ดู: 1695|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] มาอวดจมูกที่DRK หลังทำ 7 วัน สวย สันโด่ง ชอบมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้พี่จะมาเล่าที่พี่ไปศัลยกรรมจมูกมาค่ะ ออกตัวก่อนว่าอาจจะเขียนไม่เก่งหน่อย

นะคะ  พี่เป็นคนมีจมูกอยู่บ้างค่ะ แต่ว่าตรงดั้งจมูกอ่ะมันไม่ค่อยโด่ง ตรงปลายโอเคละพี่ชอบ

แต่ตรงสันระหว่างตามันแหมบไปนิดค่ะ ก็เลยคิดว่าจะทำ

ก็เลยมองๆหาคลินิกค่ะ แต่ด้วยความที่พี่เป็นคนค่อนข้างมีอายุ ฉะนั้นจะเลือกคลินิกแบบ

เห็นแก่ราคาอย่างเดียวไม่ได้ ต้องเลือกคลินิกที่คุณภาพด้วย เพราะว่าพออายุเยอะ เวลาผ่าตัด

ก็อาจจะมีปัจจัยมากขึ้นกว่าหนุ่มๆสาวๆ  อีกอย่างทำแล้วไม่อยากแก้แล้วค่ะ อยากเจ็บตัวครั้งเดียว

ทีนี้มีเพื่อนแนะนำที่ DRK มาค่ะ เพื่อนเคยไปทำจมูกที่นั่น เราก็เลยว่าเออก็น่าเชื่อถือใน

ระดับนึงละ เพราะเพื่อนเคยทำ ก็เลยไปแอบส่องรีวิวมาค่ะ  อื้ม  ก็โอเคนะ สวยเลย ผ่านๆใช้ได้

เลยค่ะ ก็เลยโทมาที่คลินิกคุยรายละเอียด

เจ้าหน้าที่น่ารักมากค่ะ ให้คำแนะนำดีมาก คือเราเปนคนถามเยอะไง แต่เจ้าหน้าที่ไม่มี

เหวี่ยงกลับเลย ดีมาก คุยไปคุยมาก็ตกลงทำค่ะ โอนจองเรียบร้อย

พอถึงวันนัดก็เข้ามาคุยกับคุณหมอ คุณหมอยังหนุ่มอยู่เลย เก่งอ่ะ พี่ก็บอกไปว่าอยาก

ได้แบบไหน คุณหมอก็ดูจมูก วัดจมูกไรเรียบร้อย จากนั้นพี่ก็ออกมาเปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัด

เลยค่ะ โอ้   บอกเลยว่าห้องผ่าตัดอย่างกับรพ. คือขั้นตอนทุกอย่างปลอดเชื้อหมดเลย ดีมาก

เลยค่ะ

มาตอนผ่าตัดบ้างค่ะ ถามว่าเจ็บมั้ย นิดนึงค่ะตอนฉีดยาชา นอกนั้นนอนสบายๆเลยค่ะ

ในหัวพี่คิดแค่ว่าขอให้ออกมาสวยเท่านั้น แต่คุณหมอก็เหมือนรู้นะว่าพี่แอบกังวล ก็จะชวนคุย

คอยอัพเดทตลอด ดีมากค่ะ ใช้เวลาทำไม่นานค่ะ ชม.กว่าได้มั้งพี่ไม่แน่ใจ แต่รู้สึกว่าแปปเดียว

ก็ออกมาพักฟื้นให้พยาบาลคอยดูอาการแปปนึงค่ะ พยาบาลก็น่ารักมากคุยดีมากเลยค่ะ ให้เรา

กินยาเลยด้วย พี่ประทับใจจุดนี้มาก

อันนี้เป็นภาพหลังทำไป 3 วันค่ะ

ดีมากเลยค่ะ ไม่มีแบบเขียวช้ำเหมือนโดนต่อยเลย ชอบมาก พี่ปวดแค่วันแรกหลังทำ

กินยาก็หายแล้วค่ะ ยาที่คลินิกมีให้ครบเลย ไม่มีบวกเงินเพิ่มด้วย

ภาพนี้หลังทำ 7 วันค่ะ ยังบวมอยู่นิดนึง แต่โอเคมากเลยค่ะ ถ้าเทียบกับที่อื่น แต่งตัว

สวยๆออกสื่อได้ปกติเลย

ถ้าใครกำลังมองหาคลินิกทำจมูก พี่แนะนำDRKเลยค่ะ ผ่านทั้งคลินิก ความสะอาด

การบริการ การดูแลใส่ใจหลังทำ ราคา และที่สำคัญที่สุดสุดคือฝีมือคุณหมอค่ะ

ยิ่งตอนนี้มีโปรโมชั่นอยู่ด้วย แค่หมื่นกว่าบาท ลองไปดูนะคะ เบอร์โทรติดต่อดูได้

ที่หน้าเพจคลินิกได้เลยค่ะ

ไว้พี่จะถ่ายรูปมาให้ดูอีกนะคะ รูปอาจจะน้อยไม่ค่อยสวยหน่อย พี่เป็นคนไม่ค่อยถ่ายรูป

แต่ต่อไปต้องถ่ายรูปเยอะๆแล้ว มีจมูกสวยแล้ว

รูปเปรียนเทียบก่อนทำหลังทำนะคะ พี่ไปขอคลินิกมา อยากให้น้องๆเห็นความต่าง ว่า

สวยขึ้นมาก ดูธรรมชาติมาก ตรงใจกับที่พี่อยากได้เลยค่ะ สันโด่ง ปลายพุ่งกำลังดี ยกนิ้วให้เลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้