เจ้าของ: nan.rujira
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกครั้งแรกและครั้งเดียว ที่ Dmor clinic by คุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
อันนี้คุณหมอเลือกทรงให้หรือเราเลือกเองคะ
จองคิวนานไหมคร้า
ทำทั้งจมูกและคาง ปังมากเลยคร้า
มีทรงจมูกเดิมอยู่แล้วพอทำเพิ่ม สวยเป๊ะเลยค่ะ
สวยเป๊ะมาก ทำสองอย่างพร้อมกันมีโปรฯไหมคร้าา
เดืิอนนี้มีคิวว่างไหมค่ะ
ตอนนี้มีสาขาที่ไหนบ้างคะ
จมูกก็งาม คางก็เริ่ด
ทำสองอย่างราคาเท่าไหร่ค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ เหมือนเคยเห็นที่ไหน
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลย
สวยมากๆ อยากได้แบบนี้เรยย
ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
เราจองคิวไว้แล้วค่ะ ตื่นเต้นจังเลยค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ
กี่วันออกกำลังกายได้คะ
อยากทำจังเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ชอบอ่ะ สวย คมมากๆๆๆๆ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ขอสอบถามนิดนึงนะคะว่าทำอะไรไปบ้างค่ะ
สวยเนียนธรรมชาติมาก คางดูไม่แหลมมาก
สวยค่ะ หมอใช้ซิลิโคนอะไรคะ
เริ่ดมากเลย สวยสุดๆ ทำสองอย่างตอนนี้มีโปรไหมค่ะ
สวยจิงไรจิงค่ะคนนี้
ชื่อทรงอะไรค่ะ
สวยทุกมุมมอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้