เจ้าของ: rose-ju
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] >>> จมูกสวยเนียนปลอดภัย มั่นใจ DMOR CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
ที่นี้บริการดีมาก เคยเข้าไปปรึกษาคุณหมอ น่ารักมากเลยค่ะ
อายุ 18 ทำได้ไหมค่ะ
สวยมากเลยคร้า
รับประกันนานมาก ชอบ
สวยสไตล์ธรรมชาติมากเลย เริ่ดค่ะ
ดูสวยเริศ ดูดีมากเลยค่ะ แถมรับประกันนานมากกด้วย
จมูกสวยเนียนจริงๆค่ะ มีวิธีดูแลตัวเองยังไงถึงหายบวมเร็วคะ
สวยธรรมชาติมากเลยคร้าา
มีโปร นศ ไหมค่า
ดูดี มีมิติมาก
ทำอะไรเพิ่มอีกไหมคร่า. ดูสวยมาก
มิติจมูกดูดี ละมุนมาก

สวยมากๆเลยค่ะ ราคาเท่าไรคะ คลินิคอยู่ที่ไหนคะ แล้วมี line คลินิคมั้ยเอ่ย
ธรรมชาติมากเลยค่ะ
มีราคาไหมค่ะ

ดูดีเป็นธรรมชาติมากค่ะ ตัดสินใจเลือกดีมอร์เหมือนกันค่ะ

มีรูปอัพเดตอีกไหมคะ สนใจที่นี่ค่ะกำลังหาข้อมูล
หมอฉีดยาชาแบบไหนค่ะ เจ็บไหม
รู้สึกว่าใช้ยาชาดีที่สุดแล้ว ช่วงนี้เห็นข่าวบ่อย ใช้ยาสลบแล้วเปลี่ยนหมอทำ น่ากลัวมาก
สวยมากเลยคร้า จองคิวได้ไหมค่ะ
ใช้เวลทำนานไหมค่ะ จะเตรียมตัวให้ถูก
สวยมากเลย มีราคาไหมค่ะ
สวยมากเลย มีราคาไหมค่ะ
อยากได้เนียนๆแบบนี้บ้างจัง เนื้อน้อยทำได้ไหมค่ะ
สวยมากๆๆเลยคร้าา  คลีนิคมีสาขาต่างจังหวัดไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้