ดู: 1533|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกต้อนรับปีเฮงกับทรงโด่งสวยคุณหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

การทำศัลยกรรมเป็นสิ่งหนึ่งที่ผู้หญิงต้องการเหมือนกันค่ะ เพราะคนเราไม่ได้เกิดมาสวยหรือรูปร่างดูดีเหมือนกันทุกคนอะเนอะ เพราะงั้นสำหรับเราการเสริมจมูกเป็นอย่างหนึ่งที่ต้องการม๊ากมากกกก 5555 เราชื่อนุ่มนิ่มนะคะ ก็เมื่อก่อนเราเป็นคนที่ไม่ค่อยมีดั้งเท่าไหร่เลย แบบว่าไม่โด่งเป็นทรงเหมือนคนอื่นๆที่เคยเห็น แต่บางคนที่เห็นว่าจมูกเป็นรูปทรงสวยก็เพราะว่าทำศัลยกรรมมา ซึ่งมันก็สวยจริงๆไม่ได้ดูน่าเกลียดอะไร ซึ่งเราเห็นแล้วก็ชอบและอยากจะทำบ้าง เผื่อหน้าจะคมดูมีมิติกับเขาบ้าง อิ้อิ้
ในเมื่อชอบและอยากจะทำก็ต้องศึกษาหาข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ เราก็ดูพวกรีวิวเอยอะไรเอย ก็คลิ๊กเข้ากับรพ.เลอลักษณ์ รีวิวสวยมากเลยค่ะfeedbackเค้าก็ดีด้วย เป็นโรงบาลด้วยปลอดภัยแน่นวลลลลลล ฮ่าๆๆๆ เลือกได้แล้วก็ติดต่อไปเลยค่าาาา จองคิวเรียบร้อยรอเข้าทำอย่างเดียวค่ะงานนี้ 5555

ก่อนทำ

หน้านี่มีความปังมากเลย 555 นี่ถึงวันทำก็เข้าไปติดต่อเลยค่ะ แล้วก็นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญ เสร็จตรงนี้ก็ไปนั่งรอทำประวัติ จ่ายเงิน รับยา แล้วก็นั่งรอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ระหว่างรอคือตื่นเต้นมากๆ ครั้งแรก บวกกับกลัวการผ่าตัดด้วย 55555 แต่มาขนาดนี้แล้วก็ต้องสู้แล้วค่าาาา ท่องไว้ว่า ชั้นจะสวยแล้ววววว

ผ่านไป 1 วันแล้วยังรู้สึกไม่ชินเลยอ่า รู้ตึงๆอย่างบอกไม่ถูก นี่บอกเลยว่าถ้าใครมาชวนหัวเราะหรือพูดอะไรให้ขำนี่จะโกดมากเพราะมันขำแทบไม่ได้ มันจะเจ็บทันที 55555

หลังทำ 5 วัน

หมอแนะนำให้นอนหมอนสูงๆ กินยาตามที่หมอสั่ง ประคบเย็นเยอะๆ แล้วก็ให้งดอาหารทะเล ของหมักดอง อาหารแสลง แล้วก็แอลกอฮอล์ด้วย ไม่งั้นมันจะอักเสบ เดี๋ยวแผลจะไม่หายเอา

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 15 วัน

หลังทำได้ 1 เดือน

โอ้ยเริ่ดมากค่ะ จากไม่ค่อยมีดั้ง ตอนนี้ดั้งก็โด่งมากกว่าเดิม แถมจมูกยังเป็นทรงสวยตามที่ต้องการ รู้สึกมั่นใจมากขึ้นเลยค่ะ ยิ่งเวลาแต่งหน้าเนี่ยไม่ต้องอะไรมากเลย เพราะมันทำให้หน้าคมดูมีมิติ ถือว่าเป็นการลดการแต่งหน้าได้หลายๆอย่าง 5555 นี่เพื่อนก็ทักมาถามกันว่าทำที่ไหน สวยจัง อยากทำบ้าง ก็บอกไปเลยค่ะว่าทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ได้มาตรฐานและปลอดภัยด้วย.
สวยอ่า เท่าไหร่คะ
สวยเหมือนกันเลย อิอิ แต่ของเราเป็นหมออีกท่านที่เลอลักษณ์เหมือนกันค่ะ
ทรงสวยเข้ากับหน้า หน้าก็ดูคมขึ้น
ทรงสวยมากเลยค่ะ
จมูกเรียวสวย พุ่งมากเลยค่ะ
จมูกโด่งพุ่งมากๆเลยค่ะ ไม่บวมมากด้วยอ่า
จมูกโด่งสวย หน้าคมขึ้นน
จมูกโด่งพุ่งมากค่ะ
จมูกโด่งพุ่ง หน้าคม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้