ดู: 2184|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยๆธรรมชาติที่ DMOR CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Prarim1993 เมื่อ 2018-1-27 15:34

สวัสดีค่ะ วันนี้พิมก็จะมารีวิวคลินิคและแนะนำDmor clinic ซึ่งปกติไม่เคยรีวิวอะไรเลย
แต่ครั้งนี้รู้สึกประทับใจจนต้องบอกต่อ พิมได้รู้จักกับDmor clinicผ่านจากเพื่อนที่ไปทำมา
เพื่อนก็น่ารักมากบอกหมดทุกอย่าง เพื่อนก็แนะนำ Dmor clinicให้
เพราะเพื่อนไปทำมาแล้วประทับใจ ในทุกส่วนของ Dmor clinic ตอนแรกก็ฟังจากเพื่อน
ก็คิดว่าเพื่อนอวยน่ะ แต่พอเราได้เข้าไปปรึกษาจริงๆเป็นอย่างที่เพื่อนบอกหมดเลย
ไม่มีแต่งเติมใดๆ คลินิคสวย สะอาด ได้มาตราฐาน พี่ๆเลขาแต่ละคนน่ารักมาก
อย่างของพิมได้พี่ฟ้าเลขาคุณหมอตุ้กดูแล พี่ฟ้าก้ดูแลเอาใจใส่
เราถามอะไรไม่เคยรำคาญหรือเหวี่ยงเลยค่ะ คอยคุย คอยใหทำให้เราคลายกังวล
แล้วยิ่งถ้าเป็นกิติศัพท์ของคุณหมอตุ้กนี้ ไม่ต้องห่วงเลยค่ะ
อยากบอกเลยว่าคุณหมอตุ้กใจดีมาก เป็นคนที่อัธยาศัยดีมาก
จากที่เรากังวลในการทำจมูกอยู่แล้ว พอเจอคุณหมอปุ้บบอกได้เลยว่าความกังวลที่มีจะหายไปเลย
เพราะคุณหมอพูดจาดี ใจดี แล้วที่สำคัญคุณหมอจะดูพื้นฐานของจมูกเราว่าจะเสริมได้เท่าไหน
หรือทำอะไรเพิ่มได้บ้างคือคุณหมอจะบอกกับเราตรงๆ ซึ่งตรงนี้พิมว่าดีมากกับการที่บอกความจริงกับคนไข้
ว่าเราทำไดเท่าไหนถึงจะเหมาะกับพื้นฐานเนื้อจมูกเรา แต่ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่สวยน่ะคะ
คือทุกเคสที่คุณหมอตุ้กทำคือสวยเนียนเป็นธรรมชาติ แน่นอนค่ะ

ต่อไปจะเป็นรูปก่อนเสริมจมูกน่ะค่ะ

หลังจากทำใช้เวลาชั่วโมงกว่า ในการทำบรรยากาศเต็มไปด้วยความสบายและเป็นกันเองจากคุณหมอ
และผู้ช่วยคุณหมอ ทำให้เราลืมความตึงเครียดไปเลย

หลังจากทำเสร็จเลยน่ะค่ะ บวมไม่มาก

หลังจากทำได้2ถึง3วันน่ะค่ะ

การทำจมูกที่ Dmor clinic ไม่ใช่การซื้อซิลิโคนมาใส่จมูกนะค่ะ แต่สำหรับที่Dmor clinic คือการทำให้เราดูดีขึ้นได้อีกในแบบตัวของเราเอง สวยแบบธรรมชาติ ข้อเด่น ข้อดีของDmor clinic ที่พิมได้พบเจอมา แล้วเกิดขึ้นจริง
✔ รับประกันสูงสุดถึง 3 ปี
✔ วางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้ม ลดโอกาสการเคลื่อนของซิลิโคน
✔ ใช้ซิลิโคนอเมริกา Implant Grade เกรดที่ใช้ในการผ่าตัดทางการแพทย์
✔ เหลาซิลิโคนเคสต่อเคส เข้ากับใบหน้า เหลาจนกว่าจะสวยโดนใจคุณหมอ ถึงจะปล่อยให้ออกมาพบชาวโลก^^
✔ ไม่เคยจ้างเน็ทไอดอลหรือหน้าม้า มารีวิว หรือ ทำจมูกฟรี!!!

มาดูหลังทำได้1เดือนกันนะค่ะ

ใครที่ลังเลอยู่ว่าจะเสริมจมูกดีมั้ย เข้าไปปรึกษากับคุณหมอตุ้กก่อนก็ได้น่ะคะ มีพี่ๆเลขาคอยให้คำแนะนำอยู่ตลอดเลย เพราะทุกอย่างที่เราทำ เราต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเรา ใครสนใจสามารถ เข้าไปติดต่อได้น่ะคะ

สาขากรุงเทพฯ 091-912-5000

สาขาสุรินทร์ 094-920-4488

Line ID : @dmorclinic (ปล.ใส่ @ ด้วยนะคะ)
หรือ คลิกลิ้งค์ www.dmorline.com
IG: DMOR.CLINIC
www.dmorclinic.com

อยากไปทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กมากๆเลยอ่ะ
อยากเสริมจมูกนะคะ แต่เป็นคนมีฐานเดิมนิดหน่อยจะใส่กระดูกหลังหู มันจะโด่งมากไหมคะ
ชอบคะ ทรงสวยเป็นธรรมชาติมากเลย
สวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยนะคะ
อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ไหมคะ
ชอบมากเลยค่ะ ตอนทำเจ็บไหมคะ
คนนี้ธรรมชาติสุดๆ ชอบตรงนี้เเหละค่ะ ไม่พุ่งเกินไป
โอเคมากเลยค่ะที่นี่
จัดฟันทำได้ไหมคะ
สวยจัง คุณหมอเลือกแบบทรงให้เราเองใช่ไหมคะ
เพื่อนไปทำที่นี่สวยมาก
สวยมากค่ะ มีสาขาตจว.บ้างไหมคะ
เป็นภูมิเเพ้ทำได้ไหมคะ
รับประกัน 3 ปีเลยหรอค่ะ หายากมากเลยรับประกันแบบยาวๆเนี่ย
เริ่ดมากเลย
สอบถามเรื่องราคาได้หรือเปล่าคะว่าทั้งหมดค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ
อยากให้คุณหมอมาเปิดที่ภูเก็ตจังเลยค่ะ
น่ารักค่ะ ดูหน้าเด็กลง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้