ดู: 6233|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางพังเพราะฉีดสารเหลว เปลี่ยนเป็นคางสวยได้ที่เลอโชเม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Apple_Applena เมื่อ 2018-2-1 11:35

Hi.. เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อนนะคร้า เปิ้ลนะคร้าาา ใครที่กำลังตัดสินใจหรือกำลังมองหาที่แก้ขูดสารเหลวที่คาง เรามีที่แนะนำไว้เป็นทางเลือก เราได้ทำคางที่คลินิก lechome เรารู้จักจากเพจมีคนแก้ขูดคางเยอะแล้วสวยเนียนเป็นธรรมชาติ ใครที่หาที่ทำอยู่เปิ้ลแนะนำที่นี้เลยค่ะ ทางเลขาคลินิกแนะนำละเอียด พี่ๆที่คลินิกดูแลให้ข้อมูลดี ให้้ข้อมูลอย่างละเอียดจนเข้าใจ เลือทำแผลในแผลนอก  เราเลยตัดสินใจจองเพราะอยากทำเร็วๆอยากสวย อิอิ วันที่เข้าไปทำตื่นเต้นมาก คนไข้ที่นี่เยอะเลยวันที่เราไปทำคนนั่งรอเพียบ พอถึงคิวเรา เราได้คุยกับคุณหมอก่อนเข้าห้องผ่าตัด คุณหมอใจดีมาก คุณหมอถามอยากได้ทรงประมาณไหน เออ(เปิ้ลลืมบอกของเปิ้ลฉีดสารเหลวมา3ปีค่ะฉีดซ้ำหลายรอบ) มันก็เป็นก้อนๆแปลกๆ ขรุขระ ผิวไม่เรียบคะ

รูปก่อนทำค่ะ

จริงก็แอบกลัวนะค่ะ ในการเลือกทำแผลด้านใน เพราะกลัวจะดูแลยาก แต่เอาเข้าจริงๆไม่ยากอย่างที่คิดเลยค่ะ การทำแผลในดูแลง่ายค่ะแค่บ้วนน้ำเกลือหลังทานอาหาร หรือบ่อยประมาณ 3-4 ชม.บ้วนครั้งค่ะ ก่อนเข้าพี่เขาก็ถามว่าตื่นเต้นไหม กลัวไหมค่ะ โอ้ยยยยยย
อยากบอกว่า กลัวมากค่ะ  แต่อยากสวย อยากให้คางหายเป็นก้อน เพราะเราเป็นคนที่คางสั้นตอนฉีดใหม่ๆก็ดีสวยพอนานไปกลายเป็นก้อนและคางกว้างออกค่ะ เดี๋ยวมีรูปประกอบ 5555 มาดูกันเลยค่ะ

รูปหลังทำทันทีค่ะ

หลังทำ 1 สัปดาห์ค่ะ

รูปหลังทำได้ 10 วันค่ะ

หลังทำ 2 สัปดาห์

ปัจจุบัน 1 เดือนแล้วค่ะ ชอบมากกกเลยคะ

ส่วนใครที่เจอปัญหาหลังฉีดสารเหลวเหมือนเปิ้ลแนะนำที่่เลอโชเม่คลินิกเลยค่ะ แล้วจะไม่ผิดหวัง

ไม่บวมเลยค่ะ สวยมากค่ะเจ็บไหมคะราคาเท่าไหร่คะ
ไม่บวมเลยค่ะ สวยมากค่ะเจ็บไหมคะราคาเท่าไหร่คะ
เท่าไหรค่ะ แผลนอกหรือแผลใส
แพงไหมค่ะ ค่าแก้ ถ้าเป็นซิลิโคนเหลวรับแก้ไหม
ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
ฉีดมานานหรือยังค่ะ กำลังศึกษาหาที่ขูดสารเหลวออกค่ะ
สวยค่ะ ขูดดูแลยากไหมคะ
สนใจค่ะไม่ทราบค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ
ขูดแล้วต้องพักคางไหมค่ะ หาที่ขูดเหมือนกันเพราะตอนเริ่มแดงแล้วกลัวย้อยค่ะ
ยุบบวมเร็วมากเลยค่ะ. สวยมาก
ขูดแล้วต้องพักคางก่อนไหมค่ะ หรือเสริมได้เลย
ต้องขูดออกแล้วพีกเรื้อก่อนไหม้คะ หรือเสริมได้เลยค่ะ
สวยค่ะ ทำยังไงถึงบวมน้อยคะ
สวยเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ  ทรงอะไรค่ะ
สวยค่ะ ฉีดมาเหมือนกันกลัวตอนขูดเจ็บมากไหมคะ
ปัจจุบเป็นยังไงบ้างค่ะ มีรูปอัพเดทไหมค่ะ
สวยค่ะ   เคยคิดอยากจะฉีดค่ะ แต่ถ้าเสริมไปเลยดีกว่าจะได้ไม่เจ็บตัวหลายรอบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้