ดู: 5673|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกกับหมอศรัณย์ดีไหมคะ และหมอท่านไหนบ้าง แนะนำหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยค๊า ขอผู้รู้แนะนำทีนะคะ
ไม่ทราบว่า มีหมอท่านไหนแนะนำ บ้างไหมคะ
ถ้าอยากได้สวยแบบเป็นธรรมชาติ
ได้รูปจมูกที่เหมาะกับใบหน้า ขอแนะนำที่TLนะคะ
ที่นี่คุณหมอเก่งแล้วก็เชี่ยวชาญด้านนี้ค่ะ
ถ้าต้องการสอบถามรายละเอียดก่อนหรือข้อมูลเพิ่มเติม
ติดต่อกับเจ้าหน้าที่ดูก่อนได้นะคะ
line: tlfacialcontouring ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-1-25 09:53:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
smileth ตอบกลับเมื่อ 2018-1-25 07:15
ถ้าอยากได้สวยแบบเป็นธรรมชาติ
ได้รูปจมูกที่เหมาะกับ ...

ขอบคุณมากคะ
ดูรีวิวเราได้จร้าตัดปีก+เสริมจมูก หมอคณิต maxi แผลสวย มองแทบไม่เห็น
เป็นอีกหนึ่งคนที่ตัดปีกจมูกกับ หมอคณิต maxi  หมอเก่งมากๆ ตัดปีกจมูกไม่เห็นรอยแผลเลยค่ะ มีเบามาก
https://www.facebook.com/maxicosmeticsurgery    ลองเข้าไปดูค่ะ หรือจะเข้าไปดูรีวิวเราก็ได้นะ
แนะนำหมอคณิต maxi เลยค่ะ ตัดปีกแผลเนียบ ตอนนี้แทบมองไม่เห็นแผลเลย ดูเป็นธรรมชาติมากๆๆ ส่วนตัวมาขอดูแผลเราได้ค่ะ  อีกอย่างหมอคณิตเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะค่ะ สวย ปลอดภัยแน่นอนค่ะ
เราเสริมจมูกเนื้อเยื่อรองปลาย+ตัดปีก กับหมอแมน ลักษณ์ดาราคลินิกค่ะ เผื่อเป็นทางเลือกค่ะ
ดูรีวิวเราเลยค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=125708
ตัดปีกจมูก กับหมอคณิต maxi เย็บแผลสวย แทบไม่เห็นรอยแผลเป็นเลยค่ะ แนะนำที่นี่เลย อีกอย่างหมอคณิต เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะค่ะ
แนะนำ ของหมอโอภาส หมออธิบายได้ตรงจุดที่มีปัญหา แผลเล็ก หายเร็วด้วยคะลองไป ปรึหษาคุณหมอดูนะค่ะ
แนะนำคุณหมอโอภาสอีกหนึ่งเสียงค่ะ คุณหมอแนะนำละเอียดมากก่อนตัดสินใจทำค่ะ ปรึกษาตอนแรกไม่มีค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ คลินิก Le bangkokค่ะ
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา ปรึกษาก่อนตัดสินใจทำ คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม  
หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ
แนะนำคุณหมอต้น โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ คะ

คุณหมอให้คำปรึกษาดี คำนึงถึงความปลอดภัย ต้องมาก่อนเสมอ
เรื่องตัดปีกจมูกต้องยกให้ หมอคณิต maxi ค่ะ ส่วนตัวเราไม่ได้ตัดปีกจมูกเองหรอกค่ะ แต่เราไปดึงหน้า MAX Lift แล้วเห็นคนไข้จิงๆ ที่ไปตัดจมูก มองไม่เห็นแผลเลยค่ะ แบบว่าไม่บอกไม่รู้ว่าตัดปีกจมูกมา ลองแวะไปปรึกษาค่ะ
ตัดปีกจมูกกับคุณหมอโอภาส คุ้มกองสุวรรณ คลินิกเลอแบงค็อคค่ะ ราคาไม่แรงและสวยด้วย
ตัดปีกจมูก แผลสวย เชียร์หมอคณิต ดอนเมืองค่ะ  
ราคาไม่แรงมาก เทคนิคหมุนปีกด้วย
หมอศรัณย์ก็ทำสวยค่ะ เราเคยอ่านรีวิวมาเหมือนกัน ถ้าให้แนะนำเพิ่มก็ที่อัคราคลินิกกับหมอปิ๊กนะ ตัดแล้วจมูกเป็นธรรมชาติ แผลเล็กมองแทบไม่เห็นเลย หมอมือเบาด้วยที่นี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้