ดู: 2433|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือกทำจมูกที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sutada เมื่อ 2018-1-27 14:28

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่งทุกคน ก่อนอื่นเราขอแนะนำตัวนะคะ เราชื่อ ออย ค่ะ
วันนี้จะมารีวิวการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต เราดูรีวิวไว้หลายที่มากๆเพราะกลัวทำมาไม่สวย เป็นแท่ง
หรือทำออกมาแล้วมีปัญหากลัวหลายๆอย่างจนสุดท้ายมาเจอที่ Dmor Clinic รัชดาภิเษก ซอย36 ค่ะ
เริ่มเลยแล้วกันน๊าาาา เรารู้จัก Dmor Clinic เพราะเพื่อนแนะนำเลยลองเข้าไปดูรีวิว
ซึ่งตรงกับความต้องการของเรามาก ทรงจมูกแต่ล่ะเคสดูสวยเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นแท่ง
แบบนี้แล้วจะรอช้าทำไหมล่ะ เราตัดสินใจได้ทันทีนัดคุยกับทางคลีนิก(ทางline)

เราส่งรูปให้เลขาคุณหมอช่วยดู(พี่ฟ้า น่ารัก ใจดี เป็นกันเองให้ข้อมูลได้ดีมากๆ)
จากนั้นสอบถามราคา ทรงจมูก พอได้คำตอบที่ถูกใจ เรานัดวันและจองทันทีค่ะ
ไม่ได้รีบนะแค่อยากสวยๆๆๆๆแล้ววว เราได้วันที่ 25/4/60
พอถึงวันเราเข้าไปที่คลีนิกตอนแรกก็กลัวๆเพราะไปคนเดียว
พอเข้าไปด้านในเท่านั้นแหละความกลัวหายทันที ด้านในคลีนิกสวย หรูหราและดูสะอาดมากๆ
พี่ๆให้การตอนรับอย่างดี เป็นกันเอง คุยรายละเอียดและให้อ่านวิธีการทำ,การดูแลตัวเองหลังทำอย่างละเอียด
และก็ถึงเวลาขึ้นเขียง555 บอกเลยใจเต้นตุ๊บๆ เก็บผมล้างหน้าและก่อนทำได้ปรึกษาคุณหมอตุ๊กก่อน
(คุณหมอใจดี น่ารักเป็นกันเอง ให้คำแนะนำดีมากๆ) เราบอกหมอต้องการทำออกมาแล้วดูธรรมชาติ
ไม่เป็นแท่งพอคุยกับคุณหมอเสร็จเข้าห้องจ๊าาาา เริ่มฉีดยาชาเจ็บนิดๆแต่เพื่อความสวยทนสิจ๊ะ555
ยาชาออกฤทธิ์คุณหมอเริ่มใส่ซิลิโคนมือเบามากๆ แล้วให้เราดูทรงก่อนว่าชอบไหมก่อนเย็บแผลค่ะ

ต่อไปนี้มาดูการเปลี่ยนเเปลงกันได้เลยนะคะ

รูปก่อนเสริมนะคะ

รูปตอนทำไปได้ 3 เดือนเเล้วค่ะ

4 เดือนจ้าาาาา

5 เดือนทรงเริ่มสวยเเล้ว ชอบมากค่ะ

6 เดือน มีเเต่คนทักมากสวยขึ้น อิอิ

และรูปปัจจุบันนะคะ 7 เดือนเเล้วค่ะ

ปล.ไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือกทำที่Dmor Clinic ปัจจุบันเดินไปไหนเจอคนรู้จักมีแต่คนทั้งว่าสวยขึ้น
หน้าดูมีมิติ ดูธรรมชาติ มีความมันใจเพิ่มมากขึ้นจากเมื่อก่อนไม่มั่นใจในตัวเอง แต่ตอนนี้ไม่แล้วค่าาา ฉันสวยยยย อิอิ
สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณคุณหมอตุ๊กและพี่ๆ ที่ Dmor Clinic ทุกคนนะคะ รักน้าาาาาา
ว้าาวว!!!ยิ่งนาน ยิ่งสวยนะคะ เข้ากับหน้ามากๆ
ทำเเล้วน่ารักมากเลยค่ะ ราคาเท่าไรคะ สนใจทำที่นี่พอดี
น่ารักมากๆเลยนะคะ จมูกเข้ากับหน้ามากๆเลยคร้า
มาอัพรูปให้ดูอีกนะคะ รอชมค่ะ อิอิ
ราคาเท่าไหร่คะสนใจทำที่ดีมอร์คลินิกมากๆเลยค่ะ
น่าสวยเหมือนน้องเนยที่เป็นเน็ตไอดอลเลยนะคะ ราคาทั้งหมดเท่าไรนะคะ
เหมือนจมูกสายฝเลยนะคะ
ทำเเล้วน่ารักมากเลยค่ะ ราคาเท่าไรคะ มาอัพรูปอีกนะคะ
ทรงสวยเข้ากับรูปหน้าเลยคร่า มีโปรฯไหมคะตอนนี้
น่ารักตะมุตะมิจัง
สวยปลอดภัย น่าไปทำที่นี่มาก
น่ารักกกกกกกมาก ตามดูกระทู้คลินิคนี้ เพิ่มความมั่นใจจริงๆค่ะ
น่ารักจัง ขอไอจีหน่อย อิอิ
สวยจัง อ่านแล้วอยากทำเลยอ่าาา
อ่านเเล้วอยากเข้าไปเสริมเลยค่ะ
การดูเเลหลังทำยากไหมค่ะ
เคยไปทำมาเเล้ว อยากเเก้จมูกกับคุณหมอตุ๊ก
เนื้อน้อยเหมือนของเราเลย เราก็น้อยเเต่อยากมีดั้งบ้าง
สวยธรรมชาติ ไม่โป๊ะ ชอบมาก
ว้าวววววว สวยมากค่ะ ใช้ซิลิโคนอะไรค่ะ
น่ารักดูเกาหลีมากเลยค่ะ ชอบความเป็นธรรมชาติมากเลย
จมูกเนื้อน้อยเหมือนกันเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้