ดู: 2578|ตอบกลับ: 17

[เสริมหน้าอก] ผู้หญิงไซส์มินิกับหน้าอกไซส์มหึมา(ไม่ขนาดนั้น)รพ.เลอลักษณ์จัดให้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย S0m2asy เมื่อ 2018-1-16 13:22

หลังทำ 1 เดือน  (2).jpg

เซฮายยยยยยย เค้าชื่อน้องส้มนะตัวเองงงงง วันนี้เค้าจะมารีวิวหน้าอกด้วยแหละ แต่ก่อนนะเค้าหน้าเล็กมากถึงมากที่สุด เวลาแต่งเซ็กซี่ก็มักจะดันเอา เพื่อนก็ชอบแซว อายมากบอกเลย แต่ก็ไม่คิดจะทำหน้าอกเลยเพราะกลัวเจ็บมาก แต่แล้ววันหนึ่งเราก็ต้องกลับมาคิดใหม่ เพราะเพื่อนชอบแซวบ่อยบวกกับเห็นเพื่อนบึ้มๆกันก็เลยอยากบึ้มบ้าง ก็เลยปรึกษาเพื่อนว่าทำที่ไหนอะไรยังไงชั้นสนใจ เดี๋ยวดูรูปก่อนทำสักรูปก่อน
ก่อนทำ  (1).jpg

เอาซิ้มีใครให้แบนกว่านี้อีกมั้ยค่ะ ไม่งั้นจะปิดประมูลแล้วนะ เอ้ยไม่ใช่ อรรถรสนะคะ 55555
เพื่อนก็แนะนำเลยค่ะ ไปเลอลักษณ์ยังไงก็ปัง ยังไงก็เป๊ะ เรานี่แบบ มั่นใจมากนะเพื่อนชั้น แต่ก็จริงของนางค่ะเพราะหน้าอกที่นางทำออกมาก็สวยมากนิ่มมาก ฉะนั้นเราก็ไม่ควรพลาด โทรจองคิวเลยจ้า เพราะหมอกิตติศักดิ์ที่ทำหน้าอกให้เพื่อนเราเค้าเป็นหมอคิวทองต้องจองตั้งแต่เนิ่นๆไม่งั้นอดนะจ๊ะ อีกนานกว่าจะได้ทำ เราได้คิวไม่นานมากค่ะ มีเวลาเตรียมตัวเตรยมใจ ก่อนถึงวันเราก็งดข้าวงดน้ำเป็นเวลา 8 ชม. หลังผ่าตัดเสร็จถึงจะกินได้ค่ะ พอไปถึงก็นั่งรอคิวเรียกทำประวัติค่ะ แต่ก่อนนั้นก็จะมีผู้เชี่ยวชาญคอยให้คำปรึกษาอยู่ค่ะ ให้เราเลือกทรงเลือกซิลิโคน เราเองมองไซส์ 375 ไว้ ไม่อยากใหญ่มากเพราะเราก็เป็นคนตัวเล็ก เอาแค่พอมีหน้าอกพอ 55555 เสร็จตรงนี้ก็ไปกดเงิน ทำประวัติ แล้วก็ไปจ่ายเงินด้านบนพร้อมรับยามาด้วยเลย เสร็จแล้วก็จะมีบุรุษพยาบาลมารับไปแอดมิทที่ห้อง เปลี่ยนชุดแล้วก็ให้น้ำเกลือประมาณ 15 นาที รอสักพักใหญ่ๆบุรุษพยาบาลก็มารับไปห้องผ่าตัดค่ะ ตื่นเต้นมากกก เข้าไปถึงก็คุยกับหมอว่าอยากได้ประมาณนี้นะ หมอก็ดูใหญ่แล้วก็โอเคค่ะ วางยาสลบแล้วผ่าตัดได้ อิอิ ฟื้นมาก็อยู่ที่ห้องแล้วจ้า มีเจ็บนิดหน่อยแต่ก็ยังลุกได้นะจ๊ะขอบอกๆ
ก่อนทำ  (2).jpg

รูปก่อนทำ ดันสุดพลังจ้า

รุ่งเช้าอีกวันหมอกิตติศักดิ์ก็เข้ามาตรวจแล้วก็ให้กลับบ้านได้ อีก 5 วันหมอก็นัดมาถอดผ้าที่รพ.อีกครั้ง มีการนวดกระตุ้นไฟฟ้าเรียกความรู้สึก แล้วก็สอนนวดหน้าอกโดยนักกายภาพบำบัดด้วย หลัง จากนั้นนค่อยนวดเอาเองค่ะ อิอิ
หลังทำ 1 5 วัน  (2).jpg

หลังทำ 1 5 วัน  (3).jpg

หลังจากทำได้ 5-6 วัน ตามลำดับค่ะ

ผู้หญิงไซส์มินิกับหน้าอกพอดีตัว เข้ากั๊นเข้ากันนนนน ตอนนี้ใส่อะไรก็สวยไปเลย เดี๋ยวต่อไปว่าจะใส่บิกินี่เดินเล่นชายหาดละ 5555
หลังทำ 1 เดือน  (1).jpg

หลังทำ 1 เดือน

ตอนนี้รู้สึกมั่นใจมากขึ้น แล้วก็จะไม่โดนเพื่อนๆแซวอีกต่อไป เพื่อนบางคนแอบอิจฉาและหมั่นไส้เราที่ล้อเราไม่ได้แล้ว 5555 พูดเล่นไปเรื่อยค่ะ อิอิ แต่บอกก่อนเลยว่าหมอกิตติศักดิ์ทำหน้าอกเราออกมาสวยจริงๆค่ะ เพราะหมอมีเทคนิคการวางแบบไม่ให้หน้าอกเราเป็นบล็อคจนเกินไป ทำให้หน้าอกเรานิ่มสวยแบบธรรมชาติ เราก็ก็หมั่นนวดทุกวันให้มันนิ่มๆ แล้วก็ช่วง 6 เดือนแรกนี่ห้ามยกของหนักแล้วก็ห้ามใส่ชั้นในแบบมีโครงนะคะ ให้ใส่เป็นซัพพอร์ตบราไปก่อน หลังจาก 6 เดือนไปแล้วจะใส่อะไรก็ใส่ค่ะ เต็มที่ไปเลย 5555
บางคนอยากรู้ว่าเจ็บมั้ย มีปัญหาอะไรมั้ย บอกตรงนี้เลยว่า เจ็บค่ะแต่เจ็บแปปเดียวเองจากนั้นก็สบายมาก ชิลๆเหมือนไม่ได้ทำหน้าอกมา แต่เวลาทำอะไรเราก็จะระมัดระวังนิดนึงค่ะ ส่วนเรื่องปัญหานี่ไม่มีเลย สบายมากอะค่ะ แต่ปัญหาอย่างหนึ่งสำหรับเราคือการกินขค่ะ 5555 จากที่กินพวกของหมักดอง ส้มตำ อาหารทะเล คือต้องงดหมดเลย แอลกอฮอล์ก็ด้วยนะคะ กินอาหารอ่อนๆแทน ไม่งั้นเดี๋ยวน้องนมไม่สวย อิอิ
ยังไงก็แล้วแต่ ถ้าใครสนใจทำหน้าอกเราแนะนำเลอลักษณ์ค่ะ สะอาดปลอดภัยได้มาตรฐาน นอนพัก 1 คืนไม่ต้องหิ้วสายเดรนเลือดกลับบ้านด้วย นะจ๊ะๆ  

โพสต์ 2018-1-29 09:18:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อึ๋มกว่าเดิมไปอีกกก
โพสต์ 2018-2-20 16:37:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูดี เซ็กซี่มาก
โพสต์ 2018-3-26 16:43:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ
โพสต์ 2018-3-26 18:03:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำอะไรไปบ้างคะ
โพสต์ 2018-4-13 09:25:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเซ็กซี่
โพสต์ 2018-6-20 16:31:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ เข้ากับตัวสุดๆ กำลังพอดีเลย
โพสต์ 2018-6-29 16:33:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยค่ะ ดูธรรมชาติมากๆเลย
โพสต์ 2018-8-10 15:07:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยพอดีตัว ใส่อะไรก็สวยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้