมากเลยนะคะ ธรรมชาติมากเลยนะคะ
หน้าเหมือนดาราเลย สวยมาก
ทำสองอย่างแล้ว สวยมากเลย หน้าเหมือนแอฟเลย
ทำสองอย่างพร้อมกันได้เลยใช่ไหมค่ะ น่าสนใจเลยทำแล้วสวยมาก
123456
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้