ดู: 2478|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ตาลึก ตาโบ๋ ตาหลายชั้น ทำยังไงไภด้บ้างคะ หมอไหนดี ราคาไม่แรงมากนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตาเรามีหลายชั้น ตาโบ๋ด้วย ตำให้ดูเศร้าดูเหนื่อย ศัลยกรรมด้วยวิธีไหนได้บ้างใครมีปัญหาแบบนี้ แล้วทำมาแล้วช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-1-26 15:52:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[img]%5Battachimg%5D418209[/attachimg] [/img]
หลายชั้ั้นจริงคะ...อันนี้ไม่แน่ใจว่าเคยทำมาหรือยัง  ลองไปปรึกษาที่เราไปเสริมจมูกกับตัดปีกดูนะคะ หมอคณิต maxi เห็นมีคนไปทำก็สวยอยู่ หมอคณิต ยังเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางจริงๆด้วยคะ
ลองปรึกษาดูกับโรงพยาบาลศัลยกรรมTLก็ได้ค่ะ
Line: tlfacialcontouring
ศัลยแพทย์ของที่นี่เฉพาะทางด้านนี้ค่ะ
ถ้าสนใจศัลยกรรมที่เกาหลี ลองไลน์ไปถามที่โรงพยาบาลศัลยกรรมบิวตี้ไลน์ดูค่ะ
กรณีของจขกท ดูเหมือนจะมีปัญหาที่กล้ามเนื้อตานะคะ
line id : thaibeautyline
แนะนำ หมอคณิต maxi หมอเก่งมากๆเลยค่ะ  แถมเป็นอาจารย์แพทย์ด้วย คลินิกอยู่ตรงเจ้เล้ง ข้างสนามบินดอนเมืองค่ะ ตาเราก็ผลงานหมอคณิต เข้าไปดูรีวิวเราได้ค่ะ
ทำตา 2 ชั้นน่าจะช่วยได้เยอะเลยของเราไม่ถึงขนาดเจ้าของกระทู้นะแต่เราหางตาตกๆดูเศร้าๆเหมือนกันยังอยากไปทำตา 2 ชั้นเลย เห็นของธีรพรคลินิกเค้าทำสวยดีไม่ค่อยมีเคสหลุดด้วย

ลองดู lovely eye clinic เลยค่ะ ต้องลองไปปรึกษาก่อนว่าหมอจะทำอะไรแก้ตาให้ได้บ้าง ส่วนเรื่องราคา เราว่าไม่แรงเลย หมอทำดีแล้วก็สวยมาก แบบไม่ต้องแก้เลย ที่เราไปทำมานะ  
เราเป็นคนที่หางตาตก แล้วเราก็ตาก็ลึกเหมือนกัน เลยไปทำตาที่อัคราคลินิก ตาสองชั้นออกมาดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ ตาไม่ดูเหนื่อยหรือดูเศร้าเท่าแต่ก่อนแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้