ดู: 858|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกบานไม่ใช่ปัญหาค่ะ!รพ.เลอลักษณ์ ตัดแต่งปีกจมูกให้ดูสวยเข้ารูป

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่าาาา นัชชาค่ะ วันนี้ก็จะมาเขียนสตอรี่รีวิวเล็กๆสั้นๆเกี๋ยวกับการตัดปีกจมูก เป็นภาพรีวิวของนัชชาเองค่ะ พอดีว่าไปทำที่รพ.เลอลักษณ์มา ก็เลยจะเอามารีวิวสักหน่อย ก็ลองอ่านๆกันดูก่อนได้นะคะ นี่เป็นกระทู้เลย แอบเขินนิสนึง ฮ่าๆๆๆ

ก่อนตัดปีกจมูกค่ะ ในรูปอาจจะดูไม่ค่อยบานเท่าไหร่ แต่จริงๆรู้สึกว่ามันบานอะ มันไม่เข้ากับจมูก ความเป็นผู้หญิงก็จะเรื่องเยอะนิดนึง ใครเป็นแบบเราบ้าง ยกมือได้นะ 5555 ตอนที่คิดจะทำก็โทรไปสอบถามทางรพ.เลอลักษณ์ พอโอเคก็จองคิวนัดวันไว้เลยค่ะ ไปถึงก็แค่ติดต่อ แล้วก็เข้าปรึกษากับผู้เชี่ยวชาญ หลังจากนั้นก็ทำประวัติแล้วก็ทำสิ่งต่างๆตามขั้นตอน แล้วก็เข้ารับการผ่าตัดได้เลยค่ะ เราได้หมอ‘ปวลิน’เป็นคนผ่าตัดให้นะคะ เดี๋ยวมาดูหลังทำกันโน๊ะ......

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ

มีความตึงๆและชามาก 555 ส่วนวิธีการดูแลก็เหมือนตอนเสริมจมูกเลยค่ะ ก็กินยา ประคบเย็น นอนหมอนสูงๆ งดอาหารแสลง ของหมักดอง อาหารทะเล แอลกอฮอล์ต่างๆ ถามว่าทำได้มั้ย ก็ต้องทำให้ได้แหละค่ะ มันจะได้ไม่มีปัญหาตามมาทีหลัง 5555

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 7 วน

เป๊ะมากแกรรรรร สวยเลยอ่า จมูกไม่บานเหมือนเมื่อก่อนแล้วววว ตอนนี้รู้สึกสบายใจและมั่นใจมากขึ้น พร้อมที่จะโชว์หน้าสวยๆตลอดเวแล้วค่าาาา (มีความเว่อร์) 5555 ใครสนใจ หรืออยากรู้ข้อมูลอะไรถามเราได้เลยนะ พร้อมตอบๆ อิอิ

สวย เจ็บมั้ยคะ
หมออะไรค่ะ ?
หน้าเปลี่ยนเลยอ่า สวยๆ
พูดเลยว่าสวยยยย
สวยมาก หน้าเป๊ะมากก
หืมมมมม นี่แค่ 7 วันเอง ดูสวยแล้วอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้