ดู: 886|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากจมูกโด่งต้องเสริมจมูก Princess Nose รพ.เลอลักษณ์ สวยมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้จะมารีวิวศัลยกรรมเกี่ยวกับขมูกของเรา เป็นสตอรี่สั้นๆพอ อิอิ เราชื่อเกตนะคะ...เริ่มเลยดีกว่า เราสนใจเรื่องเสริมจมูกมานานพอสมควร ดูพวกรีวิวมาก็หลายที่มาก ยอมรับว่าเลือกนานเลือกเยอะค่ะเพราะว่าอยากทำทีเดียวเท่านั้น ก็ต้องเลือกที่ดีๆนิสนึงงง เราเลยเลือก ‘รพ.เลอลักษณ์’ ก็ดูจากรีวิวมาเลยค่ะ รีวิวแน่นแล้วก็น่าเชื่อถือ ไว้ใจได้ ปลอดภัย ได้มาตรฐาน คิดไว้แล้วว่าทำมาต้องปัง ปัง ปัง 555

อันดับแรกต้องเอารูปก่อนทำมาโชว์ก่อนเลย 555 มีความแหมบในช่วงสันจมูก ส่วนปลายจมูกนี่มีเยอะมากเลยค่ะที่อยากได้เลยก็คือสันโด่งๆที่มันบาลานซ์กันทำให้จมูกเป็นทรงสวบอะไรแบบนี้อะค่ะ แต่ตอนคุยกับผู้เชี่ยวชาญก็บอกความต้องการไปว่าอยากได้ประมาณไหน เค้าก็แนะนำทรง Princess Nose ทรงนี้จะทำให้จมูกดูสโลปสวยมากขึ้นค่ะ ก็โอเคเอาทรงนี้ พอทำอะไรเสร็จก็เข้าห้องผ่าตัด ก่อนผ่าตัดก็พบหมอกิตติศักดิ์ก่อนค่ะ (กว่าจะได้ทำคือจองคิวนานมากเพราะหมอคิวทองคนทำเยอะจัด) ก็บอกความต้องการกับหมออีกครั้งหนึ่ง เสร็จแล้วก็ขึ้นเขียงโลดดดดดด แต่เราคิดว่าที่นี่ดีอย่างหนึ่งคือเราไม่ต้องไปทนเจ็บตอนฉีดยาชาเพราะที่นี่มียานอนหลับแบบอ่อนฉีดให้ก่อน ซึ่งมันดีมากๆค่ะ 55555 ตื่นมาก็สามารถพบกับจมูกโด่งๆสวยๆตามต้องการได้เลยจ้าาาาา ดีงามๆ

หลังทำเสร็จ มีความโด่งพุ่งตามที่ต้องการเป๊ะๆ ไม่มีผิดหวังเลยค่า หมอบอกว่ากลับบ้านไปก็นอนหมอนสูงๆเข้าไว้ กินยา ประคบเย็นบ่อยๆ แล้วก็งดอาหารแสลง หมักดอง ของทะเลไปก่อน หายค่อยกิน

หลังทำ 1 วันค่ะ

หลังทำ 4 วัน มีบวมช้ำปกติตามที่หมอบอกค่ะ เราก็หมั่นประคบเย็นบ่อยๆ มันก็ยุบลงเยอะค่ะ ต้องทำตามที่หมอสั่งทุกอย่างไม่งั้นเดี๋ยวไม่สวย 5555

หลังทำ 7 วัน

ดีขึ้นเยอะมาก รอยเรยเขียวช้ำอะไรนี่เริ่มหายไปแล้ว แล้วจมูกก็เริ่มรัดแกนมากขึ้นเรื่อยๆ จมูกนี่โด่งเป็นสัน ปลายพุ่งดูเก๋ โอ๊ยเริ่ดค่ะ ชอบมากๆอะบอกเลยยย

หลังทำไป 2 อาทิตย์

ต้องขอบอกก่อนเลยว่าก่อนที่จะทำเรารู้สึกกลัวมากๆ กลัวไม่สวย กลัวเบี้ยวเอียง ไม่เข้ากัยรูปหน้า กลัวสารพัดจะกลัวแต่ก็ยังอยากทำ แล้วมันดีมากที่เราเลือกที่นี่ เราไม่ผิดหวังจริงๆ ได้ทุกอย่างตรงตามต้องการเป๊ะๆ นี่หลายคนก็ทักว่าสวยขึ้น จมูกสวย เยอะค่ะชอบคำชมมาก 5555 และเราก็เลยอยากเอามาบอกต่อเพื่อนๆด้วยแหละ เพราะที่นี่ดีจริงค่ะ ไม่เชื่อมาลองงงง.
โด่งพุ่งมากกก
หน้าดูไม่แบนเลย ดูดีขึ้นมากจ่ะ
จมูกโด่งสวย
สันพุ่งปลายพุ่ง สวยมากๆค่ะ
โอ้ยจมูกกกก พุ่งมากเลยค่ะ เข้ากับหน้าสวยๆ
สวยจ้าสวยยย
จมูกพุ่งมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้