ดู: 1153|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งใหม่ยังไงให้สวยปังกว่าเดิม มาสอบถามเพิ่มเติมที่“เลอลักษณ์”เลยค่าาา

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมจมูก

ฮัลโหลววววววววว ทักทายทุกคนเลยนะคะ เราชื่อวอน้าาาา วันนี้ก็จะมารีวิวด้วยแหละ เกี่ยวกับศัลยกรรมอัพดั้งใหม่ยังไงให้สวยกว่าเดิม อัพยังไงไม่รู้ แต่ที่รู้ๆต้องมาอัพที่รพ.เลอลักษณ์ บอกได้แค่นี้ 5555 โปรโมทไปอี้กก แต่จริงๆแล้วไม่ได้โปรโมท แต่วอแค่อยากมาบอกต่อสิ่งดีๆกับเพื่อนๆทุกคน และมันเป็นที่ที่ปลอดภัยที่สุดในการทำศัลยกรรม ด้วยความที่เป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง ศัลยกรรมครบทุกอย่างจริงๆ แล้วยังปลอดภัยอีกด้วย ก็เลยอยากเอามาแบ่งปันกันค่ะ

เริ่มต้นด้วยภาพด้านบน เป็นภาพก่อนทำจมูกของเราเอง โดยปกติอยู่แล้วเราไม่ค่อยมีดั้งอะค่ะ มีก็ไม่มาก น้อยเลยแหละ โดยเฉพาะช่วงสันจมูกที่เค้าเรียกดั้งกันอะ ยิ่งไม่มีเข้าไปใหญ่ ก็เลยคิดไว้ว่าจะเสริมจมูก ก็ผลัดๆมาเรื่อยๆจนวันนึงตัดสินใจทำก็เลือกรพ.เลอลักษณ์แหละค่ะ เพื่อนและคนรู้จักก็แนะนำที่นี่แหละ เราก็โอเคค่ะ เพราะเป็นรพ.ด้วย อีกอย่างเค้ามียานอนหลับก่อนทำด้วยจะได้ไม่ต้องรู้สึกเจ็บ 5555 ถึงวันทำเราก็เข้าไปที่รพ. ไปติดต่ออะไรเรียบร้อย ก็นั่งรอเรียกเข้าห้องผ่าตัด โมเม้นตอนนั้นคือตื่นเต้นมาก ครั้งแรกของการเสริมจมูก กลัวเจ็บ กลัวต่างๆนาๆเพราะเราดูรีวิวมาเยอะไงคะ ต่างคนต่างบอกไม่เหมือนกัน เลยกลัวๆ 555 แต่ก็สู้ค่ะ เพื่อความสวย เหมือนที่ใครๆเค้าบอกกัน อิอิ

หลังทำทันที โล่งใจและดีใจมาก เพราะจมูกออกมาโด่งมากค่าาา ประทับใจสุดดด

หลังทำ 1 วัน

เราก็ดูปลเป็นอย่างดี ระมัดระวังสารพัด คอยประคบเย็นบ้างแหละ กินยาตามที่แพทย์สั่งบ้างแหละ นอนหมอสูงบ้างแหละ แถมยังต้องงดกินอาหารทะเล ของหมักดองอีก เยอะสิ่ง แต่ทำได้ค่ะ เหมือนเดิมอะ เพื่อความสวยของเรา ยอมทำได้ทุกอย่าง 5555

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 5 วัน

มันก็จะเขียวๆช้ำๆ นิดนึง แต่ไม่ค่อยบวมละ แต่ไอ้ที่เขียวช้ำนั่นไม่ได้ปวดอะไรนะคะเป็นแค่รอยประกอบเท่านั้นเอง เค้าจะได้รู้ว่าทำจมูกมา 5555 ก็งดแต่งหน้าไปเบาๆ 7 วัน

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 15 วัน

ไม่บวม ไม่ช้ำ เริ่มเข้าที่ แต่งหน้าได้ แฮปปี้สุดๆ และรู้สึกว่ามันเริ่ดมาก ใช้เวลาไม่กี่วันเท่านั้นจมูกก็สวยดูดีได้ เนี่ยโด่งพุ่งตามต้องการมากค่ะ แล้วก็ไม่อันตรายด้วยอะ หมอกิตติศักดิ์นี่เก่งจริงๆเลยค่ะ นี่เราจองคิวไว้เลยนะ กว่าจะได้นี่แบบ คือหมอเค้าดังมากค่ะ ใครจะทำต้องล่วงหน้าไปเลย กี่วันกี่เดือนก็ว่ากันไป แต่ทำออกมาแล้วสวยจริง เป๊ะจริง ดูได้จากจมูกเรา อยากบอกว่า “ตอนนี้เค้าสวยละน้าาาาา” อิอิ

15 วันก็เข้าที่แล้วหรอตัวเอง ดีอ่า..
ทำแล้วเหมือนตาจะโตขึ้นเลยค่ะ
หน้าหวานขึ้นมาเลยๆ
จมูกโด่งสวยยย
จมูกโด่ง รับกับใบหน้ามากเลยค่ะ
จองคิวเลยได้ไหมค่ะ
จมูกพุ่ง โด่งสวยยย
ทรงจมูกสวย เข้าที่ไวมากเลย
ดีอ่ะ ไม่มีรอยช้ำเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้