ดู: 751|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกพร้อมใส่ไอเฟลทิป เปลี่ยนสาวสอง ให้เป็นสาวสวย

[คัดลอกลิงก์]

บอลลูนได้อ่านรีวิวของทุกคนมานานแล้ว วันนี้ถึงคิวบอลลูนมารีวิวเองบ้างน๊า ปัญหาของบอลลูนอะ คือจมูกที่เคยทำมาไม่สโลป ไม่เชิ่ดเลย มันโค้งๆ เหมือนแขก ทำให้บอลลูนอะ ดูเหมือนผู้ชายเกินไป ซึ่งจริงๆ แล้วเราเป็นสาวสองนั่นแหล่ะค่ะคุณผู้อ่าน ฮ่าๆๆๆๆๆ บอลลูนก็ไม่ค่อยมีความมั่นใจสักเท่าไหร่ มันจะสวยก็สวยไม่สุดอะเนอะ เหมือนมีอะไรมาสะกัดเราไว้ บอลลูนเลยคิดได้ว่า ไม่ได้แล้ว.... บอลลูนต้องทำอะไรกับตัวเองสักหน่อย เพื่อให้ผู้ชายโหวตดิฉัน !! บอลลูนก็คิดๆ หาวิธีที่จะทำให้ตัวเองสวยขึ้น ก็ปรึกษากับเพื่อน จนวันนึงเราเห็นเพจของคลินิก ก็ได้เข้าไปดูรีวิวแก้จมูก พอเห็นแล้วรู้สึกถูกใจ   เลยเลือกมาทำที่ เอเมดคลินิก

อีกเรื่องนะคะ คือแบบ ไม่อยากจะเม้าส์เลย เคยอ่านมาว่าคุณหมอที่นี่หล่อแบบนั้นแบบนี้ ก็คิดว่ามันจะสักแค่ไหนกันเชียว พอมาเจอจริงๆ คือ โหวตเลยจ้า เป๊ะมาก แล้วคุณหมอก็แนะนำดีมากเวอร์ ซึ่งเราได้เอารูปทรงจมูกที่เราต้องการให้คุณหมอดู    คุณหมอก็บอกว่าจะทำให้ดีที่สุดเท่าที่หมอทำได้ (รักเลยค๊า) บอลลูนเลือกใส่ไอเฟลทิปไปด้วยนะคะ มันจะช่วยรองปลายจมูกเราให้ดูโด่งพุ่งเพิ่มแถมช่วยป้องกันการทะลุ ก่อนผ่าตัดพนักงานดูแลเป็นอย่างดี ทางคลินิกสะอาดมาก ทำให้รู้สึกปลอดภัย ตอนเข้าห้องผ่าตัดผู้ช่วยหมอคอยพูดคุยเพื่อให้เราไม่ตื่นเต้นหรือกลัวเกินไป หลังผ่าตัดเสร็จคุณหมอให้บอลลูนดูจมูกก่อนที่จะเอาเฝือกแปะด้วยนะคะ

หลังจากผ่าตัดเสร็จ ก็รับยากลับบ้านได้ค๊า ไม่เจ็บหรือปวดอะไรใดๆ เลย ก็กินยาตามที่พยาบาลได้ให้ไว้ครบทุกอย่าง ประคบร้อนและเย็น สลับกันไป ทำให้ไม่บวมไม่ช้ำ หายไวมากๆ ช่วงแรกๆ บอลลูนก็ไม่นอนตะแคงเลยค่ะ กลัวว่ามันจะเอียงรึเปล่า คือตอนนี้มันสวยมากแล้ว ก็ไม่อยากแก้ใหม่อะนะ เลยค่อนข้างจะดูแลดีเป็นพิเศษ

ครบ 1 เดือนแล้ว น่าจะเริ่มรัดแกนแล้วนะ เพราะสันและปลายจมูกเห็นชัดมากๆ เจอใครๆ ก็บอกว่าสวย เปลี่ยนแปลงไปจากเดิมมาก จมูกเข้ากับหน้าพอดี แล้วยังช่วยทำให้หน้าดูหวานขึ้นด้วย กล้าพูดเลยว่าตอนนี้บอลลูนมั่นใจมากๆ แอบมีความเป็นชะนีขึ้นมาก คือถ้าผู้ชายไม่โหวตเดี๋ยวบอลลูนโหวตเองค่ะ 5555555555555555 คุณแม่เคยบอกว่าให้เราทำบุญนำดอกไม้ถวายพระ ชาติหน้าเราจะเกิดมาสวย แต่ว่าแค่ทำบุญมันสวยไม่ทันใจค่ะ ทำหน้าเลยดีกว่า ได้สวยชาตินี้ชัวร์ๆ คอนเฟิร์ม !!!
เห็นความเปลี่ยนแปลงอย่างชัดเจนเลยค่ะ
บวมช้ำมากมั้ยคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-12 11:03:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีบ้างค่ะ ตอนแรกๆ แต่ซักพักก็หายน้าา
แล้วจะสวยเลยค่ะ ชอบมากทรงนี้ เดี๊ยวเค้ารอเข้าที่เดี๊ยวเค้าอัฟเดทน้าา
คลีนิคเดินทางสะดวกมั้ยยย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-14 11:05:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สบายๆค่ะ
รถเมลก็ผ่าน รถไฟฟ้าก็ผ่าน ไม่ติดมากค่ะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-16 10:35:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สอบถามได้ทุกเรื่องเลยนะคะ ♥
ราคาสูงมากมั้ยคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-20 11:03:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็ประมาน 4 หมื่่นนิดๆ ค่ะ รวมทุกอย่างแล้ว
ยังไงก็ลองสอบถามทางเพจคลีนิคดูนะคะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-21 15:53:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณมากนะคะ
ทำกับหมอคนไหนคะ แล้วคนไหนเก่งสุดคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-27 16:05:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
matoom69 ตอบกลับเมื่อ 2018-2-23 10:54
ทำกับหมอคนไหนคะ แล้วคนไหนเก่งสุดคะ

เราว่าหมอเก่งทุกคนนะคะ แต่เราเลือกหมอคิมค่ะ ความชอบส่วนตัว
#หมอหล่อ อิอิ
ฺBalloon ตอบกลับเมื่อ 2018-2-27 16:05
เราว่าหมอเก่งทุกคนนะคะ แต่เราเลือกหมอคิมค่ะ ความชอบส่วนตัว
#หมอหล่อ อิอิ

เลือกหมอได้ใช่มั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้